Góp ý Mong bác FAN ghé qua

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangtruong88, 7/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình học ko đến nỗi tại bạn cứ thích cố tình tỏ ra ko hiểu nhiều từ nên t mới hỏi thế

Giấy Trắng thích bài này.
  2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Không phải "cố tình" không hiểu mà là cắt nghĩa cho bạn ấy hiểu sao mình có #2.
    Bạn ấy lại trả lời mình #3.
    Một kiểu viết cho người quản lý hoặc đại loại như thế cần rõ ràng, mạch lạc cho mọi người hiểu. Hay có thể nói là "phổ thông" và đọc qua cái là đã hiểu.

3. tọc mạch!!! bạn Giấy Trắng :)) bạn không hiểu ý tớ hay cố tình ko hiểu đấy? cụm từ "nhắc khéo" là tớ trích nguyên văn trong câu viết của bạn, chứ không phải "đề nghị" cái j cả. Tọc mạch!!!

4. những thăng chơi dk chi muốn mợi cho mình muốn như chủng tộc MG thì bảo amin fix me PK di yếu vào và đừng x3 máu được voi đòi tiên:))

5. Giấy Trắng

Bạn không hiểu hay cố tình không hiểu đấy?
    Bạn viết ra cái gì mà chính bạn cũng không biết sao?
    "Đề nghị" cái gì? Tôi viết ở #2 đấy.
    Cảm phiền bạn học lại khái niệm thế nào là "tọc mạch". Tôi nói cho bạn hiểu rằng #2 chỉ là sơ qua và "đề nghị", nhưng #3 thì nhận được câu Trả lời thế nào?
    #5 chỉ là nói đến #3 thôi.
    Còn thế nào là "thẳng" thì nó có đầy đủ ở #10.
    * Đừng bao giờ quy đồng mọi người đều như bạn hay như Guild bạn đã ở. :">

6. Giấy Trắng

Trước Chữ kí của mình có 1 câu rất hay của "Mark Twain" nhưng hiện mình đã thay bằng câu khác.
    Mình hiểu nghĩa nhưng đôi lúc gặp những người như bạn thì cũng nói tí cho đỡ buồn. Biết đâu đấy lại tạo ra được sự đột phá, nâng cấp được "ai đó".
    * hoangtruong88: Mình và bạn hết từ #11 rồi nhé, ở đây mình chỉ nói nốt với những bạn như bạn trên thôi.

7. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Tôi thấy chủ đề của của bạn @hoangtruong88 đã bị các cmt miên man sang một khía cạnh khác, từ nóng còn gọi là "săm soi nhau, dị nghị với chính kiến riêng" và muốn thể hiện mình với ý nghĩa cá nhân.
    Tư duy các bạn khi cmt quá sức dịch chuyển một cách logic không có ý nghĩa "Góp ý" cho nội dung chính của bạn @hoangtruong88
    Note:
    1- Games có phát triển và bền vững một phần cũng từ những đóng góp từ các Games thủ (Kể cả những lời góp ý trái chiều)
    Vậy hoan nghênh các bạn gửi thêm lời góp ý, đóng góp đó tới hòm thư Trợ Giúp kín.
    2- Lời khuyên "Khi mình chỉ tay 1 ngón về phía người khác thì đừng quên rằng đang có 3 ngón đang chỉ về chính bản thân minh"
    Xin phép Close Topic!

Last edited: 7/6/14
    saivado1 thích bài này.
  8. saivado1

saivado1 SuperMan

Vấn đề của Trường nôm na là muốn các chủng tộc cần số level cần thiết để di chuyển đến các map là như nhau. Chuyện này không phải là vấn đề lớn khi không tham gia đua top , nó sẽ bị đem ra để so sánh khi đua: top ngày, tháng, guild...

Không so sánh việc PK giữa các chủng tộc, bởi so sánh PK thì lại nhiều vấn đề khập khiễng dẫn đến nan giải.

Chẳng hạn: soul và mg đều là chủng tộc đánh rộng nhưng level cần thiết để chuyển map không giống nhau, hay DL PK tốt nhưng so với soul level cần thiết của DL để chuyển map vẫn nhanh hơn soul đúng không, hay có bạn cho rằng QB PK DL rất tốt nhưng level cần thiết để chuyển map cũng như nhau có con nào hơn con nào đâu, QB PK DL rất tốt là điều không quá khó hiểu do MUHN SS6 QB khắc DL...

Đó cũng là đóng góp của Trường; Hiếu không nên so sánh chủng tộc nào PK hơn chủng tộc nào ở đây, hoặc một số vấn đề nan giải khác...

Vấn đề đóng góp của Trường cũng có ý nghĩa đấy chứ!

hoangtruong88Thanh Nghị đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi