Bang hội mới tái nghiện lại game xin gia nhập 1 mái nhà chung

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi babyplay, 23/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. m mới chơi lại ae bạn bè cũ nghỉ hết rồi ,1 mình lủi thủi cũng chán muốn gia nhập 1 guild nào đấy để làm quen những người bạn mới . ae cùng chơi và chém gió cho vui. guild nào ko chê cho m xin 1 slot nhé. mình chơi nhân vật dk

yadhannaS thích bài này.
  2. Vâng thưa thí chủ baby
    Bây giờ guild mạnh chia ly rõ ràng
    Thí chủ mà thích ngang tàng
    Xin 1 sờ lót vào hàng sông lam
    Sông lam đi với sông lam,
    Có thêm bất tử lại càng ha oai
    Bên này boss có hơi khoai
    Nhưng cũng máu lửa ha oai nhiều phần
    Bighouse chả dám phân trần
    Tuổi già sức yếu có mầm được ai
    Có mấy guild trẻ đẹp nhiều zai
    Theo anh vodoi nói gà kệ tao
    Còn lại mấy guild anh hào
    Chả pê ka lắm nên nào biết ai
    Thí chủ chọn một hay hai
    Miễn sao vui vẻ ngày dài qua mau...
    Giờ này đã điểm đêm thâu
    Em xin dừng bút nói lâu người cười^^

3. Em xin phép được dịch và túm tắt bài thơ như sau: hiện nay có 2 liên minh G mạnh là : SongLam-BatTu-NgocDy vs Boos-BigHouse-StarLove. Hai tập đoàn này pk nhau triền miên qua ngày tháng, mỗi bên sở hữu rất nhiều hàng top và đồ siêu vip của MU từ ring pen socket, vũ khí siêu socket, hàng thửa có 102 của Fan.... Còn nếu không đâm chém máu me và không chơi doping hạng nặng thì vào G GaKeTao
    Bài thơ quá hay!

4. Bài thơ quá dở nhưng thí chủ phân tích lại quá hay :)) thêm mắm thêm muối ác thật :))

5. h tình hình bang hội chán thế à người ae

6. Bém nhau toé loe, tiếng chửi vang vọng khắp vùng arena :)) thế mới vui chứ

mrdoan189 thích bài này.
  7. Em trụ bãi hồi sinh, các sát thủ đỏ lòm lòm, đen xì xì chết xong hồi sinh đúng chỗ e kẹp chuột, bao phen die thần mã vì trúng chuột

haihang thích bài này.
  8. thánh ngòi ngay ngán nhé thánh ăn gì em cúng...

haihang thích bài này.
  9. bang hội ss này ko còn như ss6 nhỉ. ae guld gần như toàn 1 m 1 guild thế này

10.  
    babyplay thích bài này.
  11. còn đâu những guild cũ. vào top guild bị khoá hết rồi

mrdoan189 thích bài này.
  12. Nếu không có G, hãy tự lập 1 Guild mới, chỉ cần lv 301 và 1000 bạc trắng, bạn sẽ trở thành chủ G chỉ trong tích tắc. Còn lại việc điều hành và chiêu mộ anh em, cũng như việc gắn kết tạo mái nhà cho anh em trong G là phụ thuộc vào bạn.
    Note: mình quên mất, bạn có thể vào G XuLangLS ( chủ G MauS0nDinh) hoặc G HungManh ( Chủ G zzzbaokezzzz). 2 Bang hội nổi tiếng, chỉ thua 2 siêu liên minh kia.
    Đảm bảo bạn sẽ nổi tiếng như cồn trong vòng 3 ngày =D>

KuKoyhaihang đã thích.
  13. Thí chủ quả là người có tầm nhìn bao quát :))

mrdoan189babyplay đã thích.
  14. bacninh kính chào bạn . vào để cày không được pk nhá.

babyplay thích bài này.
  15. bắc ninh h còn đông người cayf không bạn. m mới chơi nên không biết pk hay phá gì đâu bạn ạ :D . cắm p thường 1 tháng rồi ko mò xuống arena nữa. bạn cho xin địa điểm và h gặp chủ guild trong game m xin vào guild ạ

16. Thích pk thì vào Battu hoặc SongLam hoặc Boss, thích rình đớp tm thì vào BigHouse. Còn thích cày kéo thì vào GaKeTao :D. rất nhiều lựa chọn

17. các chủ guild không ai on ạ

18. trước ở guil nào thì h tìm guil ấy vào thôi bạn, thấy bạn cũng là member cũ , có thâm niên nên ko khó chọn đâu, chúc may mắn, good luck today ;))

Hùng Boy38FC, zViTieuBaobabyplay đã thích.
  19. ngày ấy lâu lắm rồi. tính khí còn bồng bột còn muốn pk , tranh bãi. h mình an phận thủ thường kiếm guild nào ae on đông 1 chút chém gió cùng nhau cày kéo thôi chủ dk labatvi pro 1 thời ạ :D

Hùng Boy38FC, LaBatVi83le duc đã thích.
  20. vào thiên mã cho lành

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi