8 về game Món quà ý nghĩa của LM 5 Guild Gửi đến Home

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 26/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lấy gì ra để mà chống lại sức mạnh của 5 set Thánh Vũ này đây ( lạnh gáy ) @-)

2. Lại Ngọc Final =))

3. Lộ hack rồi con ** :))

4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Cờ hó này cứ có cái gì là mày lại nhắc a thế

5. Ngọc Final

Thấy mỗi Icon Autu chứ chưa thấy icon hack :))

6. Có gian lận trong thi cử :))
    Ambulance version DK nó lại mách ẹt min bây giờ :))

7. Ngọc Final

Fan con đang tạo Autu cho MU mà :">

8. Đi trc fan Tinh Hoàn kiện chết :))

9. Ngọc Final

Đi trước thời đại tý để kiếm thêm mà :x

10. 20102015

20102015 Cư Dân

1. 6 LM đang đổ nhiều tiền + công sức để lấy cái danh "Thắng Home". Chủ acc chưa thấy đâu nhưng toàn các Pro lập topic lên tiếng chứng tỏ. Chứng tỏ cái gì?
    2. Bản chất 5 G theo SR đánh Home. 5 G thành "con rối" hay Home là kẻ "vớ vẩn" thời gian sẽ trả lời.
    3. Đẳng cấp là ko cần nói mà vẫn biết người ta khủng. Đơn giản trong LM 6G: char Empror của NgocFinal đăng đàn tại topic, khiêu khích rất ít nhưng ai cũng biết người ta có cái cốt lõi, có cái gốc để người khác phải tôn trọng, phải nghĩ là khủng. Ngược lại MrGiaHuy, KingHenry ...thấy chụp ảnh, post khá nhiều nhưng đẳng cấp, lối chơi còn phải bàn tính.....
    4. Quy luật Mạnh đc yếu thua. Để mà nói ăn tươi nuốt sống nhau thì ko ai có thể khẳng định 100%, 1 khi đã không phục thì chỉ có pk liên miên. Có thể hôm nay bạn thắng nhung ko đồng nghĩa đối phương đầu hàng. Thắng, thua, thành bại hạnh phúc nhất là kẻ cao gối nằm ngủ. Thử hỏi hiện tại Home đang cao gối ngủ hay 6 Lm cao gối ngủ ?
    5. Home kiêu căng tự phụ đây cũng là dịp để kiểm chứng lại sức mạnh, sự đoàn kết trong G. Có lẽ sẽ là dịp thanh lọc, củng cố lực lượng hợp lý nhất.... Tuy 6 LM đang chiếm lợi thế nhưng họ có nhiều nhược điểm có thể khai thác và tận dụng.
    6. Lý thuyết cũng như thực tế đã chứng minh: Nay là anh em có thể mai lại thành kẻ thù. Nay gọi nhau đồng đội mai chửi nhau như chó.
    7. Nói dài nói dai thành nói dại.....đúng vào ai ?

Xin hết !
    Kí tên: Người xưa tình cũ.

11. văn bản rất xúc xích và đưa ra nhiều câu hỏi khó tưởng tượng.

12. người đó tôi đây tình đâu ;)))

13. 20102015

20102015 Cư Dân

đọc đến đâu ngẫm đến đấy. chỗ nào khó hỏi ngọc fi la:">

14. CHào mừng ae đến với lễ hội mát xa kun dun Screen(05_27-00_06)-0000.jpg

Các file đính kèm:

Tớ Là Chúc thích bài này.
  15. 5 G LM lại vì dòng thứ 5 của bạn đấy :)
    p/s sao ko thấy bạn nhắc tới CA :P

16. GlaDiTo la ai cầm con nào mà đã có ảnh nhanh thế DBBK mình cầm được lên báo rồi khả năng đem nay mất ngủ

17. 20102015

20102015 Cư Dân

Ca bạn chơi thế nào sống vs ai như nào mọi người đêu biết ko cần nói. Char CA đi pk thực tế chỉ là hiện tượng còn bản chất của bạn lại khác. Ko phải khen chứ Sống đẹp như bạn MU ít lắm. ko khen bạn nhiều tiền nhưng cách sống thì đáng trân trọng. Chỉ nhắc nhở 1 chút đừng để mình thành công cụ của người khác.

BangFBIimkoolboy2911 đã thích.
  18. 1-Đã rất tránh để không nhận ra là phe của Home nhưng cốt lõi vẫn xoáy vào 5 G LM.
    2-Không phải 5G theo SR mà đánh Home mà là để cho Home biết không phải thích cưỡi lên đầu ai cũng được.
    3-GiaHuy và King có những lúc là những người chơi suol với MG cầm.
    4-Dĩ nhiên là Home ngủ ngon vì không phải canh giờ săn KunDUn nữa đã có ae G khác lo.
    5-(6. Lý thuyết cũng như thực tế đã chứng minh: Nay là anh em có thể mai lại thành kẻ thù. Nay gọi nhau đồng đội mai chửi nhau như chó.)---> Cái dòng này hỏi HOme về Hà Nội và HaoHuu
    6- Nói nhiều mà không thừa như phidencatro của Cuba mànóiits mà không thiếu của Cacmac.

Asukas, Giấy TrắnggLaditor đã thích.
  19. 20102015

20102015 Cư Dân

1 Ko phải tránh, mình ko phải Home cũng ko phải G nào. Game mình off lâu rồi chỉ dd xem thôi.
    AET ngoài sonata, nam, giahuy còn lại đổ tiền vào game rất ít. tiếng nói bạn có trọng lượng ko ai phủ nhận nhưng cũng đừng bao che lấp liếm quá cho đàn em.

20. mấy đứa nó mải đánh nhau không có mình nhắc KunDun có khi chúng nó quên bem KunDun :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi