Thắc mắc mong Anh chị Ban quản trị giải đáp !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi shadit, 6/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. upload_2017-12-7_19-50-6.png
    nói chung la chờ fan thôi eo tin dc ai hiii. ảnh sửa 30s song ^^

2. định rút đi trong êm đẹp mà nghe chừng đời k như là mơ :)

3. Nhẫn gấu nâu cũng ko tha... :)) :D Quỳ với thế hệ trộm hiện nay ..!

4. shadit

shadit Chiến Binh

Ng ta có câu không có lửa làm sao có khói , nhưng thử hỏi nhiều chuyện vô lí vẫn xảy ra đó thui . Ng ngay thẳng vẫn bị bẻ cong? Nchung muốn nghỉ game treo đồ bán lên chợ như bt và xong block luôn . Đơn giản vậy thui

5. shadit

shadit Chiến Binh

Bạn mất tiền bạn có tiếc k? Bạn có tìm lí do mất k? Đây là tiền tui bỏ ra nạp vào mua bạc giờ mất hỏi xem là bạn thế nào ?

6. shadit

shadit Chiến Binh

Vâng con người như tui mà phải làm trò đó sao loại vô học mới nghĩ vậy , có duy nhất một id này , còn lại a em tự vào và cũng chơi cùng ủng hộ ? Đừng xúc phạm ng khác nghĩ mình ..

7. shadit

shadit Chiến Binh

Cho hỏi điều phối viên k bít học hít cấp 3 k? Nghĩ. Làm trò tiểu nhân vậy sao? Hài

8. shadit

shadit Chiến Binh

Tính nghỉ gom đồ bán nào ngờ bị block . Công sức mình cày , mình nạp tiền , nói thật a em cũng tin một lí do đó là game này nghỉ bán ac bán đồ đi vẫn còn tiền vốn của mình lên có nhiều người đầu tư mạnh , mình thì đầu tư k có nhiều gần 2 3 củ . nào ngờ mất đồ! Chán

9. shadit

shadit Chiến Binh

.
    Thế mới nói! K sao phải kêu ! Bít mình có tội có nhám mạnh miệng được k? K có mới phải nói

10. shadit

shadit Chiến Binh

Hài sửa thế kia nhìn thấy ngay . Nchung sự thật vẫn là sự thật thui , còn miệng lưỡi ng đời *** bít thế nào đc!

11. nói thật admin là ông nào cũng không quan tâm. mình cũng ko ưa lắm là do ác cảm ngày xưa. thực tế admin không bao giờ thiếu bạc vì ông ấy tạo ra được mà giống bản ngày xưa mình tự chơi mà. ý nói ở đây vàng thật thử lửa. cây ngay không sợ chết đứng. chứ admin cũng là con người không phải thần thánh gì cả nên sai sót không phải ko có. theo mình bạn không nên vòng vo tam quốc hỏi thẳng để lại số điện thoại. sau này giải quyết đền bù. nếu bạn là vàng thì coi như là rủi ro chơi game cho vui. coi như tai nạn nghề nghiệp. nghỉ luôn và ngay ko thiếu gì game khác như picachu bắn gà...chẳng hạn. còn nếu bạn là đồng thau thì xin lỗi bạn bạn có chơi hay không chúng tôi vẫn chơi bình thường dù mô kích game thế nào đi nữa.
    về mặt trung gian vào có nói cũng là ý kiến cá nhân. chứ không phải thẩm quyền nên bạn đừng nói thề
    cũng vì đêm mất ngủ nên nói bừa. ae ai ngứa măt thì đi rửa mặt :D

timlainiemvui thích bài này.
  12. minh cố tình bôi đậm lên cho ae để ý chỗ đó thôi =))
    chứ ngụ ý vẫn là chờ ông anh Fan già ổng tra là ra hết =))=))

13. shadit

shadit Chiến Binh

Hj Tôi chả phải là vàng hay đồng thau , tôi chỉ muốn được gải quyết thắc mắc của mình tại sạo bị block ac. Khi tôi k làm j sai ! Còn Sđt khi tôi đọc lên chưa chắc mọi ng đã tin . Còn các anh chị trong bqt nếu muốn biết thì cũng đã bít tôi đăng kí bằng Sđt nào rùi

hunter985 thích bài này.
  14. một mất 10 ngờ mà bạn. đến ngay cả savaido hay gì đó mãi mới khép lại vụ án được chứ đâu phải đơn giản. nghe cái gì cũng phải 2 tai. block một acc đâu phải thích là làm đâu. còn anh em cũng chỉ là đọc để hiểu và biết thêm. đành phải chờ phán quyết cuối cùng thôi. chúc cậu sớm được giải quyết. cậu cứ yên tâm. admin tuy cũng có lỗi nhưng đó là ngày xưa chứ giờ không thế đâu. toppic này vẫn chưa khóa tức là vân đang cân não dò xét

15. shadit

shadit Chiến Binh

Khi lập lên bài viết là này cũng chỉ muốn được làm rõ vấn đề của mình ! Muốn được biết mình đã làm gì để bị block ! Muốn được biết mình sai ở chỗ nào .Muốn người trong ban quản trị đứng lên nói một tiếng công bằng . Dù rằng đây chỉ là thế giới trong game ngoài đời còn khác nhiệt hun nhiều . Và khi tôi đăng bài này k ít người nghĩ có lí do lên ban quan trị mới block ac tôi . Tôi ăn trộm tôi này nọ Nchung họ quy tôi có tội . Thử hỏi có thằng tội phạm nào đứng trước mặt công an mà k sợ không ? Thế nên tôi mà có tội sao tôi phải đăng lên làm gi? Thế lên ai nghĩ sao thì nghĩ tôi k có sợ chỉ mong giải đáp thắc mắc của mình !

16. shadit

shadit Chiến Binh

Uk ac mình cùi ấy mà ! cảm ơn C . Mong sớm ngày giải quyết

17. shadit

shadit Chiến Binh

Cảm ơn toàn bộ anh em đã vào trả lời và bình luận cho em! Cảm ơn anh chị ban quản trị! Em đã đuợc trả lại ac ! Và toàn bộ tài sản

hunter985 thích bài này.
  18. gửi lời chúc mừng nhé. giờ khác xưa rồi ai làm người đó chịu không chu di tam tộc nữa :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi