8 về game mong adm giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi newways991992, 29/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ca này khó..., giúp 1 người là sau này có vài trăm người nữa sẽ đòi quyền lợi keke.

meomeonewways991992 đã thích.
  2. ai dại gi mà làm như thế bạn,mình cày xuyên đêm nên mất ngủ đâm ra ngơ ngáo ấy mà

Em Về Đi thích bài này.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Pm riêng telegram cho fan thôi, bất đắc dĩ quá mới lên đây lập top " khuyên thật đấy ".

El Gringonewways991992 đã thích.
  4. bất đắc dĩ rồi mà

Em Về Đi thích bài này.
  5. lỗi này cũng là do người chơi mà cũng là1 phần do game.nếu trước khi khi xóa nó thông báo "bạn có đồ giá trị trên nv,bạn có chắc chắn muốn xóa ko".thì có phải tốt ko

Cậu Ấm DL_88 thích bài này.
  6. mong ban quan trin thương xót của cho mem với

7. @fantasymc mong a xem sét giúp em nó. khổ thân cày game kinh quá đây mà

Bợm.ConBuom đã thích.
  8. cứ bình tĩnh. @fantasymc sẽ giúp thôi. em ko cần viết thế này

ConBuom thích bài này.
  9. mong Fan giúp đỡ anh em

10. Câu này mới chuẩn.
    Anh @fantasymc thừa khả năng giúp bạn, nhưng sẽ khó cho sau này ....

11. Mình không nói khích nhé. Chỉ là quan điểm của mình thôi. TỰ MÌN LÀM THÌ TỰ MÌNH CHỊU. Chẳng lẽ bạn bạn dùng 1 chiếc ip đời cao tự tay bạn đập vỡ rồi xách đống sắt vụn đấy đòi Apple đổi cho bạn cái mới vì lý do bạn lỡ tay à

12. Nếu có bh dc máy mới nhé cậu.tri ân khách hàng.
    Muhn cũng vậy.cái này fan có thể kiểm tra dc có đúng như thế ko?.và fan biết dc chính xác,và giúp anh em game thủ gắn bó vs muhn thêm hơn.

13. Bạn thử mang cái bh với tri ân đến trung tâm kèm theo lý do em lỡ tay đập xem nó có tương cho cái mới vào mặt bạn không nhé

Nhân viên Thuế thích bài này.
  14. Tài sản nhỏ thì k nói. Nhưng cả một con RC chắc fan sẽ can thiệp thôi. Hách fan còn lấy lại huống chi đây là do nhầm lẫn. Chúc bạn sớm lấy lại đc !

15. Bạn đừng so sánh như vậy. Game là do adm tạo ra muốn gì mà k đc. Còn cái laptop nó mà hỏng hoàn toàn sẽ kéo theo rất nhiều người từ nơi sản xuất cho tới nơi bán nhân viên ....! Còn con RC này chỉ cần adm linh động là có ngay thôi.

16. Ở vn thì tôi ko nói làm gì.nhưng bên này tôi mua đồ bảo hiểm đập bẽ nó đền cjo cái mới nhé.bị mất báo nó cũng đền cái mới nhé.tùy trường hợp thôi bạn ah.
    Nhưng cái này fan nắm trong tay.nên fan có thể kiểm tra dc.

17. Bạn bỏ tiền ra mua bảo hiểm nhưng top thì không nhé. Ý mình không phải là bạn ý có đc chuộc lại nó hay không mà là như vậy sẽ mất cân bằng. Các bạn bỏ cả núi tiền ra để mua đồ thì hãy có ý thức gìn giữ nó. Chứ cứ hàng ngon phi shop rồi lại xin chuộc lại được thì mất cái giá trị của game quá. Như bạn nói bạn đập bể thì được đền cái mới nhưng bạn phải bỏ phí để bảo hiểm nó. Ở đây mình bh k mất phí nhưng chủ top bất cẩn k bảo hiểm rồi làm mất. Nên theo mình chủ top phải tự chịu trách nhiệm cho hành vi của mình.

Nhân viên Thuế thích bài này.
  18. sao may lắm mồm thế,mày mà làm cán bộ dân chắc khổ lắm.loịa người ích kỉ

toiy3u3mmeomeo đã thích.
  19. Fan cho lấy lại cũng có giá của nó.ko thể giao dịch dc.chứ có giao dịch dc đâu.mà cân bằng game.

haihang thích bài này.
  20. Koko1 rc ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi