Thắc mắc Mọi người e hỏi tí về POIN VC với ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoang anh quan, 19/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hoang anh quan

hoang anh quan Chiến Binh

E định là sẽ tạo 2 acc để cày cuốc từ đầu ạ.
    1 là acc Vợ sẽ kết hôn với chồng
    vứt tạm chồng qua 1 bên và cày reset con cave cho nick kia có poin VC,rồi đến khi có even sự kiện tân thủ đăng kí cho nick CHỒNG thì có đc ko ạ hết even sự kiên tân thủ có giữ đc poin VỢ CHỒNG ko ạ

2. 1. Sự kiện tân thủ không mở nữa rồi bạn nhé
    2. Điều 1 không xảy ra nên điều 2 chắc chắn không xảy ra :))

3. Giớ mỗi đứa 50 lần rs mới được kết hôn. 100 lần mới được nhận con nuôi lâu vãi

4. Tốt nhất bạn nên tìm mua được 1 acc max baby có nvp rs cao cao 1 tý . Sau này cày point vc xong sẽ có con nvp bán đi . Bù thêm được khá nhiều đấy. Nvp rs cao ~ 600 thì coi như hòa vốn ( ko kể công cày ) . Tất nhiên quá trình cày cũng phải khéo léo tích lũy nữa :)

5. hoang anh quan

tks các bác ạ thôi lại túc tắc cầy rs vậy :3

6. hoang anh quan

e chưa hiểu về cái này lắm bro ạ @@

7. ý mình là 1 acc . trong đó gồm 1 con baby rs thấp (10k baby ) kèm 1 nv rs cao ~600 -
    ta cho nv baby kết hôn với nv cần cày point vợ chồng là dc 5k baby rồi đúng ko nào
    tiếp đến thì cứ cày con baby mới kết hôn kia đến lúc max 20k vợ chồng
    lúc ấy baby cũng vài trăm lần .. > 500 nếu max vc . ( chú ý vợ hoặc chồng ko chênh lệch qúa 500 rs nhé )
    như vậy nv baby trước kia h đã > 500 . bạn cày tiếp tầm > 600 thì có phải ta sẽ có 1 nvp ~600 lần trước đó ko?
    bán nvp 600 lần rẻ cũng 10k bạc . quá trình cày bạn nhặt zen , ngọc , rs PO .. sao cho hợp lý nhất
    Nói chung tiết kiệm dc khá nhiều bạc và time ..

hoang anh quan thích bài này.
  8. hoang anh quan

ò ò em hiểu rồi ạ... chốt lại là mua 1 ACC có nvp rs tầm ~600 lần và 1 em baby 10k poin để cày phải ko ạ :3
    tks bro

Bảo Vy thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi