Góp ý Mong bác Fan sửa lỗi hoặc block acc gacon (bị lỗi) vĩnh viễn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CapDomos, 2/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bây h là chúng n ăn ốc bắt ng mua acc đổ vỏ rui b

2. có trách thì hãy trách thằng @yeuemngannamhy ấy. tất cả acc gacon là của nó :)) :))

Boy8xHD thích bài này.
  3. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Người ta thuận mua vừa bán. Còn bị fan soi thì pm fan giải quyết chứ.
    đây gọi là kích nhầm còn hơn bỏ sót =))

4. tóm lại là a cũng ko biết đúng ko trả lời thế thì e chịu

CapDomosBoy8xHD đã thích.
  5. Đi sớm 7h đi 7h30 đến nơi 9h về quá đẹp.
    Đi muộn tắc cmn đường =))

6. Báo cáo vs bac là máy tinh của e chi chuyên cày Mu ngoài ra k có cài đặt phần mêm nào khác cả
    Đã tet nát cả máy rui cũng đã nhờ ae ở Việt Nam onl acc giúp tình trạng cũng chả khác j

7. ko biết gacon hay gà mẹ thế nào những ai có ác gacon cho mình vào chơi thử 1 hôm xem thế nào ai có thì ibox cái nha

8. Bác nói vậy thì người mua nhu bọn e xin chào thua rùi chả có tí trách nhiệm tý nào
    Theo cái kiểu ăn xong nhấc đít đứng dậy còn dọn dẹp tn là việc là chúng n :)) mjh chả liên quan

Ok ngày bạn vào cheack rui up ảnh lên đây cho ae mở rộng tầm mắt
    Acc là gacon17
    Pass là 123q
    Chỉ onl tầm 30p là sẽ thấy kết quả n hiện lên dòng chữ tiếng anh sau đó là đếm ngược 5s :((

Last edited by a moderator: 3/12/15
    CapDomos thích bài này.
  9. Chuẩn. K fix đc thì nên block hết cả tập đoàn cho rồi. Thấy 1 số bạn vẫn còn rao bán acc gacon. Ai k để ý tin tức lại dính chưởng tiếp.
    Acc vodoi, nếu tớ nhớ k lầm đang làm trung gian đấy cậu ;)

10. bạn thích mình in box cho chục acc mà vào nhưng 15ph là dis

11. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Đã bán 4 acc gacon16,17,18,19. nếu ai có nhu cầu trả lại thì chuyển acc vào số 0904454444, chụp hình ảnh khi chuyển rồi post vào đây kèm acc nhận bạc mình hoàn lại tiền nhé.
    @dailoanbuon ; @CapDomos; @Dark..knight

Last edited: 3/12/15
    ThanChetX5, CapDomosTay Thép đã thích.
  12. Bạn gà con đâu xấu như các bạn nghỉ >:)

13. Co 120 bac thôi coi như đánh rơi đi
    Chỉ là bực mjh thôi
    Vấn đề k pải là tiền bạc mà ae mun 1 lời giải thjk của admin là sao acc đó k chơi dc :)
    Chứ h vi 100bac mà chuyển sdt cho Fan thì cái tgian ấy t kiếm ra dc nhiều hơn 100bac đó rui :).dù sao cũng cảm ơn b vi cho ae cái huong dẫn là bán acc cho fan :))

gjahaogamemuvp đã thích.
  14. E lạy bác
    H bao chuyển sdt sang sdt fan xog bạn ý trả lại tận những 120bacj thi cái phí mjh lấy mã ưu tiên cũng hết 30 40bac rui
    H nếu chuyển sdt mà chinhd chủ acc aida j đó của bác fan chuyển bạc trả mjh là mjh cũng chơi ngay đấy :))

15. Vấn đề ở admin thôi

Boy8xHD thích bài này.
  16. thiết nghĩ mình theo dõi th của bạn này lâu rồi , bạn ấy có chơi 3 acc , nhưng 2 acc kia ko bị sao cả, acc gacon chỉ để nhặt rác nên cũng ko có vật phẩm gì trong nhân vật, còn TH 2 thì chắc chắn ko cs vì 2 acc kia bình thường

17. Đúng thế, ko thể trùng lặp mấy người mua acc gacon đều bị 1 lúc trục trặc các vấn đề như nhau đc. Thiết nghĩ adm nên trả lời đúng vào trọng tâm.

18. [​IMG][/IMG] Đây bác ơi @yeuemngannamhy . Acc nhận bạc : JinnieH.
    [​IMG][/IMG] [​IMG]

19. Cảm ơn bác trước nhé

Các file đính kèm:

20. Ném acc di chứ lấy lại làm j 100bac :)

21. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

JINN**EH -120 Bạc chuyen khoan 13h19 3/12
    đã gửi lại bạn bạc .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi