Mong Amin xem set sủ lí dùm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 21/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thằng toc bac _1991 G Boxangel đánh ko lại tôi CongTuMU rùi nó cứ vào game pót chửi tôi thế này thế kia và sỉ nhục tôi ., mong admin giai quyết lấy lại danh dự cho tôi:-"

2. Người ta ko đánh lại đc thì mới dùng đến hạ sách đấy. Dùng đến tức là ko bằng cậu. Đã ko bằng cậu rồi cậu còn chấp làm gì!

3. LUCA_WOEN

LUCA_WOEN Cư Dân

Hì nó thua cậu mới dùng hạ sách đó , nó nhục mặt lắm , cái này cậu phải hãnh diện chứ buồn làm gì , sau này cứ gặp nó ở đâu thì cứ cho nó dưỡng sức về thành.:D

4. chả biết ai đánh kô lại ai mà vào SV 1 đông nghịt như đi hội ý nhỉ còn chửi thì kô ai hơn ai đâu cả SV đều biết cứ ra đây mà chém ẩu kô thấy xấu hổ à tao xấu hổ thay cho mày đấy :">

5. ^^!
    Nói thật tui chơi DKpopby có cãi nhau với tocbac_91 mấy lần toàn thấy mình chửi ổng chứ ổng có bik chửi ai đâu
    Còn CongTuMU chủ Guil khatmau thì nổi tiểng SV vì chửi nhau trên kênh Thế giới
    Đúng là ngậm *** phun người :))

6. acc MG Toc_Bac991 h do ông anh mình cầm còn CTMU bảo chửi nhau nghe hơi lạ vì ông ý chả bao h tự nhiên chửi ai cả chắc có người cứ ẳng trên kênh TG nhiều quá lên ông ý chửi lại thôi :-"

7. Muốn được Xử Lý thì bạn Chụp lấy vào po ảnh rồi post len mục tố cáo. Kiều ji kẻ đó cũng được lên bảng Phong Thần

8. post ảnh lên kô biết ai bị blog =))

9. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Chửi chết con mẹ thằng CTMU đi. Bên sv3 *** ăn được người ta toàn chạy sang sv2 còn thế này thế kia à?

10. chửi nó thì quá ngang = nó à anh mình phải đẳng cấp khác nó chứ :-"

11. ChjcKenPr0

ChjcKenPr0 Hiệp Sĩ

CuHi cho hỏi chỗ đỏ đỏ là ngâm gì phun người. Sao nó thành 3 cái * thế kia\:D/\:D/

12. Tao thấy nhục thay cho lũ chúng mày . toàn bọn G DD quây tao ngoài diễn đàn hả . thử hỏi trong chúng mày ai đánh win đc tao mà tao pải chửi . toàn lũ thua *** đánh lại rùi chửi này chửi kia . nếu ko tin vào sv3 solo cho người làm chứng luôn . cần solo cả G Boãngel ai lên tiếng . 30B 1 mạng ok PM cho người làm chứng ! chứ đừng thua cứ thấy tao vào game là lại chửi nhục lắm

13. mày lại nhầm rồi nếu bảo 1 mình guild tao nói cơ thì còn sai đc đây rất nhiều người farn ánh chẳng hạn như là 1000d , còn có tiếng nói hơn thì là mạc hận chắc kô sai đc chứ tao với mạc hận chả quen gì nhau cả nên ông ý ở giữa còn phải ý kiến vào hô hô

14. Game_Enter

Game_Enter Guest

Tiếng lành đồn xa Tiếng dữ cũng đồn xa......... không có lửa thì làm sao có khói . Tôi để ý thấy Ct Mu chửi nhau trên kênh thế giới rất nhiều và rất thô tục Phải chăng đó là Bản Chất con ngươi bạn

15. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

Tất cả ai mà bênh vực CTMU là G nó, nó sai G nó ra làm trò mèo đây mà
    nó là thằng rẻ rack nhất mà tôi từng dc biết, anh em gặp nó cứ tránh xa nó ra như con chó dại, giống như tôi bây jo`.
    Vấn đề fairplay thỳ mày gọi 1000Dong này bằng sư phụ, sao trong games, cho dù cả DD của G tao nó còn ko bém tao, vì tao chơi đẹp, còn mày wa' re rack, nên ai cũng biết về con ng mày, mày mà cũng cần danh dự ư, tao đặt = dấu chấm ?, mày tự suy ngẫm về con ng` mày
    từ nay tao gặp mày sẽ tránh xa như chó dại, ko phải sợ đâu nhé
    Và tôi cũng chân thành xin lỗi anh em trong game, nhưng lúc ức chế vì thằng re rack này mình có chửi tục trên kênh TG, SR tất cả, nếu nó ko chửi vô cớ mình, mình cam kết 1000Dong ko bao jo` chửi như vậy
    ThxAll4Read

16. *** là ngậm c ứ t phun người ^^!
    sr CTMu nha lần trước U với OWEN đánh mình tui ( DKPoppy) cũng ko die
    Bì đặt to mỏ, chay wa sv3 chỉ bik dùng võ mồm còn ở sv2 chỉ bik dùng võ hack :))
    bb all
    Acc DKPopby đã chuyển nhượng free cho Minh bạn tốt của Hí

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi