Offline mong bác fan giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hunter985, 3/11/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi chủ acc nhamthuy có char NTThuy kết hôn với char imDakLord do nay tôi ấn hủy poin kêt hôn của nhân vụ phụ để bán , do ko để ý ấn nhầm vào cặp này làm công cốc bao nhiêu công cày cuốc, vào phần phục hồi poin vc ko được mong fan và ae ai biết chỉ giúp, công cuộc cày bao nhiêu ngày nay

2. Trước giờ cắm duy nhất bãi k3 sv4 ko cắm phòng pk hay mục đích hủy poin vc vào p16. Mong bác fan giúp đỡ. Em xin chân thành cảm ơn

3. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Vào acc ck phục hồi là dc

hunter985 thích bài này.
  4. vừa vào phần ph nó cứ hiên chữ lỗi , ko dc ae à

5. acc vợ và acc chồng đều mình của mình cả, vào cả 2 acc ấn vào phần phục hồi, nó báo có lỗi trang, dùng hơn 2 tỷ zen kết hôn lại các kiểu đều ko được. đành chờ mai fan ngủ dậy xem có giúp dc không , cảm ơn ae nhiều

Quang Trí thích bài này.
  6. Đa làm như bac fan hướng dẫn. Bây giờ là chờ đợi. Mong bác fan sớm phục hồi cho để còn rs tiếp. Cảm ơn bác fan nhiều

Hunter87 thích bài này.
  7. đã làm như bác fan hướng dẫn vào phần phục hồi poin vc, đã nt theo cú pháp và nộp zen phí
    NKGD
    conbuom admin -9703 tr.Zen phục hồi poin vc 6h35 4/11
    conbuom admin -9999 tr.Zen phục hồi poin vc 6h34 4/11
    conbuom admin -9999 tr.Zen phục hồi poin vc 6h34 4/11
    kính mong bác fan và BQT xem xét sớm và phục hồi poin VC sớm cho em, em xin chân thành cảm ơn

8. Up

hunter985 thích bài này.
  9. Thank bạn nhiều. Đang mong ngóng

10. quá nhanh quá nguy hiểm, up cho bạn

hunter985 thích bài này.
  11. thank bạn vì 1s ko để ý, 2tỷ 1 zen kết hôn lại, và 29701 triệu zen phí phục hồi poin vc quá đắng (~30 tỷ zen phải cắm acc mua zen may mà zen rẻ).
    mong bác fan sớm phục hồi, ae đi qua vui lòng up hộ cái cảm ơn anh em trước

LeQuyet987 thích bài này.
  12. tiện anh em cho hỏi. ly dị cần mật khẩu ac chồng hoặc vk không? đơn phương ly hôn được không nhỉ

13. Bài học kinh nghiệm mà, giống như mình, nhanh quá giờ sắp thất nghiệp :))

hunter985 thích bài này.
  14. MUA ĐI CHỨ ZEN CHUẨN BỊ TĂNG GIÁ AUTO BỮA NAY TĂNG ZEN

hunter985 thích bài này.
  15. ko có ly dị đâu, Ly hôn luôn, chỉ cần MUT

hunter985 thích bài này.
  16. mã ưu tiên của mình nhỉ. tức là đơn phương ly hôn.

hunter985 thích bài này.
  17. Khổ vậy bạn ạ. Nói vậy chứ số zen nó lớn thế. Nhưng poin vc cày mãi mới dc. Chứ zen 220-300 chắc cũng ngậm bồ hòn thôi

18. He he chúc mừng anh nhé.

hunter985 thích bài này.
  19. thank em , các cụ bảo tay nhanh hơn não có khác. giờ này chắc bác fan đang nhậu nên vẫn chưa thấy khôi phục poin vc, đợi tối bác ăn xong xem thời sự xong có được ko

20. chân thành cảm ơn bác fan đã giúp đỡ. em đã hồi phục poin vc, cảm ơn anh em đi qua đã up bài, chúc AE vui vẻ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi