8 về game Mong bác fan xem xet fix lại arena cho các AE

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vẫn là anh, 2/9/14.

?

có lên pk arena

1. Không

31.7%
  2. 68.3%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADM đã chia vùng pk trên arena và tăng sức mạnh của thỏ theo ý kiến quả em là anh để arena như ss6 cả pk lẫn thỏ còn không thì thỏ như ss6 chứ như này em 400 lần mà lên không đánh nổi thỏ anh fixx như vậy khác nào phân chia arena là của vip thôi :(

2. theo mình thì cứ để quái như thế nhưng để chế đọ pk hết ảena đi chứ

3. chuẩn chuẩn. mình ít khi lên arena nhưng cũng thích arena pk hết, như vậy mới hay

4. arena k pk thế các con hàng chỉ để làm cảnh...còn ns chia khu pk...ns thật chứ mấy bai co pk ***...ma nào cày...3 bai HOME BH BN...lâu lâu ms có ng cày...

5. Các gamer đều nói là " đấu trường" Arena!!! Đấu trường mà chõ pk dc, chõ ko pk dc thì gọi gì là DT nữa.
    Mong bác Fan fix lại Arena

6. up cho a Fan fix lại arena như ss6 pk tẹt bô rs ko hết tội ^^

7. mình cũng nghĩ như bạn,mong anh fan xem xét lai.

8. đấu trường thì phải mang đúng nghĩa của đấu trường chứ nhỷ đúng ko AE ?

9. ks thi ko thành vấn đề nhưng bi ks còn bị chưi nữa cơ :)) mà chuân ra ảena ko cho PK quá là buồn
    tất cả các máp 1>7 icarus đã ko pk đc rồi đến ảena cũng thảnh thơi chán hản(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|

10. Nhiên
    tao thấy mày cày cuôc nhiều bãi vậy ai ks mày đâu tao ks có 1 tý đã kêu rời ơi rồi :D cần gì ảena nữa :))

11. quái arena dam 3 phát 2m7 vẫn chưa chết =)) phũ phàng vl

12. giờ có sum ks tốt . đồ ngon sẽ là thế mạnh ở bãi arena ko pk

13. Arena như hiện tại là hợp lý rồi.trước kia tân thủ lên arena xin pt có ai cho éo đâu.có thằng một mình log 4-5 acc vào bãi G rồi kêu full.muốn pk khẳng định chủ quyền thì sang phía pk dc mà chiếm bãi mới.còn bên này thì ks lành mạnh.hê hê

14. ngày xưa arena nhìn 1 màu đỏ nó đẹp làm sao ý hi hí , giờ nhìn arena chán ngắt ngày rs 6 lần rồi out

15. 2m7 chưa ăn thua đây dane toan 3-4m các thể loại máu đỏ vàng xanh mà mãi mới dia :))

16. ai thích pk thì vào nửa bãi trong.pk đc thì ttd ttx k có bảo kê cày kéo thì chán hơn

17. MUHN có phải là dành cho hàng top đâu bạn.có ng này ng kia chứ.

18. ng này ng kia thế cái công AE trong các G ngay xưa bỏ công ra giữ bãi h thành không công à :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi