8 về game mong adm giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi newways991992, 29/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mua ac gakeem là dính phốt rồi chia buồn

Em Về Đi thích bài này.
  2. bạn nói đc câu bất cẩn là đc rồi.. chủ top biết là bất cẩn nên mới vào lập top xin a fan xem có xem xét giúp đỡ lấy lại về cho theo acc đc ko. người ta đang cố gắng xin xỏ.. bạn vào chọc ngoáy làm j.. đời có lúc này lúc khác. rồi sẽ đến lúc bạn sẽ gặp thôi

3.  
  4. Top người ta năn nỉ xin fan dúp đỡ đã k dúp đc gì lại còn vào chọc ngoáy là thế éo nào nhỉ.

5. nói chung là cái loại người như bạn lượn mẹ đi
    ae người ta đang xin giúp. thì bạn vào ẳng như chó. sông có khúc người có lúc.. rồi sẽ đến lúc bạn bị thôi..

I LOVE YOUhaihang đã thích.
  6. Mình có rồi nhé. Nhưng không kêu. Lỗi của mình. Tự mình làm. Nên kêu cũng chả ai nghe cả. Kiểu như bạn lỡ phạm pháp rồi bạn nói là do em lỡ em không cố ý thì nó cũng chả giải sửa chữa được là bạn đã làm sai. Vậy nên mình nghĩ hãy tự nghĩ về lỗi lầm mình gây ra mà rút bài học cho mình thì hơn. Chứ cứ lỡ rồi lại xin nghe ẻo là như đàn bà ý. Mình sẽ k đóng góp ý kiến j thêm. Để cho các bạn xin xỏ a Fan cho dễ

7. chắc fan đang bận thôi. dạo này fan cũng hay thương người lắm. chắc sẽ giúp đỡ bạn lấy lại con rc theo acc và trả lại 5k bạc thôi. chúc bạn may mắn.

8. Bạn yên tâm! Chắc Fan sẽ giúp bạn
    Với niềm đam mê và nhiệt tình như bạn cũng mong Fan lấy lại Rc cho bạn ấy nhóm 1r

9. sắm con mới đi e

10. úp cho bác sớm đc giải quyết hizz

11. cộng đồng game nó cũng có cái giống Xã Hội nhưng k phải giống 100% đâu bạn ạ..
    100% thì lại chả tồn tại đc từ 2003 đến giờ đâu..

12. fan mà áp dụng như ngoài đời chắc k có ngày hôm nay,a em bỏ con mẹ nó hết

13. Mong fan xem xét cho chủ top. Dù gì cũng là 1 fan tâm huyết với mu. Cày skill ngày đêm là mình bái phục rồi :)

Em Về Đi thích bài này.
  14. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

mong Adm giúp bạn nếu dk thành đồ theo Acc là hay nhất

15. bh đc lâu rồi thánh ah.phán bừa.

Em Về Đi thích bài này.
  16. Mong Fan lấy lại giúp ông e tâm huyết. @fantasymc

17. Em đi xa quá.em đi xa a quá :))

18. Ô thế fan vẫn chưa giải quyết cho tốp à ! Chắc thôi rồi..

19. may mà giờ pet cũng rẻ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi