Góp ý Mong Bác Fan Xem Xét Mở Ra Con Đường Sống Cho Anh Em Đã Next x5

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zEmSoPkz, 24/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác xem xét việc mở thêm sever x3 cho anh em tầm TRUNG đam mê MUHN giao lưu. (vấn đề này đã có rất nhiều anh em hưởng ứng).
    - Mình là một trong những anh em đam mê x5 (sever 7) từ thời ss6. Quả thật do không có đủ điều kiện chạy đua nên ko thể lên nổi x1 với anh em. (về poi và đồ) nhưng vì đam mê lên vẫn theo đuổi game.
    -
    Quy định tại x5 sever 7 chắc anh em cũng biết rồi. (Rs + Poi dư/200 + Poi vc/90 ko vượt quá 500). Do có quy định nên việc next khỏi x5 chỉ là vấn đề thời gian. Vậy qua x5 vị trí của anh em sẽ ở đâu bên sever x1 ??
    - Nếu anh em muốn quay lại x5 thì phải đổi chủng tộc, mất poi vc, mất skill rất mất công cầy kéo của anh em.

- Nhớ hồi ss3 bác FAN có mở sever x3 quy định các nhân vật rs <1000 lần. (Ngày đó có zOneLovez, ThutjCoi, BaoTieu, SatGai, CauUtOnline.............) làm mưa làm gió k3 một thời.
    Lại nói về anh em x5, với số poi khi Next khỏi x5 qua x1. Quả thật giống như hạt cát trên xa mạc, có thể sẽ bị những hạt cát khác của x1 vùi mất.
    Tại Topic này cũng mong bác Fan mở ra con đường sống cho anh em sau khi Next khỏi x5.
    Mong bác xem xét mở thêm cho anh em sever x3 cho anh em tầm TRUNG với niềm đam mê MUHN.
    Cũng có thể quy định số lần rs và số điểm trong sever này: (như sever 5)
    VD: số lần rs ko vượt quá 999. (tức <999 lần đối với anh em không poi dư không vc)
    áp dụng theo công thức: số lần rs + poi dư/200 + poi vc/ 90 không được vượt quá 999 lần).

Cũng tại đây. mong những anh em đi qua úp cho một phiếu chờ bác Fan giải quyết.

lucky_minh, Thu MuộnEl Gringo đã thích.
  2. ủng hộ ý tưởng của chủ top......................

zEmSoPkz thích bài này.
  3. 1 phiếu. anh em đi qua quan tâm úp giùm nhé

4. MuHn đã ít người rồi, chia cắt ra thì còn gặp nhau kiểu gì :)

zEmSoPkz thích bài này.
  5. Vi dụ như vừa next x5 ~70k poi gặp CA thì phải làm sao cậu.
    ns gì chứ MUHN ko thể thiếu được đâu.
    Hình nhu ko nhầm là Thọ ngày trước có cầm DK x5 zZCauChuZz đúng ko

6. đúng là ko làm gì đc thật, nhưng bạn có thể vào sever nopk để cầy kéo, chứ giờ đứng d3 cả ngày ko có ai chơi, h lại còn chia rẽ ra thì x1 nhạt đi rất nhiều mà 100% nhưng người chịu khó đầu tư đều nằm ở x1 nói thì bảo là minh bắt nạt, nhung ko có gà để bem thì kể ra cũng hơi buồn :D
    thọ trước khi mua CA nó choi con đấy, xong nó bán đi mua TheEnd, cuối cùng đổi qua CA, giờ thì nó nghỉ rồi acc CA vẫn còn 1 con NVP 3 max rs 120 lần để nghick x5 đấy :D

zEmSoPkz thích bài này.
  7. Ủng hộ ý tưởng của bạn . Các hàng rs > 500 < 1000 khá là nhiều .

zEmSoPkz thích bài này.
  8. bữa mới gặp icarus x5 cầm 2LG mac RDen @@.
    ý mình là các bạn x3 cũng có thể vảeeeererrena bình thường.
    nhưng mong bác FAN cho thêm cái nữa là cũng hạn chế như 2~3 ngày ko rs thì ko vào đc. như thế sẽ có nhiều người sau này cũng đoàn tụ x1 mà

hi. Cẩm ơn bạn. Rất mong bác FAN tạo điều kiện giúp đỡ

Last edited by a moderator: 26/6/14
  9. saivado1

saivado1 SuperMan

:D có gì đâu sang server khác chơi cho đông vui đi bạn.
    Hô mưa, hô gió server 7 nhiều qua server khác lại thấy ngại hả :).
    Chào mừng bạn đến với thiên đường mới! :">

zEmSoPkz thích bài này.
  10. Không phải kể ra ADM chia ra x5 x3 ( hoặcx2 ) xong x1 thì Đẹp .
    Lượng mem MUHN vẫn rất đông nhé . Xem Top là đủ hiểu . Đấy là những hàng > 1k .
    Các hàng 5xx --> 9xx khá nhiều .
    TTD thì ko đếm đc =))

zEmSoPkz thích bài này.
  11. nhà ko đủ điều kiện bác ạ. Poi thì ít đồ thì ex làm sao giám qua x1 toàn hàng khủng poi du đồ thì SSk nữa. ko giám qua o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)

nếu như mình nói thì 5xx -> 999 đối với ko dư ko vc. nhưng nếu đc áp dụng như quy định tại x5 thì quá đẹp. phải có quy định ko rs trong 1 thời gian vài ngày sẽ ko vào đc như thế sẽ hay hơn rất nhiều. vì nếu ko thì nhiều người sẽ ở lì ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

El Gringo thích bài này.
  12. bạn chơi nv nào vậy hôm nào mình solo đi :D

zEmSoPkz thích bài này.
  13. trước là DL iEmSoPki.
    Rồi DK MrKelvin (mới bán cậu ạ)

whynot6862 thích bài này.
  14. DK đó bán bao giờ vậy

zEmSoPkzwhynot6862 đã thích.
  15. bán từ lúc xịt lô skill thì phải meep5

zEmSoPkz thích bài này.
  16. Up cho chủ top vì 1 ý tưởng tiến bộ.

zEmSoPkz thích bài này.
  17. tuy thế nhưng rất khó thực hiên vs Fan

18. em chơi 9 con ttd và chả bao giờ cày bên x5 :))
    và đơn giản là em thấy chả có vấn đề gì cả, sv2 là tuyệt nhất
    nghe nói bên x5 đc 500% exp khi pt mà em thấy exp chả khác gì sv thường, nói chung là cứ lập thêm sv để em kiếm thêm box là ngon :))

zEmSoPkz thích bài này.
  19. mới bán ngày hôm qua cậu ạ

vẫn 259 sk nhé bạn hiện. có con vk nó bị xịt 23x sk thôi ^^!

20. thánh kiu thầy giáo

vấn đề này đã từng có rồi mà. cũng giống x5 thôi.
    với kinh nghiệm của bác FAn ko có vấn đề gì khó cậu ạ

cầy lv thì sever nào chẳng giống nhau. muốn là muốn mở thêm 1sever x3 để những anh em tầm trung VD ~>70 -- <120k poi giao luu ấy

@@@@ thì ra là chơi con DK Monster162. Luc ta chơi DL chưa có gì hết thì bắt nạt. Lúc có Dk rồi ko thấy mặt mũi đâu. gặp đúng đc 1lan thì deo cái sw rồi ở truồng ko lỡ bem

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi