8 về game Món quà ý nghĩa của LM 5 Guild Gửi đến Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 26/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đúng là anh mà, em hỏi ông anh lúc nc vs anh có phải anh kia tên đức ko em mới biết, lúc đấy anh đi rồi :D

2. Home ngoài HoanPK
    VanTuLong
    LuciFer1 ra thì còn cái vẹo gì..chưa kể HoanPK còn chuyển đồ từ DK Mon sang
    MOn KHÔNG PHẢI CỦA HOÀN PK
    đã là người của Home thì nên về hẳn 1 bên.đừng kiểu ba phải
    đến lúc trắng tay

3. =)) chắc nó bị kích động rồi giống như mấy anh công nhân ở bình dương đó =))

4. chú rốt Nam với mấy đứa nó đang dàn hàng biểu diễn thời trang cho cuộc thi Chim VIẾT Nàm Ai Đố mốt của hè năm nay :P. mày thích xin 1 slot thì vào mà dự thi. a Hoàn Bê Ka Chim ngắn xin dừng cuộc chơi từ vòng gửi xe rồi đấy.

5. 20102015

20102015 Cư Dân

Mon của Cường, cường+ lucife ăn nằm vs nhau bên Secs. Đồ của mon ---> hoanpk là điều dễ hiểu. Thực tế moon vẫn là thành viên của Home từ rất lâu rồi.

6. còn nhiều,kachiusa,lynhLD,DK ăn vạ ăn hôi TjenLjnh,và 1 số thành phần bu bám vì bãi cày arena như HienTam,lavender,nghean37pk.
    G đấy em chỉ nể QuanNgoc8x,dù bik mình gà nhưng vẫn đơn thân độc mã giữ bãi,ko chửi nhau và ko chui rúc...

7. vk của cường ở cùng nhà vs vk của Luci dười 1 mái nhà=> vk cường ko thể là vk của Luci
    cái gì cũng rõ ràng

8. Em cũng ko tin,nhưng từ khi CA lên tiếng là hoanpk cầm Mo0n là emperor ăn được phát nào là sỉ vả phát đấy =)). Nếu mà cho emperor ra HD981 chắc là giết 1 thằng xong đứng sỉ vã những thằng còn lại :))

9. 20102015

20102015 Cư Dân

vk cường ko thể là vk của Luci nhưng bát đũa, xoong chảo có thể xài chung vì cùng 1 mái nhà.

10. kachjus4 thì a k nói=> có pk va chạm a mới nặng lời vs con người này.ở Home a chỉ tôn trọng người này
    cái sai lớn nhất của ( theo suy nghĩ cá nhân của yendieu thôi) là a hoàn cho lavender về Guild
    trước khi pk đã nói vs a Hoàn.nó sẽ đem nhiều xích mích đến cho Home.a hoan nói,vs e nó không quan trọng
    nhưng nó giúp a nhiều...a xem nó giúp a dc gì
    hay khi PK nó đã bán acc để lại cuộc chiến này
    để mà nói cũng vì 1 phần tư thù cá nhân yendieu mới cố gắng gây ra cuộc chiến này

11. Mon và HoanPK k cùng 1 acc
    bjo Mon vs zNamCuongz dùng chung hãy nói

12. 20102015

20102015 Cư Dân

dưới 1 mái nhà nhưng ko chung chung vợ cũng ko thể cùng 1 acc

13. Nghe chừng cuộc chiến căng hơn việt nam trung quốc nhẩy

14. Trước Home quần CVX của t đến 5 tháng, số lượng và chất lượng vượt xa mà...đã làm gì đc nhaoo đâu. Chỉ đc cái chửi là dẻo như kẹo :))

15. 20102015

20102015 Cư Dân

Thôi đi ngủ mãi ko thấy fi la vào phát biểu

16. 20102015,Thông lỗ nhị, quyết ngố, ngọc **,thanhxay mấy anh tài giờ tan đàn xẻ nghé hết nhỷ

thanhxsay thích bài này.
  17. Ai vào game chẳng biết 5 DK mặc Thánh Ảo + pendan 5 skoket khảm ngọc skoket đá . :)) . Cầm đầu đoàn ai chẳng biết ( CauAmNT tiếp Emperor xong KingHery tớ GjaCatLuong rồi cuối là AngeOce ) .
    Ai chơi game này ở trong game kiểu gì chẳng biết 5 DK săn G Home . E toàn thấy thỏ của bác fan săn 5 DK đấy :))

18. đồ của Mon=>> k thể là đồ của HoanPK=>> điều này ko dễ hiểu như bạn nói

19. Người cũ của home đây có bem nhau thì cũng không nên chửi nhau là được . Có thời gian là cũng máu me làm tý đấy

20. e sắp thành phật chưa :">

CoSaDoa thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi