Mong ADMIN xem xét lại thay đổi đua tốp tháng+ point vợ chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi sonprince, 2/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADM xem lại vấn đề PO VC là đc

2. ác . Bá Đạo Vậy sao trời. 10f là max xin hỏi các bác ấy là cao nhân phương nào vây ạ

3. nói chung là admin dạo này chẳng ra làm sao cả.

4. ADMIN có thể sẽ nhìn thấy ngay là cao thủ ấy dc bảo kê đứng 1 mình 1 vip k3, hoặc là MG và DL solo khi họ có thêm 40% exp của skil, nhưng với Sum và ef thì sum ko có cái đó, ef có cũng ko ks dc mà đua đâu. Mình chỉ mong admin xem lại thời gian giãn ra 1 chút để mọi người có thể thở kịp. Nếu là 20 phút thì có nghĩa là đua top x1 rất chật vật mà ko phải ai cũng có thể 20 phút max dc. x5 còn có thể. :(

BéMộngMơ thích bài này.
  5. 10ph thì hơi quá, nhưng tầm 15-17ph thì có thể đạt được.

Admin giảm thời gian giữa 2 lần rs xuống còn 20ph thế kia thì ngoài SUM, DL, MG chịu được. Chứ 3 chùng tộc còn lại thì hầu như không có cơ hội :)

sonprince thích bài này.
  6. Tội nghiệp lão Bựa mua con dk Bocuakubin về đua TOp cuối cùng = 0 :))

7. Amen ...

8. Admin quá vô đối :)) 10 phút maxxxx á:)) đâu phải ai đua tốp cũng đc đứng ở Vip k3 :)) có khi còn bị săn ý chứ :))

sonprince thích bài này.
  9. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

mà em cũng chẳng hiểu họ cầy kiểu gì mà lại max được trong 10 phút , minh em 1 bãi + tang 40% exp +150% exp cũng mất gần 1 giờ

sonprince thích bài này.
  10. chủ phích văn dài quá ;)) thôi up cho phát nữa

11. Mình ủng hộ ý kiến đua tốp tháng của bạn nói nên rút ngắn time lại thì hay hơn . Vì mình già rồi đánh thế mất sức lắm :))

sonprince thích bài này.
  12. ADM có những chính sách vô cùng hài hước và thú vị :D

13. không hiểu BQT sẽ nghĩ thế nào khi các ông ấy 50 tuổi lấy được con vợ 20 tuổi.sau đó bị pháp luật bắt ly hôn vì chồng quá già không làm cho V hạnh phúc nhỉ =))

sonprince thích bài này.
  14. tại vì em là elf ;))

15. còn noob . x150% đã là gì đâu :))

16. Con DK khủng của mày sắm về để đua Top coi như bỏ phí rồi :)

17. tao bán luôn cả soul 1k8 của tao nữa luân cái chính sách vô đối đấy tao ko chịu nổi nhiệt

18. Ðúng vậy, mình làm việc trên máy tính cũng 15/24h mỗi ngày nhưng mà làm việc nó khác với chơi game,đua tốp xuốt 24 h thì rất có hại cho sức khỏe.

sonprince thích bài này.
  19. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

Em đưa ra 1 ý kiếm thế này , nên đưa ra 1 mức point hết hôn nhất định , và ko thể vượt qua mức point đó , ví dụ là 10k point , khi đạt 10k point thì dù có rs nữa cũng ko nhận đc point kết hôn thêm nữa mà vẫn chỉ đc 10k , thay vào đó là điểm phúc duyên , có thể là 1; 2 ; 5 điểm gì đó , và chênh lệnh thì vô tư vì tình yêu ko bao giờ có khoảng cách , ko tồn tại sự phân biệt :D và cái quy đinh 15 ngày cả 2 vợ chồng phải rs ít nhất 1 lần thì hợp lí rồi , kinh mong Admin xem xét!

keodaicasonprince đã thích.
  20. HeroVoDanh93

HeroVoDanh93 Hiệp Sĩ

Nói hay lắm bạn ủng hộ bạn 2 tay 2 chân cứ chờ 2h rs 1 lần thì chết mệt trong khi các game lại tuyên truyền sắp xếp thời gian hợp lí chơi vừa phải thì ông ADM lại tìm cách câu giờ ^ ^ .Mà chẳng biết có đời nào ông ta thèm vào TP mà đọc hay không nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi