Thắc mắc Mong admin bỏ vài phút giúp em.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lê Minh Phong, 21/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lê Minh Phong

Lê Minh Phong Cư Dân

Chào admin.

trường hợp của em xin trình bày như sau. lúc trước em chơi acc MU tên là : honamh33

vào khoảng tháng 6/2015 em có bán acc cho 1 người lạ và bây giờ không biết là ai mà tìm.
    bây giờ là 3:00 sáng ngày 21/3/2018 em ngồi nhìn lại bức ảnh cuối cùng em chụp con soul của mình thì rơi nước mắt, bởi vì acc đó đối với em không chỉ là 1 acc game mà là cả bầu trời tuổi thơ. Nhưng em lỡ bán mất.

Em cũng có tính tới việc mua acc nhưng thật sự là chỉ có acc đó mới làm em nguôi lòng được, thật sự luôn.

Giờ em có nguyện cầu là admin cho em xin số điện thoại hoặc bất kỳ thông tin gì có thể liên lạc được với chủ acc honamh33 được ko ạ? Em chỉ muốn được mua lại "đứa con" của mình. Nếu admin không tin thì em có thể cung cấp đầy đủ 100% thông tin acc trước ngày giao dịch tháng 6/2015. Em xin thề bởi vì nói gì thì nói em cũng gần 30 rồi, chỉ là luyến tiếc một kỷ niệm đã qua thôi.

Nếu có thể xin được sđt của chủ acc thì em xin thật sự cảm ơn rất rất nhiều.

merlyn thích bài này.
  2. nghe rớt nước mắt mà thông cảm cho chủ top .
    Đợt chuyển qua tân hợp nhất tôi cũng có con DK rs 3xx mà vì lúc tạo email tạo linh tinh nên ko chuyển đc sau bán rẻ 20k vnđ
    Sau cũng ko tìm lại được nữa
    Up hộ chủ top

Lê Minh Phong thích bài này.
  3. acc của bác chắc phai qua hàng chục con buôn rồi, nhưng mà up cho bác nhanh tìm đc acc

Lê Minh Phongtvthy96 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi