Mời Tất các Thánh về Ngồi và Vẽ Lại Biểu Đồ PK

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi comatel, 5/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CÁI BÀN ĐÒ PK NGÀY TRUÓC 1 THOI HÓT LẮM ĐẤY

2. chúng ta đang chích lời của thu muộn, ko phải chủ top =))

3. nc với cậu ng khác tưởng spam ! bane nick chẳng dại . cãi cùn quá :P

4. :D ngồi bán hang rỗi zai chém ty cho vui y ma em đồng tthời anh thử cái đt :))

5. Vậy hỏi bạn: Bản đồ tự nhiên Việt Nam có thể hiện màu sắc, kinh độ, vĩ độ, độ cao, chiều sâu không hay nó chỉ đơn giản là nét vẽ đất nước Việt Nam?
    Vậy ở đây vẽ bản đồ arena thì trong đó thể hiện các đối tượng địa lý mà cụ thể là hình vẽ các bãi Guild đang PK hay đang liên minh, cũng có thể là đang cày.
    Còn theo như chủ topic là vẽ "biểu đồ" thì rõ ràng là không đúng, lý do vì sao không đúng thì tôi đã cho khái niệm bên trên.
    Vậy bạn thắc mắc gì ở đây nữa?
    Lược đồ còn đơn giản hơn cả bản đồ.
    Ví dụ: Lược đồ Việt Nam chỉ đơn giản vẽ hình đất nước Việt Nam, vẽ kinh vĩ tuyến, sông hồ, đảo và quần đảo...cùng 1 số chi tiết phụ.
    Ai nói với bạn bản đồ không thể thay đổi được? Bạn lấy cái lý luận ấy ở đâu thế.
    Ngày trước là tỉnh Hà Bắc cũ hay tỉnh Hải Hưng cũ nhưng bây giờ tách ra là Bắc Giang và Bắc Ninh hay Hải Dương và Hưng Yên thì chẳng phải vẽ lại bản đồ 4 tỉnh ấy à? Cũng như liên minh hay đối địch chỉ cần cho lên Word là sửa lại được.

Last edited: 5/11/14
  6. Vẽ làm đếch gì nữa Huấn ka, em hứa vs anh Ngọc đy~ về em bảo nó đánh cả MUHN tất cả các bãi của NGOCDY VS VERSACE1 hết anh à, thả nvp đầy cho thỏ cắn luôn :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi