Mong ADMIN xem xét lại thay đổi đua tốp tháng+ point vợ chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi sonprince, 2/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADM đã xem xét và sữa lỗi mới
    Nhờ công anh Sơn đấy ths anh nh`

2. chém gió vãi quá các bác. em thấy cái 1 thì để cho người ta thoải mái đi. ai khiếu nại thì ngon vào mà cày point xem có bật mặt ra ko mà to mồm

3. Mồ côi mới hài! =)) Ở ngoài có vợ hoặc chồng chẳng biết có thêm tý nào ko.

4. Đang nói trong game chứ bàn ngoài đời đâu.

5. HeoBeoXinh

HeoBeoXinh Guest

Admin Len lam` ... X5 chenh lech nhau 10k poin thi bao ai choi dc voi Chung no" ... len Lam nhi the" .... Ai Dong y" voi y kien.....chi ch0 hok qua 300 la^n

6. thế đẻ có đc số poin đó nó ăn cướp của ADM à hày là nó phải đầu tư móc ví bỏ tiên túi ra. loại ko làm gì mà cũng muốn = người ta. còn muốn như ng ta thì hục mặt bỏ tiền túi ra mà cáy poin. có phải 10k chênh kia ở tren trời rơi xuống đâu

7. ADMin làm thế này thì cũng chết.

thứ 1:Poi VC họ cày là cả 1 công sức.Muốn poi VC được bền lâu thì chỉ có cách tự cày 2 acc.chứ Kết hôn theo kiểu trong game thì hay bị lừa đảo,hay bị mất poi VC vì 1 trong 2 bên có phải lúc nào cũng cày ổn định được==>khi 1 trong 2 bên bán acc thì số poi VC nguy cơ sẽ bị mất

thư 2:về đua tốp tháng theo mình nên để như cũ thôi đừng thay đổi gì.Nếu thay đổi như ADM thì x1 chỉ có mút chỉ mới Win tốp tháng được với x2.bởi vì lúc rs 20p 1 lần thì chỉ có x2 mới làm được chứ x1 thì hãy cứ mơ đi..mình chỉ biết góp ý như thế.Thiếu sót gì xin mọi người bổ xung thêm

thế họ cày poi VC để làm cảnh à.cày cho vợ hoặc chồng 1 số poi như thế đâu phải là dễ.dễ thì *** ai chả cày được

8. Cái thứ 1: Mình ủng hộ

Còn cái thứ 2: Mọi người xem, trong 3 4 tháng gần đây từ đợt McManaman đứng đầu đua TOP là dưới 1000 lần, từ đó trở đi toàn nhân vật 1500~ thì RS có cùng giờ nhau những nhân vật x2 x5 đua kiểu gì. Với cả E có ý kiến là giảm thời gian đua TOP lại trong ngày cuối cùng. Nên cho chạy nước rút từ 20h -> 22h thì sẽ đỡ bị vất hơn. E xin hết

9. ý kiến nè nên xem xét nè ADM, ủng hộ ý kiến chú tuyên và chú sơn, con DK sẽ hok bao giờ sờ đc vào giải tóp nếu rút ngắn time rs còn 20p :))

10. em cung ung ho va mong amin sem set thoi gian wa gap 1 so anh em muon cay cung kho 20 put wa that la wa kho va van de vo chong em mong anh amin cu de nhu truoc tai vi co nhieu anh em cay 1 acc o 5x cong cay 1 acc o x1 de lay boi vc gan 1 nam wa ma bat ho mat so diem do thi that la bat cong cho ho wa em ung ho anh amin xem set lai

11. ADMIN đã thay đổi rồi ^^! ae nào có vợ thì giữ vợ, có chồng thì giữ chồng nhé. Đừng lăng nhăng lại ra tòa thì khổ. Thank's ADMIN đã bỏ thời gian lắng nghe ý kiến của member.
    @fullkaka: ko phải công anh vì nếu ý kiến của anh mà mọi ng ko đồng tình thì làm sao lay động dc ADMIN. ^^! Vui vì sự hợp lý của MU và quyền lợi của AE dc ADMIN đặt lên hàng đầu thôi :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi