Mỗi ngày môt cuộc chiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Dark, 16/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kể ra xem lào? xem ai vô đối por nhất x5

2. hẻ hẻ chém.............

3. Có lẽ lần sau chụp ảnh phải chỉ tên,đếm từng ông HD một,ko thì có hàng cẳng Gà như "trinhduygiang" lại kêu thiếu người... ÔI thôi,gà thì muôn vàn lý do. Đây đau phải lần đầu tiên chạm trán HD mà phát biểu như ăn hết cả C người ta

Em kể hộ cho: Kebin,daicasinh,DTgiabao,hecwun,googleluck,nickcatter.... có thêm sự trợ giúp của Bằng yousmile dâm ô đê tiện =))
    Nói chung đã quá thừa 5 người để chiến cùng TL,con gà nào ko biết thì bé tiếng thui

4. pehoclop1

pehoclop1 Hiệp Sĩ

Xã hội loạn ! MUHN cũng loạn quá rồi ! Haizzzz =((

5. h0h0 TL thì kém ai 2 anh DK đẹp zaj
    4 5 em SUm
    1 em F
    DL co huynhno1+thang tun~ + sự giúp đỡ của Bang nát =))
    TL liên minh với BN thi phải =))

6. vãi nhồn phết ..20h/ đến 22h có thấy ma nào TL dám ra

bảo thằng chủ guil HaiDuong kenbin lần sau đừng có mơ cám máy o akion 1-2 1-3 nhé
    thử hởi chủ guil mày lần nào chả gặp đại ca xin lên xin suống đừng tỏ ra mình là pro mà hày im lặng ngồi im hiểu chưa chú mày ..:))

Em kể hộ cho: Kebin,daicasinh,DTgiabao,hecwun,googleluck,nickcat ter.... có thêm sự trợ giúp của Bằng yousmile dâm ô đê tiện
    Nói chung đã quá thừa 5 ngư ời để chiến cùng TL,con gà nào ko biết thì bé tiếng thui .. mày nói ngu lắm / toàn smun 5xx 4xx đánh mả U mày à

7. Mày có nhìn thấy pt 5 của G tao ko,Tũn là G tao mà con gà

8. Bảo gì thế .. đào tẩu HD theo TL ak

9. Xã hội loạn ! MUHN cũng loạn quá rồi ! Haizzzz loạn sao dc

10. Tao chả cần biết bao lần,nhưng mày nói ko đủ người thì ngu quá. H anh em tao đi ngủ hết rồi,ko đủ đội hình thì ko ra,hiểu chưa. Lúc đủ pt 5 sao ko to tiếng lên =))

11. thằng Tũn ak xem nè
    [​IMG]=D>=D>=D>=D>

12. Đấy mày thấy chưa,thằng Tũn yếu ko ấy mà,pt làm đc j đâu. Thế hoá ra G tao thiệt hơn rồi =))

13. .
    dự vào đội hình các ban TL à tuổi (o)

14. ÔI xời,cứ chém đi rồi lại rúc vào k3 mà sủa.... Mỗi lần đóng cửa lại đc nghe chó sủa miễn phí keke...MÀ bọn anh chỉ chơi x2 thôi,còn chú pro x1 thì cứ ra đấy mà tự sướng đi

Last edited: 16/9/10
  15. Tũn nó chơi trò Đột kích giỏi đấy Fem chôm cửa k3 rùi fi vào nhanh như gió =))

16. ỵt mẹ thằng cacngf nói càng tỏ ra mik ngu .. thê lúc HD tao đầy đủ thì chúng mày lại ko đầy đủ và (mee to) biết tiềng anh chứ .. thì chúng mày nghĩ sao ỵt mẹ mấy thèng óc đậu. chán các chú TL ứa

17. Ôi dào thế không Pro nào làm tý sp với TeoChrome nữa hả :))

18. X1 á các chú tên tuổi *** trên bản đồ à .. vãi lìn .. các chú ...xoắn lại nhìn chông điêu vãi trưởng

19. Ngủ cái l.ồn bắt nạt mấy thằng thấy svd vào cái lại mất hút cả lũ xuống k3 ngược rakion cày =))

20. Các chú văn vẻ hay quá,cái này anh thua,cô giáo chết nên trình độ văn hơi tồi. Chú để ý topic hôm nay là rất đông HD mà ko ăn lại 5 con hàng TL,nội dung chỉ có thế thôi,lạc đề là bị điểm 0,ghi sổ đầu bài,mời phụ huynh đấy./
    Ko phục thì cứ thể hiện đi,post ảnh lên cho mọi người coi nha... Nói và làm cách xa nhau lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi