MONG ADMIN HÃY CÓ NHỮNG QUYẾTĐỊNH ĐÚNG ĐẮN ĐỂ MU LUÔN PHÁT TRIỂN(tâp1)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phamtranquang, 6/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. admin ra những thay đổi làm mu ss4>>>đi xuống ví du: việc rao bán sói hoàng kim vcoi lam những ai có sói hoàng kim truóc dây phá sản chán chường>>>làm mất giá trị con sói hoàng kim. tiếp theo bay giờ la` việc thay đổi quy định poi vơ chồng . chơi mu la phải luôn phát triển , khi nhân vật dủ mạnh rồi thì phải chuyen seve ,đằng này hàng khủng ở x5 thì mãi là ở x5. x19 thì mãi ở x19. còn bên x1 thì suốt ngày gặp ngững gương mặt quen thuoc chán ko muốn chơi. phải chăng admin muón mu ss4 này đi vào dĩ vãng như trước đây(1.0) /tôi là người chơi mu từ năm 2003 và tôi cung yêu thick mu chu bao anh em. tôi ko đồng ý khi adim han chế so poi vơ chồng mặc dù tôi ko có nhieu poi vợ chồng(1k4) vì poi vợ chồng là công sức của bao anh em cày với mục đích làm mạnh nhân vật của mình,nếu hạn chế thì cưới hỏi làm gì cho mất công. nhưng mặt khác tôi đồng ý với việc hạn chế 300 lan rs ,nhưng theo ý kiến cá nhân tôi admin chỉ hạn chế 100lan rs thôi vì như thế sẽ ko có việc chênh lệch poi quá cao ở các seve như 5x , và bắt buộc những nhân vật dã đủ mạnh phải chuyển seve để nhường cho lớp thế hệ mới như vậy mới đảm bảo sự công bằng ..........tôi mong sao admin có những quyết định đúng đắn để mu luôn phát triển và nổi tiếng như ngày nào.

emSONGVImu thích bài này.
  2. hem` hem`. ko bit noi gi nua. BQT vao xem di nao

3. cái hạn chế Speed nữa chứ.Chán

4. tại sao phải hạn chế spedd??

5. ông này post bài quá khó hiểu, admin có giới hạn poit vợ chồng đâu mà ông bảo thế, ko muốn giới hạn lại còn chỉ muốn ở khoảng cách 100 còn càng khó hơn, đáng nhẽ phải lới rộng nên 500 lần thì thoải mái hơn

Last edited: 6/10/10
  6. thì việc hạn 300 lần làm bao nhiêu anh em cày poi cợ chồng trước đây bị mất oan poi đấy

7. đã thằng nào bị mất đâu, h bọn nó cày từ trước lại đc lời 13k VC kia kìa
    mất cái j` đâu, h chả bao h đuổi kịp đc

8. Nếu hạn chế thế này có lẽ ở x5 con Dk 18k point dư mãi mãi bá chủ. thử hỏi cày thế có vui không?

9. ông thì sướng rồi, lời ppoin vc hơn mọi người rồi tị nạnh cái j` nữa ;))

10. Thật sự buồn khi mình biết X5 sau này ko kon là giang sơn của Mình.

11. Dùng sói tàu thà mua sói tấn công dùng cho lành

12. soi tấn công nó chọc dame mới to chứ :))

13. Đúng rồi Sói hoang Kiim chỉ đẹp thôi chứ yếu

14. cuongnv_540

cuongnv_540 Hiệp Sĩ

Uhm mình cũng thấy bất cập chuyện point vc quá!
    bây h mình có 4k point vc
    Hàng khủng x5 có khoảng 13k
    Nó rs 112 lần thì phải
    ADM hạn chế 300 lần thì mình cày max được 8k
    Thế thì làm sao đánh được nó!
    ????????
    ADM thấy đúng không?
    cưới hỏi là để cùng nhau tăng sức sao hạn chế ???
    Hàng khủng 13k point du moi 112 lần thì làm bá chủ đến hết đời nó luôn không cần phải bàn!

ADm đáng nhẻ không nên hạn chế việc cày point vc!
    Đặt ra cùng nhau tăng sức h lại hạn chế!
    thế thì cày quốc gì nữa!
    cày point vc có phải dễ lắm đâu ah!
    x2 cày mãi mới rs được
    chaos blu rs thì đắt
    được co 20 điểm
    ai cày được nhiều thì khung chứ sao
    tiền đầu tư vào point dư có ít đâu?
    Còn hơn cày skil!
    x5 hạn chế point thì không cày point dư thì cày cái gì??
    Mong ADM xem xét!
    Thân!

babmum1989 thích bài này.
  15. ý kiến quá tốt :D admin an ủi a e cho số lần hạn chế lên 500 cũng được, tầm có 10k poit v c đánh cũng đỡ yếu :(

16. Những thằng 13k point vc ADM cho 15 ngày để đẩy sang x2 rồi mà. Lo gì nữa. KO sang ADM cho ép ly hôn=))

babmum1989 thích bài này.
  17. cũng về vấn đề này.các anh chi cho e hỏi:e co 8k2 point vc.C rs 145,V sum rs 446.theo nhu quy dinh moi thì con Chồng khi nao sẽ bị chuyển sang x2?
    THÂN !!! THANKS !!!!

18. rs thêm 1 lần nữa là ngon thôi. ko bị sao cả^^

Last edited: 7/10/10
  19. Vấn đề vô cùng phức tạp khiến dư luận ngày càng ...

20. Vấn đề này đối với mình ko có gì phức tạp. Vì bây h mới chơi lại từ đấu=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi