moi toan the a e choi mu SS4 va NguyenBao vao doc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi All_in_one, 24/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. All_in_one

All_in_one Hiệp Sĩ

Tối qua e co mua w3 sum 5 dong+ 13 của a NguyenBao .vi la người wen lên a ấy đề rè cho em 4,5k bac .xong một lúc nhiên a bảo nói em ơi cho a vào acc e e vào acc a để a cầm sum e cầm dk solo thử a e nghe nói sum ss4 khủng lắm . thê' là e đã cho ấy vào acc adminsum e vao acc NguyenBao solo đc một luc rùi a ấy chả acc em kô thay đổi pass vì e tin tưởng a Bảo . xong ay nói chuyện rất ngon va ngọt a còn nói sẽ cho e sói tinh nữa . Rôi` 1 lúc sau e out ra tam 30 phut khi out ra van còn vẫn còn w3 . Thê' mà khi vào thi kô thấy đâu và e đã ngồi ngây ngươi :( suy nghi chẳng nhẽ co' cánh mà bay sao ma trong khi đo' chỉ có e và a bảo pik pass thôi . thật sư e rất bùn va suy nghĩ vì sao a ấy lai lam như thê' với minh khi mà 2 a e wen nhau tư lâu và thâm chí adminsum còn la vợ của HaiAnh82 nữa .Em huy vọng e cho e xi lại w3 hoac số bạc e đã mua của a ! thanks A

2. All_in_one

All_in_one Hiệp Sĩ

Xin a e đòi lài công == cho e :(( :(( :((

3. love1080

love1080 Hiệp Sĩ

Su That day a......H ma` pro cung di lua` dao thi` so that

4. All_in_one

All_in_one Hiệp Sĩ

Em ma` noi sai ca? nha em đâm đâu vào ô tô chêt :(( :(( .

5. ko biết sự thật thế nào nhưng khổ thân nó

6. TeoChaos

TeoChaos Guest

trên mang ko nên tin ai..Kể cả MOD..có rất nhiều giả danh MOD

7. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

phải bình tĩnh đã chứ. xem ai là người cầm pass NguyenBao lúc đó
    vì đợt này thằng Bảo nó cũng bận
    hoặc có thể alo cho nó để hỏi rõ tình hình thế nào
    có lẽ đưa lên 4r có vẻ hơi sớm

mà sao đợt này nhiều người mượn pass để làm j thế

8. Theo tớ việc này cần phải làm rõ ràng chứ không thể nghi ngờ 1 cách mơ hồ để tránh sứt mẻ tình cảm. đồ mất có thể tìm hoặc kiếm lài được chứ 1 lần bất tín thì vạn lần bất tin. Hơn nữa trong việc này còn khá nhiều điểm nghi vấn đáng được quan tâm. xét 1 cách công bắng mà nói thì :
    + thứ nhất do W3 nay ko phải đồ F nên có thể gd dc trong game ===> chưa chắc đã do NB lấy mà có thể la bi hacks pas or gi gi do
    + thứ 2 cũng có thể do adminsum tự động gd chuyến W3 sang 1 acc phu của mình hòng an vạ( TUy nhiên đây la xét công bắng chứ to hì có chết cung ko tin cậu lam chuyên đấy, anh em cùng G mà)
    + thứ 3 có thể do NB lấy thật nhưng cố tình chối cãi
    Thế nên trong chuyên này có thể trách Giang là bất cẩn ví ko đổi pas ngay lúc đó, tuy nhiên có thể thông cảm vì đã quá tin tưởng ( nhưng lần sau tốt nhất cậu nên đổi để tranh phiền hà về cả 2 phía)===> NB và giang cần nói rõ và truy tìm thủ pham. Còn về phía NB thì theo tôi nghĩ nếu trong trương hơp ko tìm đuọwc cánh cũng nen bồi thương lai bạc ( có the la 50%) vì cậu đã chủ động mượn acc ==> có thể là tình ngay nhưng ý gian :D
    chúc 2 ban giải quyết ổn thỏa để tránh làm trò cười cho mọi người

9. Cứ bình tinh em ah anh thi ko nghi la NguyenBao dc. Bởi dù chưa gặp dc nhau nhưng riêng với Bảo là 1 trong số ít những ng chơi MUHN mà anh thân thiết và rất tin tưởng.
    To: Bảo All_in_one cung la nick của mình nhưng vì em nó cùng G ko lập dc nick nên hỏi mượn mình nếu có gì không phải sr nhe :))

10. Thứ 1 : Là lúc anh vào adminsum thì W3 vẫn còn , lúc anh Out ra thì W3 vẫn còn trên người. nói cho em biết là khi đã đem pass --> chắc chắn em sẽ đổi.
    anh vào adminSum PK với em ở K3 chứ chẳng đi đâu mà lấy cánh đc.mà có lấy đc cánh thì lúc ấy sau 5 phút sao em vào vẫn còn W3 trên người.
    Thứ 2 : đêm qua em gọi điện anh lúc 1h 10 phút sáng. em nói là em mất w3 lúc 12h. vậy sao em ko gọi điện cho anh lúc ấy mà đến hơn sau 1 tiếng em mới gọi cho anh.vấn đề quan trọng là ở đây.em trả lời câu hỏi này đi.
    thứ 3 : anh ko thể chuyển W3 đi đâu đc. ko có item đâu.
    thứ 4 : lúc 12h em rs thì chắc chắn em cất W3 vào hòm đồ.vì em khẳng định lúc nói chuyện với anh là em đã cất đồ rs. anh ko có pass hòm đồ -> lấy đồ = mắt à.
    cuối cùng anh nghĩ em đã chuyển w3 đi đâu hoặc là rs mất. cái này anh ko biết.
    trước giờ anh buôn bán với ai đều sòng phẳng.tất cả mọi người ở diễn đàn đều biết.

câu này nghe khá hợp lí. 4k5 bạc với mình chả là gì.nhưng akay cái là đã mất W3 còn bị nói này nọ --> việc này làm tới cùng.
    những món đồ đem từ ss3 sang thách ai trade đc trong Game đấy.lấy = mắt à. đã thế còn để trong hòm đồ.

Last edited: 24/12/09
  11. Toi dong y voi Nguyen Bao vi du co biet pas NB cung ko the de W3 len cho ao ma ban dc vi ko co item. Vi vay viec nay can xem lai adminsum. Toi nghi NB ko lam vay dau, 4,5K bac ko co ji la to tat ma danh doi ca su nghiep MU nhu vay. Toi tin NB 100%!

12. All_in_one

All_in_one Hiệp Sĩ

Cho e xl a NB

e tin NB vìa ấy cũng là người chơi mu có tiếng ở ss3 va ss4 mới .vang the e da hiểu lầm a vì thật sư mới chơi bên ss4 len em phải đầu tư bạc để mua w3 thựt sự nếu mất e cũng rất bùn .A NB cho e sr a vì e đã hiều lầm a . mong a xin lại bac để tiep tuc chơi cùng a em .

13. anh ko hiểu vì sao mất W3 nhưng em đã hiểu chuyện và có lời xin lỗi thì anh sẽ tặng em 4k5 bạc để em đc tiếp tục cày.
    em hiểu chuyện thì tốt.bản thân anh cũng rất buồn về chuyện này.mất tài sản còn bị hiểu lầm.

14. cậu vào Game trade hộ tôi W3 5 dòng + 13 cái.cậu đánh MU lâu chưa??
    nói cho cậu biết. W3 đem từ ss3 --> ko thể trade đc. mong cậu sau này biết thì hãy nói

15. All_in_one

All_in_one Hiệp Sĩ

th0i e da nhan du bac de tiep tuc cay la tot roi a em a`k ! thanks a e da co su gop y' ! a Bao oi a e mjnh coi nhu xong van la ban dc ! Mua w3 Sum+ 5 dong == 5k bac ai ban pm e

16. Lạ nhỉ ! tự nhiên có cái cánh và được hoàn trả bạc vui ghê !

17. Lại định làm cái trò như kiểu chơi với NB chăng !

18. TeoChaos

TeoChaos Guest

trò gì thế....................................

19. Nghe chừng NguyenBao Sòng Phẳng Ghê. Phải làm quen với NguyenBao thôi. Cũng bắt trươc All_in_one hê kiểu gì chẳng đc chút ít=P~=P~=))

20. to choi thi cung lau roi nhung wen mat la W3 nay dem tu ss3 sang nen ko gd dc . sr cau.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi