8 về game mong adm giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi newways991992, 29/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ác GaKeEm em có con rc +6 do mới mua ác chưa bh rồng chiến nên em lỡ tay bỏ rc vào nv xoá mất,mong anh @fantasymc giúp đỡ lấy lại rc hộ em.em xin cảm ơn

ConBuommeomeo đã thích.
  2. Hậu quả của việc chạy skill đây mà, 2 mắt thì thâm cuồng + đầu óc bắt đầu có dấu hiệu bị LÚ rồi :))

3. ngày xui xẻo nhất,đúng là ngày tận thế,

lúc em xoá rồng chiến nó 0 hp,xin anh fan thương xót cho nó lên fun hp rồi chó nó thành đồ theo ác giúp em.em xin tha thiết khẩn cầu anh giúp đỡ.

Last edited by a moderator: 29/7/16
    xuananhcz thích bài này.
  4. Mong @fantasymc giải quyết giúp bạn ấy .trường hợp này nhiều ng bị rồi

5. Và e nó sẽ theo acc mãi mãi :))

6. mong ban quan tri mu xem xét,tạo điều kiện cho em,

7. @fantasymc mong BQT xem xét giúp đỡ.. giúp anh ây lấy lại con pet 2

8. hì.ca này khó đây này.hi vọng thôi

9. cứ từ tu fan se giup thôi em. @fantasymc

10. Pm telegram cho Admin là nhanh nhất, xong đừng quên send khoảng 1 tỷ vào acc Admin để ảnh đập full HP cho. Nhớ năn nỉ ỉ ôi cho Admin thương nhé :) Bài học cho ae :)

11. Cái này cũng 1 phần lỗi của BQT la ko cho pet2 BH đc như TM ,mong fan vao giúp cho chủ Top 2x k bạc chứ có ít đâu ,

thomoc thích bài này.
  12. mong anh cho em lấy lại rc giao dich được, em chịu 1 khoản phí mong anh thương em vơi
    admin -5000 Bạc xin anh cho con rc cua em fun mau 18h28 29/7

13. em có telegram không pm anh @fantasymc cho nhanh.
    mong bác Cường giúp em ấy với ạ.

14. tự bạn xóa thì giờ còn kêu ai được. trước mình cũng xóa mất con TM+6 đây. Nếu được thì xin 500ae kêu gọi bị mất sét Thần Ma max max max do lỡ tay xóa nhân vật :Sosad:

15. bạn là người rất ích kỉ,cuộc sống có nhiều cái nhầm lẫn mà bạn,giúp đỡ nhau là việc mà ai củng nên làm nếu như có thể mà bạn

16. bạn mất sét TM thì bạn đưa ra dẫn chứng củ thể đi. hay chỉ nói mồm kích bác người khác

17. anh @fantasymc cho em lấy lại bh theo ác cái

18. ck 5k adm à bạn

19. nt telegram ý bạn, chắc được giải quyết thôi vì trước có tốp nhỡ tay phi shop đồ cũng được lấy lại mà !

20. xin anh @fantasymc cho em lấy rc về thành đồ theo ác,xin cảm ơn

Em Về Đi thích bài này.
  21. @fantasymc lấy lại cho bạn ấy đi ah. Cs mà. Nhầm lẫn là bt và bạn ấy cũng mất 5k vì sự nhầm lẫn của mình. Mong fan xem xét giúp member.

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi