Góp ý Mong Bác Fan mở lai giờ arena như trước

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi AnhChienPro, 21/12/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mỗi người cầm 1 acc lên pk map ảrena chắc phải được 50 acc =)) , thời buổi này rồi mà còn thắc mắc auto với không auto. Thế ra ngoài đường đi bộ đi cho đỡ tắc

2. Chả hiểu ông nói cái gì luôn. Auto chạy bãi gio k có zen thì khóc rồi. Nhưng auto pk vẫn tràn lan. 1 ng cầm 4 5 acc au to hết ngồi hút thuốc. Với k bgio pk vào ng khác. Tự auto tên nv pk. Bạn đánh với máy vậy bạn vui k. Trong khi bạn đi buff sml

3. Bgio cứ map arrnea mỗi ae cầm 1 acc tự chơi thì tộc ef tộc soul tộc nào cũng có tầm qtrong như nhau. Team 5 thì 5 ng cầm. Vậy mới pt vui vẻ dc. Vả lại map nonpk vẫn log 5 6 100 acc dc. Nhưng sv pk 1pc 1 acc lên là đẹp nhất

4. Bọn mồm lol thường hay ý kiến fix này fix nọ ra vẻ này nọ , xong chính bọn mồm lol ấy là là bọn hay khóc nhất
    Fix xong mồm lol thể nào chả khóc ối z ời ơi game gì k cho chơi 2 acc k cho chơi 3 4 acc thế này thì chơi làm qq gì bla bla
    Lúc pk sml lại kêu địch mọe *** có buff sao chúng nó lại có buf mồm lol lại sủa game abc xyz nghỉ

onghuyday thích bài này.
  5. mỗi người 1 acc admin ăn cám sớm =))

6. k hiểu à, map non pk 1 team 2 team thfi tuỳ. còn lên map pk thì 1 ng 1 acc thôi. ông k auto pk 1 mình cầm dc2 acc pk k mà cần nhiều. làm như thế ae chơi tộc khác nó còn xin pt dc
    còn như bgio thì sao 1 pc auto 3 acc còn cầm 1 acc chơi lại máy k

7. 1 ng chả cầm dc 2 acc mà pk đâu bạn ạ, còn nếu có ai cầm dc2 3 4 acc pk 1 lúc bạn chỉ mình với. còn có bù hay k thì pt, như thế ae chơi tộc bù ngta còn có pt, còn ở máp cày rs sk nonpk thì cứ cắm 4 acc thôi. lên map pk cũng chỉ pk dc 1 acc thì mang nhiều lên múa à

8. cũng mong muốn như chủ top

9. mong arena mở như trước

10. Vote mở như trước. ai đi đc thì đi

11. Fan xếp như vậy quả thực rất chán . Vote arena về thời gian như trước

12. giờ mốc arena như nào vậy ae , mới chơi lại

13. hiện tại mốc arena như nào vậy anh em

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi