8 về game Mong bác FAN xem giúp em bị Block acc hàng loạt

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thienhoangba, 18/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :(

2. buồn cười nhỉ

3. chú muốn ngung thì phải có tiếng nói ntn moi đc

4. thế hôm qua a đã nói thế nào.
    lúc ở arena cũng nói rồi.

5. cá gjup hay ko thi a ko biết,nhung cái ng gọi chú bem giúp sao a ko thấy có mạt tại hiện truong`(thác mác chỗ này)

6. theo nhu a biết chút it thông tin ve DL SiEmMung,thì DL nay ko phải là gà,co sao lại để ng ta bat nat nhu thế đc,trong khi đó DL G a vua moi rs,chuy` con chua cầm đc,sao SiEmMung ko quay ra bem lại mà phải nho` chú giúp

7. lúc đó thì không biết,nhưng lúc trước thì có,ông ý lên cùng rồi chạy ra bãi đầu lâu trước a ra thi ko thấy rồi ( chắc bị bem).

lúc đó có mấy thằng G chú ở bãi đầu lâu (co cón soul chủ G).để mà nói lúc đấy thì 1 mình SiEmMung ko ăn đc.

Last edited by a moderator: 19/9/14
  8. Đang cày sk k3 vào chợ mua zen thì làm luôn chữ tài khoản của pạn bị block thế là out game ra bắn cf luôn
    Out game ra nhớ déo cất gậy trjệu thần vào thùng đồ vừa mở way đồ lên 14 lên 15 là về 0 ef lại cộng9 hàng đang dể trên người

9. t thì đỏ lòm đang tính chuyển sv rồi ra rút zen chuộc tôi........và từ đó tới giờ chưa biết em ý sông chết ra sao

t thì đỏ lòm đang tính chuyển sv thi.......và từ đó tới giờ chưa biết em ý sống chết thế nào

10. chú mày nhầm,luc đó con soul chủ G đang vip k3 p7,chú nghĩ lm sao ma nó lại o đó đc

11. mà thôi,a có việc bận,có gì chú đc thả block acc ae mình giải quyết sau

12. thôi.tuỳ chú thôi,chú vẫn giữ cái thái đọ đấy thì a cũng chịu.như a đã nói ở trên.rất hân hạnh đc thể hiện tình yêu vs chú

13. Từ tốj pua dến g ngứa chân tay vì mu lắm rùj mày tao có tật hay way dồ sk và lên 15 g déo bjết làm thế nào

14. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

do la bac tu nhan minh dep zai day

15. pro chỉ cách quay đò cái

16. nhờ post hộ đấy mà

17. Mjmh khi way lên 13rùj trước khi đi bl đúng 2phút thì mjmh way lên 14" cáj này mình đã way thành công 5cáj và mjss 2cáj " trong khi đj bl mjnh nhặt bình máu còn khoảng 2phút 10gjây mjmh về norja way lên 15 5món 14 lên 15 được 4món toàn món cùj và mjs sáck puỷ fun thj mjs 15 luôn

18. vừa lập đc cái acc để chơi. thoát ra vào lại quên mẹ ID =))

19. :))

thánh này buồn cười nhỉ

20. Đợi chờ kiểu này tổn thọ phết ệ :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi