8 về game MONG A FAN BỎ GIỚI HẠN SKILL TDD

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi toiy3u3m, 27/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lại sắp qua tháng rồi, mong a FAN bãi bỏ giới hạn skill TDD
    TTD dame bé, quá 3 ngày ko reset thì KHÔNG RƠI ZEN, KHÔNG TĂNG EXP.
    RS> 500 mới bán dc Máster SKill :(
    :( :(

oanhonpk thích bài này.
  2. rs > 300 chứ 500 đâu

3. Lúc đầu tớ cũng ko định kêu vì thấy nó cá nhân quá,
    Bây h cũng đang thấy nó cá nhân quá X_X
    Nhưng ko muốn rời X5 tẹo nào :((
    1. Bạn chỉ được rao bán khi reset trên 500 lần và tối thiểu 100 level Master.
    Với điều khoản này thì a Fan chắc bỏ giới hạn skill TTĐ :D
    Tớ chỉ thích cầy SK thôi X_XX_XX_X

renlynguyet thích bài này.
  4. ủng hộ quan điểm chủ top.có thể mở giới hạn skill nhưng hạn ché đổi Dư cũng dc

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Don't dream :D.

6. ặc. lại tăng giới hạn bán sk lên 500rs từ bao giờ nhỉ.
    Đang định đầu tư ít sk thôi thế này nghỉ luôn cho nó vuông, có mua về cũng ko bán đc......

7. Ít sk dame bé thì cày bãi quái yếu. Cơ mà cũng ủng hộ. Bét tè lè nhè thì thím Fan nên cho ae ttd giới hạn sk ở mức 350 cũng đc. Mong ước nhỏ nhoi mà phải k thím Fan?

8. ns như bạn bạn cứ cày lên 800sk đổi dư sao. a fan tính cả rồi. cốt lỏi là để a e sang x1 đấy:D
    cứ chơi mãi x5 vậy tớ củng mún chứ mà hok có đc. lâu k rs k rơi zen k pk dc=> x1 thôi. cứ vậy mà triển:-j

9. fan nên bỏ hoặc tăng giới hạn skill lên 1 chút đi ạ. để giới hạn thế này là hơi khó khăn ạ. @fantasymc ;;)

10. Sang x1 lại k ha oai đc nên k muốn chứ sao nữa. Điển hình như thằng dk is hnay ở p7 kêu gào ầm ic đc. Chứ sang x1, bố bảo chả dám bảo trì sv8.

Em Về Đi thích bài này.
  11. sang X1 thì chẳng bao h ăn dc boss 3/3 nữa :P:P:P:P

12. boss 3/3 thì mình nghĩ fan làm sao để có cả thông báo những boss nhỏ hơn cho các bạn yếu nữa. Các boss nhỏ toàn ko thông báo, trong khi hầu hết các map đều có boss @fantasymc

toiy3u3m thích bài này.
  13. Kệ bọn nó cay cú nên phun ra ấy mà. :))
    Bọn này cũng chỉ rúc trong svhn dọa p7 thôi, thách bọn nó sang BV VQ đấy, thách bọn nó chơi MU khác đấy.... =))

Last edited: 28/6/16
  14. Bán acc đi mua con khác tầm 500rs, 0 dư sẽ cày sk thoải mái. Muốn ở x5 bao lâu cũng đc

15. ~X(~X( phí bán SKill h cũng chẳng liên qan đến Point dư nữa :-t:-t:-t

16. Vot cho top 1 phiếu , đc như thế thì còn gì bằng ,chứ ttd giờ mất giá quá

17. Bây giờ thay vì ttd để cày sk bạn mua bùa tri ân cày 1 ngày trong tuần cũng đc vừa bố trí được cv mà đỡ mất thời gian.
    Đỡ tốn $ điện, máy tính gặp vấn đề...trọn gói hơn 2k bạc trong 1 ngày. skill đạt trên 50 tỷ exp.

18. Bé gì đừng lấy lý do đam bé nhé. Ông đeo rc chiến vào kave arena còn đc. Nói trung là ttđ 35% giờ phế tốt nhất bán đi hoặc cày lên. Giờ tốp 1 của seve hà nội còn đc hưởng 35% =))

19. đồng ý vs bạn nầy :))

20. Ttd tăng giới hạn chỉ để làm cave cho tt đen :))

renlynguyet thích bài này.
  21. vừa làm cave vừa đổi point dư luôn cho nhanh đấy bạn :v

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi