8 về game Món quà ý nghĩa của LM 5 Guild Gửi đến Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 26/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 20102015

20102015 Cư Dân

Cái dòng này hỏi HOme về Hà Nội và HaoHuu
    >> Minh bầu cầm HuongBau thử xem HB có đứng ra giúp HoanPK ko ? Thực tế HaNoi chỉ còn dựa trên danh tiếng Minh bầu chứ từ ngày MB ít onl đã là 1 tập hợp thiếu bản sắc, thiếu chính kiến, ko đường lối.

2. Nếu đã off game lâu rồi thì cũng đừng nên mở miệng ra " ngoài sơnnata,nam,giahuy còn lại đổ tiền v ào game rất ít ", Cậu biết G tôi tự tay bỏ tiền ra mua bao nhiêu hàng top? Hay khi cậu nghỉ G chỉ chừng đấy hàng top ? Nên giờ cậu vẫn nghĩ như vậy? Vào bảng xếp hạng G mà soi kiểm chứng đi. Cái gì cũng cần thực tế. Lên arena mà xem G AET có bao nhiêu nhân lực. Đừng ngồi làm AHBP. Thân !

3. Có nói câu nào bao che cho ai đâu nhỷ :-?

4. chắc cũng bận chụp ảnh giống mình :x

5. 20102015

20102015 Cư Dân

Thành viên trong Guild Anh3mTao

Chủ Guild : 25Tuoj
    Tổng số thành viên: 35
    Tổng số reset: 28536

PosTên thành viên trong GuildReset
    1Event2164 ===> id kienpt
    2XoaSo2013 ====> AET chuẩn
    325Tuoj (chủ Guild)1759 ====> AET chuẩn
    4ThayGiChua1746 =====> AET chuẩn
    51m711638
    6KingHenRy1573 ====> ChanTinh Sunrise
    7OnlyGame1555 =====> AET chun
    8TaoThayRoi1460 =====> AET chuan
    9VNLoves1443
    10LCTH1264
    11UGvip1243
    12xmen0001182
    13MrGjaHuy1134 =====> AET chuẩn
    14BxUG972
    15zXukaz766
    16KyNiemAE761
    17TuanSnider756
    18YeuMinhAnh730
    19vudk605
    20AdEvent597
    21DontGame500 =====> AET chuẩn
    22chucvtt460
    23ThonQue368
    24Civilize350
    25sienloipha256
    26CamVaExit250
    274nh3mToi239
    28KuKoy232
    29AudiQ5125
    30zCoGiHotz115
    31Code16893
    324nh3m70
    33Blackboy66
    34ChanGaBeo28
    35chucvt23

sonata từ ngày bán trunghai duy trì soul huongngan giờ bán soul mua đồ K5 cho sum, ngoài nó ra còn MrGiaHuy (chủ đạo) + nam Dontgame. AET còn cái vẹo gì ?

6. xin lỗi cậu nhé. vào mà /xemdo của soul 1m71,xem đồ của sum onlygame,xem đồ của và còn cả VnLoves.Nếu như chưa từng vào G lần nào thì cũng đừng có nguy hiểm mà phán xét member nào ở AET member nào ở ChanTinh hoặc SR. Đơn giản vì AET 1/2 member xuất phát từ G BanBeTot => ChanTinh. Vậy có lý do gì ChanTinh và AET ko phải là 1. Sống trong chăn mới bik chăn có rận. Nếu không bik thì đừng mở mồm ra nói ng ta cười cho.

7. Thứ nhất : Cứ like cho bạn đã :P
    Thứ 2: G home gây nhiều ức chế, trước khi gây chiến vs 5 G, G home hễ đánh nhau vs G nào là kéo bầy đến PK, Các DK khác ko biêt cách PK + buff hiệu quả nên thua Home=> home tự phụ, coi mình là pro nhất Mu, tự phụ đến mức, CA win đc HoanPK là Hoàn cho rằng CA chơi gian lận(win vì trình pk chứ ko phải vì point vì đồ, vì mình cho Hoàn cầm CA), emp win Hoan cũng bị cho là hack, vì thế đánh cho Home biết, Home ko phải là nhất, Home bầy đàn để đàn áp các G yếu, nay các G LM lại vs nhau cho home biết thế nào là đoàn kết
    Thứ 3 : LM 5 G ko có mục đích gì ngoài đánh cho Home biết, chứ ko hề kết bè kết đảng để bá chủ Mu, Cậu cũng thừa biết vs lực lượng của 5 G thì ko 1 bãi nào có thể phòng thủ đc, Nhưng LM ko hề tự phụ gây xích mích vs các G khac, 1 ví dụ TuLenh đã có chút hiềm khích vs G BacNinh nhưng đã bị anh em kiểm điểm nghiêm khắc quyết ko hề có chuyện cậy LM mạnh đi bắt nặt lung tung

P/s Vì Thế Mong Các Anh Em Hiểu Biết Tôn Trọng LM

8. auto có bơm được máu không =)) đệch nhìn destop có nhiều cái lạ hoắc =))

9. 20102015

20102015 Cư Dân

Onlygame của nam dontgame, vnlove đồ nhóm 4, soul 1m71 đồ ko cần xem khẳng định luôn ko = soul huongngan cũ.
    Ps: Truoc khi đi ngủ trịnh trọng mời thánh Ngọc fi la vào phát biểu.

10. Ko có tiền lên cứ phải bán cái nọ tậu cái kia. Nghèo nó cũng là 1 nỗi khổ.

11. H chả biết đâu mà lần các bạn trẻ ;;)

12. 1m71 đồ hơn Hương Ngân vì cặp suol của HN là chuyển cho 1m71 mà :D

13. Và Mình thấy cậu cũng biết tường tận những biến cố của G mình. Vậy mà nói nghỉ game thì nó dở lắm =)). Mà nếu G nào cũng bik như vậy thì chắc giới tính cậu là women rồi. Vì chỉ có cái loại đàn bà mới đi soi mói nhiều như thế thôi. Còn nếu như sờ xuống đáy quần còn cộm cộm thì nên đi thailand bỏ ít tiền ra cắt đi về mang váy cho nó dễ ngó :x.

14. thằng này nói ít thôi, khi nào chia tay ngươig yêu kỷ niệm anh cái sdt nhé =))

gLaditor thích bài này.
  15. khi phát ngôn câu này tôi mới thấy bạn ngu như con bò !. soul Hu0ngNgan cầm gậy ko full.đeo khiên lõm cánh bt. soul 1m71 nhiều point hơn.sét đồ mặc chuẩn.gậy full khiên ngon hơn.đã max skill và cánh ngang vs hu0ngngan. Ko hiểu là soi mói kiểu gì =)) mà bảo là soul 1m71 đồ thua Hu0ngNgan. trong khi đồ Hu0ngNgan chuyển qua 1m71

16. A Nam PK ở trong Game thế nào thì pk . cướp kundun hay medusa hay nhện .... bất kể cái gì thì đừng đưa ra DD làm gì . Thực lực ở trong game chứ DĐ chỉ cho nhưng ai akay mình trong game lập TP ra DĐ chửi mình thôi . Ví Dụ Nhưng E Này. Toàn Đc Thằng Nam SumXynk lập TP chửi là thằng cày thuê mượn acc .... Nhưng đối vs nó thì nó cũng làm gì phải chủ acc SumXynk đâu nhưng vì akay trong game k lên nó chửi e vậy . nhưng cái đó khác gì tự nó chửi nó đâu .
    P/s : A Nam CA đừng ghét e nhé . =))

™¯Çậµ—Ú†¯™ thích bài này.
  17. 20102015

20102015 Cư Dân

Biết rõ chứ. Có cái gì cứ lên diễn đàn là thấy. HOme hay những G khác mình ko rõ vì họ ít lập topic chê bai khích bác.....
    Còn lý sự cái kiểu này:
    Vì chỉ có cái loại đàn bà mới đi soi mói nhiều như thế thôi. Còn nếu như sờ xuống đáy quần còn cộm cộm thì nên đi thailand bỏ ít tiền ra cắt đi về mang váy cho nó dễ ngó

thi xin phép mình ko tiếp chuyện.

18. trong mấy DK kia thì có CauAmNT+ Emperorr lên thánh rồi còn MrGiaHuy đang cấp đại tướng cũng chuẩn bị lên Thần gui nào mà đỡ được :P

19.  
  20. a vào ĐN nhé,em tặng 10 số điện thoại :D tối về nằm nt cho đỡ buồn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi