Góp ý Mong bác Fan sửa lỗi hoặc block acc gacon (bị lỗi) vĩnh viễn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CapDomos, 2/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuyện là cách đây ít hôm tôi có mua acc DL gacon16 nhưng bị lỗi, cứ đăng nhập đc khoảng 15p thì tự động bị văng k rõ nguyên do. Một số ae khác cầm acc gacon cũng bị trường hợp tương tự. Tôi cũng đã gởi thông tin qua telegram cho bác kiểm tra nhưng vẫn chưa được tin gì từ bác. Thiết nghĩ nếu bác đã k có lòng hỗ trợ fix acc cho tôi thì mong bác cảnh báo hoặc block hẳn các acc gacon k dùng đc để tránh việc chủ acc lại lợi dụng acc k tốt bán lại cho ng khác trục lợi, (tôi nghĩ đây cũng là một hành vi lừa đảo đấy). Như thế sẽ tránh việc tranh cãi, gây bất hòa trong diễn đàn. Thân @fantasymc

2. e tự nhiên bị block vv ko hỉu tại sao :V chấp nhận đi bác e kêu 1 tuần rồi mà ko thấy bác fan trả lời :D

3. Quýt làm thì cam chịu . Đời luôn vậy
    Tập chấp nhận với sự bất công ( BillGate )

Long Nguyễn thích bài này.
  4. Khổ...các bác k bao h đọc kĩ bài của tôi thì phải. Tôi bảo Fan k hỗ trợ thì thôi nhưng cũng nên block cái acc đó lại. Tránh tình trạng thêm nhiều người bị lừa nữa thôi.

Long Nguyễn thích bài này.
  5. úp cho bạn mau dc giải quyết :D

CapDomos thích bài này.
  6. Có lẽ mỗi nv chỉ đc nhận một số zen quy định :))biệt đội gà con kiếm ăn đủ r lên đánh k ra zen nữa rồi
    Như kiểu anh em ta mỗi người chỉ được uống tầm 3 thùng phi rượu là die :))

Tuan ChuaBảo Vy đã thích.
  7. Gacon đã thành 1 tập đoàn đa cấp, chuyên ks zen, ngọc, đồ ex....làm lag toàn bộ sever gây hoang mang và bức xúc trong dư luận. Thế cho nên Fan đã đưa vào diện cần theo dõi đặc biệt, cần thiết là xích cổ ngay. Bây giờ tập đoàn đã giải thể và tản mát mỗi ng 1 nơi. Kaka :))

sdgdsgsgsdTuan Chua đã thích.
  8. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

Những bài Report thế này, mất nhiều thời gian để kiểm tra. Nếu thành viên nhiều kinh nghiệm, report rỏ ràng mới nhanh được.
    Trong khi chờ đợi bạn kiểm tra các nguyên nhân sau.
    Khi acc bị thoát ra có thông báo,
    1.Ngưng kết nối máy chủ.
    2.Thoát ra mất cửa sổ và không thông báo gì.

Tại trường hợp số 1:
    kiểm tra xem các nguyên nhân sau.
    - Trong nhân vật mình có vật phẩm gì, khi đụng chuột vào món đồ nào tự thoát acc. Hay sử dụng món đồ nào là bị thoát acc không.
    - Mạng kết nối đến server có bị timeout hay không, (Dùng lệnh ping của window)
    - Trong máy có phần mềm tăng tốc độ nào không, như speed hay chương trình diệt virust nó khống chế trò chơi. Gây xung đột với phần mềm bảo mật của games.
    Tại trường hợp số 2:
    Kiểm tra xem máy của mình có cài Driver đầy đủ hay không, đặt biệt là card màng hình, không nên để Window tự nhận , mà phải cài mới.

sau khi kiểm tra 2 trường hợp trên, đưa ra nhận xét của mình nếu có.
    Kể lại quá trình , hiện tượng mà mình bị disconect , củng như cửa sổ thông báo cho mình nếu có.

9. chắc do 1 trong mấy trường hợp trên thôi

Bảo Vy thích bài này.
  10. cả cuộc đời uống 3 thùng phi rượu :D bạn có trí tưởng tượng ví von quá :))

11. Hình như thấy mọi ng kêu mỗi acc gacon mà adm. Nếu do máy hoặc do phần mềm nào đấy thì fai bị hết chứ?

12. Tôi không cầm acc gacon nhưng có mấy bạn phản ảnh " chỉ acc gacon mới bị dis " dis là mất kết nối luôn chứ không có Reconnect gì cả nhé. còn các acc khác vẫn cứ chạy bon bon như chưa hề có cuộc chia ly :) và các trường hợp bác đưa ra không có liên quan gì cả .
    Vụ này vẫn cần tiếng nói của bác FAN nhất .

gjahaoCapDomos đã thích.
  13. nếu do máy thì chẳng nhẽ mấy trường hop đều bị à
    vô lý quá

14. Mình đã kiểm tra toàn bộ, nhưng mình cam đoan và chắc chắn rằng nguyên không đến từ MẠNG hay MÁY của mình bởi vì:
    -Mình treo 2 acc cùng lúc , nhưng độc nhất acc gacon bị out. Và báo ngưng kết nối máy chủ k cần RCN -> k phải do mạng
    - Máy mình chơi bth cho đến khi mua cái acc đó, và như mình trình bày ở trên, cắm 2 acc chỉ mỗi acc gacon bị. Và nhiều ngkhac cũng mua giống mình cũng bị tương tự -> k phải máy

Mình đã gửi tn hỗ trợ theo đúng yêu cầu của adm. BQT có thể k hỗ trợ cho mình cũng đc vì cái acc cũng k đáng là bao nhưng mình nghĩ nên Block nó lại để tránh trường hợp lợi dụng tình huống mà trục lợi. Cảm ơn BQT

15. có 2 3 ae kêu là mới mua vài acc gacon về là diss liên tục, thấy lạ thật, chỉ acc tên này mới bị

16. Love Linh Chi

Love Linh Chi Hiệp Sĩ

chúc bạn sớm dc giải quyết

SH300ii thích bài này.
  17. sư bố nó mấy cái acc gacon này lúc ol thì lag hết cả k2 . giờ phế rồi cững làm ầm ĩ cả dd..

Love Linh Chi thích bài này.
  18. Love Linh Chi

Love Linh Chi Hiệp Sĩ

thánh rác mà :))

19. 100% là adm theo dõi. vì trước mình có hỏi mua ác DL có 1 bạn cho vào test ác gà con 18 và 19 được khoarng 15phút là mkn ko rõ nguyên nhân.lúc đầu mình cũng nghĩ là chắc do máy các bạn có vấn đề.sau vài hôm mình có vào lại để lấy % cày mt cũng trong khoảng t/g 15p là mkn ko hiểu tại sao.mong adm giúp bạn ấy mua được cái ác cũng khổ :D

Boy8xHD thích bài này.
  20. Gacon17 xin xác nhận là bị bay acc
    K hề liên quan đến Mạng hay Máy tính nhé
    Đã tét rất nhiều cămd các acc khác 3 4acc chả sao nhưng cú vào scc gacon la bị mất kết nối
    Nếu k fix dc thì đề nghị block hết tập đoàn gàcon cùng vs tên đứng đầu là acc vodoi :)
    Chứ để tình trạng này menber mơid vào choi họ sẽ nghĩ tn ????
    Gửi riêng chủ acc vodoi : đã là hàng hêtd hạn sử dụng thì bạn k lên bán cho ng khác làm j tránh cái kiểu quýt làm Cam chịu nhé.
    120bac n chả đáng j nhưng làm cho nhiều ae bực mjh cảm giác chả khác j mjh bị lừa đảo :(

gjahaoCapDomos đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi