Góp ý Mong bác FAN ghé qua

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangtruong88, 7/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. về các chủng tổng của MUHN hiện nay e thấy DK + Rf hơi bị thiệt thòi về khoản cày cuốc lv so vs DL + MG
    - DK so vs DL về khoản train lv thì quá là thiệt các tộc Rf , DL , MG có lv để chuyển map thấp hơn so vs DK
    vd: devias2 của DL , MG , RF là 13 lv trong khi của DK lại là 20 , atlan2 thì DK lại là 70 trong khi 3 tộc kia có 53
    -RF mà so về train lv vs DL còn vất vả hơn ( còn về MG train nhanh nhất mà cũng đc hưởng quyền lợi move map nhanh so vs các tộc khác )
    Mong bác FAN có thể fix lại cho chủng tộc Dark Kninght đc move chuyển map lv = vs tộc DL , MG , RF

LongNguyễn thích bài này.
  2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Cậu viết lủng củng, loạn xạ, câu chữ đá nhau liểng xiểng.
    Đề nghị biên soạn lại.

3. ko hiểu tiếng việt hả ?

LongNguyễn thích bài này.
  4. viết ngu bỏ mẹ đọc đoạn đầu là đã hiểu , vậy A fan fjx cho nó cày ăn quái rộng tiện thể fix cho pk như MG đê \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

5. Giấy Trắng

Nhắc khéo thế mà còn hỏi ngược lại.

6. ko phải là ăn quái rộng mà là lv chuyển map như vs DL , Rf , MG thôi

7. nếu mà nói chuyện trực tiếp tôi cũng sẽ cố nói chuyện nghe cho nguy hiểm nhưng đây là viết lên ko cần

8. 20 lv đầu chạy bục mặt :))

9. cái đó không khác nhau là mấy chú mày ak , có vất vả mơí có thành đạt [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

10. Giấy Trắng

Này thì phân tích.
    1. Tiếng Việt trong sáng của Việt Nam không có kiểu viết tắt, viết sai chính tả, viết sai ý như thế này.
    Cụ thể là gì?
    "Về các chủng tổng" là cái gì? "Chủng tộc" thì có chứ "chủng tổng" thì nghe mới.
    "vs" là gì? "Với" viết kiểu ấy là từ viết tắt theo mình biết mới có khoảng chục năm trở lại đây. Tiếng Việt của bạn đó hả?
    2. So sánh núi cao vời vợi với đại dương sâu thẳm.
    Bạn so sánh khả năng cày level của DK + QB với DL + MG khi move các Map. Bạn nghĩ mình thiệt thòi sao không nghĩ đến công sức vất vả bù lại pk lại rất là khỏe, hoàn toàn khác biệt MG chưa.
    Có cái này thì mất cái kia, quy luật mà, toàn vẹn quá thì bất công. Mỗi chủng tộc có cái ưu, nhược điểm khác nhau.
    3. So sánh DL với QB.
    QB với khả năng đánh quái cự li hẹp và nếu dùng chưởng đánh xa thì chỉ được 1 quái. DL thì nó cùng kiểu move Map và đánh nhanh hơn thật đấy nhưng khi pk thì sao, QB đập 1 nhát DL chết.
    Lôi MG vào làm gì khi MG hiện nay được đánh giá chỉ là hàng kéo level + skill cho các Chủng tộc khác.
    4. Nếu có so sánh vất vả thì thiết nghĩ so sánh QB vất vả hơn DK. b-)
    5. Dark Knight mới là chuẩn tên của DK.
    6. Nếu bạn đã lôi DK vào so sánh thì lôi luôn mấy tộc kia vào cho tiện, nhất là so sánh Soul với MG sao không được move như nhau. ^:)^[-O<

TruongSohoangtruong88 đã thích.
  11. =)) máy cùi đang chạy MU + vietkey lên hơi lag :))

12. DL thì sao chạy lv đầu quá đơn giản cả RF nữa hay là rs xong cầm cave xuống kéo?

13. chạy đủ lv lên k1 k2 hoặc ica cũng là 1 kì tích ( nếu mà ko có cave kéo để max mà tự đánh để đạt 400 thì phê đừng hỏi ) :D

14. Không liên quan đến tui lắm, tuy tui là người ngoài thôi nhưng cũng bức xúc vs cách viết của cậu Giấy Trắng này.
    Ở trên thẳng thắn phê phán như vậy mà ở dưới vẫn còn viết đc câu "nhắc khéo". Xời ơi =j ...

duyphu thích bài này.

15. khuyến mại cho @Giấy Trắng cái kính lúp :D

16. chỉ đc cái giống em là nhanh :)) tối nay a định neptune hay simply nào :v

17. move là gì bạn và map là gì

18. câu số 1 còn hiểu hiểu, từ câu số 2 trỏ đi là loạn cmnr @@

19. Giấy Trắng

Viết câu 1 là chẳng có gì cả, chung chung.
    Câu 2 "Đề nghị", liệu có phải là khéo không?

20. Giấy Trắng

Bạn đừng học liều như vậy, đó là thuật ngữ trong Game, kiểu như DK, MG, DL đó.
    Tiếng Anh dịch ra: move = Di chuyển, map = Bản đồ.
    Học thì học cho chót, đừng lấy lí do cô giáo ốm mà bỏ học.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi