Thắc mắc MONG ADM XEM XÉT GIẢI QUYẾT CHO TÔI

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi policebn, 6/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. policebn

policebn Hiệp Sĩ

ACC: LaHuuTrung
    tên nv: TjenLjnh
    thắc mắc : số điện thoại đăng kí acc của tôi bị mất và không thể làm lại được..
    chỉ còn pass cấp 1 và emal đăng kí acc.. và nhớ sdt đăng kí.. MONG ADM gửi cho tôi MA UU TIÊN về emal đăng kí để tôi có thể đổi số điện thoại mới ... MONG ADM GIÚP .. ADM có thể xác Minh tài khoản..

2. Nếu bạn chính chủ thực sự và còn chơi thì chắc phải còn IP và pass 2 chứ nhỉ . tại sao ở trên chỉ ghi pass 1 + email + sdt đk acc .
    Nếu những cái trên bạn có đủ đk chứng minh acc ấy là của bạn thì tôi không biết có bao nhiêu acc top rồi :)

3. policebn

policebn Hiệp Sĩ

ADM có gửi mã ưu tiên thì báo cho em biết để em còn vào lấy ạ :( acc bỏ lâu quá rồi. . gần 2 năm nay ko có giao dịch gì ạ

số điện thoại đăng kí bi mất.. nhưng vẫn có email và mật khẩu email đăng ki.số điện thoại bỏ quên lâu rồi với lại ít chơi nên mới thành ra quên .. giờ chỉ nhờ adm lấy lại gửi vào email đăng kí cho othooi

tớ chỉ mong ADM gửi mã ưu tiên cho về emal đăng kí acc.. nếu ko phải chủ acc thì cũng chẳng thể lấy nổi cậu hiểu không..

Last edited by a moderator: 6/7/16
    piazoziptungkute đã thích.
  4. Mất điện thoại thì đi đăng ký lại sim ok.

5. Chúc bạn đc giúp đỡ

6. policebn

policebn Hiệp Sĩ

SIM đó lên nhà mạng nta ko cho làm lại sim thế mới phải nhờ ADM nếu làm lại được thì việc gì phải nhờ ADM chứ :((

7. Tên account của bác khiến nhiều người phải khiếp sợ.

SángVN1caychuoi9 đã thích.
  8. Nhiều topic kiểu mất sim này quá.
    Chủ topic đưa sđt đăng ký báo mất đây để alo phát nào xem có đúng là mất thật không :))
    Chứ nhiều người trước kia có khi chơi hộ acc chơi chung acc biết 1 số thông tin acc đó giờ muốn lấy acc đó làm của riêng cũng không loại trừ đâu :))

9. policebn

policebn Hiệp Sĩ

không thể đưa cho bác được vì ko có sdt nhỡ may bác làm lại dc thì tôi mất acc à :(

10. vụ này khó giải quyết đấy bạn nếu còn email bạn lấy email nhắn tin vào email của BQT thì thiết thực hơn

11. policebn

policebn Hiệp Sĩ

chơi hộ mà có cả emal đăng kí với sđt à :)) ..nếu chơi hộ thì cái phần thông tin điện thoại cũng ko thể biết nhé

12. policebn

policebn Hiệp Sĩ

acc của ông anh ông ấy bảo là tìm cách lấy lại đi để chuyển sang cho tớ mà ko biết làm cách nào nhờ ADM gửi mã ưu tiên vào emal đăng kí rồi ông ấy vào lấy giúp là dc ,, khổ quá :(

13. làm lại sim đi chứ mut email thì cũng ko đổi được sdt đâu

14. lấy mã ưu tiền vào gmail rồi đăng ký IP rồi bảo lãnh acc là đc mà
    , chứ lấy mã ưu tiên đổi sdt thì k đc rồi

15. Làm gì có chuyễn nhỡ may, Không phải chính chủ thì làm lại kiểu gì thế chủ topic mà sao số bác xài bác lại bảo không có
    Làm được lại sim phải thỏa mãn các điều kiện:
    Đối với thuê bao trả trước:
    1. Chính chủ mang CMT, hoặc Sổ hộ khẩu khớp thông tin đăng ký sim.
    2. Khai báo tối thiểu 05 số gọi đi hoặc nhắn tin gần nhất.
    3. Nếu khai thiếu số có thể kiểm tra bằng thẻ có mệnh giá nạp gần nhất
    Đối với thuê bao trả sau:
    1. Chính chủ mang CMT, hoặc sổ hộ khẩu khớp với thông tin đăng ký sim sẽ được cấp lại ngay và luôn.
    Trường hợp sim bị hủy với những lý do sau:
    1. Thuê bao trả sau bị chặn 2 chiều do nợ cước trong 60 ngày, chủ thuê bao được gia hạn thêm 30 ngày để khôi phục số trước khi sim chính thức bị hủy
    1. Thuê bao trả trước không phát sinh cuộc gọi đi có tính phí hoặc nạp thẻ trong vòng 30 ngày chặn 1 chiều, sau 45 ngày chặn 2 chiều, sau 60 ngày hủy sim.

Sau 90 ngày kể từ khi sim hủy hệ thống tự động thu hồi số và quay vòng.

nguyenbacanh84 thích bài này.
  16. Tên acc thấy bt mà e có gì khiếp sợ :-"

*Bùi*YeuVoNgo đã thích.
  17. policebn

policebn Hiệp Sĩ

cú pháp lấy mã ưu tiên gửi về email như nào cậu ơi để tớ bảo lãnh acc

18. Sao sợ???

19. Bạn đọc và tham khảo nhé
    Nếu bạn mất số điện thoại, bạn có thể bảo lãnh acc của mình theo hướng dẫn dưới đây, qua đó thay đổi số điện thoại đăng ký của acc
    1. Acc muốn bảo lãnh đổi số phải thỏa mãn điều kiện:
    _ Có ít nhất 1 nhân vật reset trên 50 lần.
    _ Lần đổi số điện thoại gần nhất cách đây tối thiểu 6 tháng.
    _ Lần cuối cùng sử dụng mã ưu tiên cách đây tối thiểu 60 ngày
    _ Các món đồ quan trọng trong account phải được bảo hiểm
    2. Cách thức bảo lãnh:
    _ Bạn soạn SMS nội dung: "Toi la chu acc... bi mat so dt, hay doi sang so moi la ..."
    _ Account sau khi đổi số sẽ bị hạn chế đổi số điện thoại, hạn chế hủy bảo hiểm những món đồ cũ (món đồ bảo hiểm sau thời gian hạn chế không hạn chế)
    _ Account sẽ được gỡ bỏ hạn chế sau khi bạn chơi và tăng gấp đôi số lần reset hiện tại của nhân vật chính (Ví dụ nhân vật chính rs 500 lần, bạn cần phải reset thêm 500 lượt nữa sẽ được bỏ hạn chế)
    3. Nếu thực hiện lệnh bảo lãnh thành công, acc của bạn sẽ được đổi sang số điện thoại mới ngay lập tức. Sau đó bạn có thể lấy các loại mật khẩu qua SMS, đồng thời lấy mã ưu tiên để thay đổi toàn bộ thông tin của mình ở trang Thay đổi thông tin cá nhân
    4. Mời bạn xem danh sách bảo lãnh acc tại đây

20. policebn

policebn Hiệp Sĩ

soạn như vậy rồi gửi đến đâu

nguyenbacanh84 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi