Mời chủ Guild KeBin vào nhận xác Thành Viên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bơm Dưa Chuột, 19/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

cắm chuột 3 máy 3 con max 1 sum x2 rồi :D

2. phải yêu cầu KeBin liên minh lại với CaiBang ăn mày thôi
    chứ tình hình đối địck ít quá

3. [Vip]Tu0jDayThj

trước đã liên minh ko hiểu sao lại bỏ ! cả cái G Master nữa . đang chuẩn bị có trò hay thì bỏ liên minh làm mình mừng hụt

4. chăk hội liên minh họ cũng chết nhìu quá rồi.khổ thân mấy thằng G ăn mày kô làm gì cũng bị phem lây

5. [Vip]Tu0jDayThj

làm G vip nó khổ thế đấy !

6. Như G CayDem những thằng nào yếu bắt sang 20 cày hết.bọn này chăk cũng áp dụng vậy rồi.

7. Các bạn Guild nghe mình nói một vài câu nhé.
    Nếu không nhầm thì chủ Guild ThacLoan cũng đã từng xuống Hải Dương Ăn sáng cùng anh em trong Guild HD uống cafe cùng thậm chí còn ngủ cùng ở nhà Tiến chủ Guild HD
    Không biết vì một lý do gì các bạn di nói xấu Guild HD rồi dãn đến việc solo bạc những topich ăn nói như trẻ con Thực tế các bạn cũng thấy rồi đó Guild HD toàn ngươi có tuổi rồi không ai lên diễn dàn này để đôi đáp lại các bạn được đâu
    Các bạn nhìn lại mình xem Ít nhất cũng có một vài người đáng tuổi anh các bạn , việc các bạn đi từ hà nội về HD đua Guild cùng anh em , vậy mà giờ các bạn có những lời nói như vậy
    Chuyện fem nhau trong game là chuyện rất bình thường . Nhưng các bạn có cần thiết phải post lên diễn đàn rồi ăn nói như thế không
    Nói thật là bọn mình còn có nhiều người còn lo công lo việc để ổn định cuộc sống , chứ không dảnh như các bạn
    Chơi game là một thú vui ,nhưng nó cũng phải có chừng mực ,Các bạn tuổi trẻ mà tài cao quá ,Ăn ngủ ở nhà người ta giờ đi nói xấu người ta,

8. Biết dek gì mà nói

Mày hỏi xem chúng nó chơi bọn tao thế nào
    vớ va vớ vẩn

Há mồm ra [​IMG]

9. chơi Game phải có tý đồ sát mới vui chứ.
    chứ suốt ngày cày lv thì chán chết.
    công nhận G HD nhiều ng lớn tuổi nhưng game mà.

10. nó biết dek gì đâu mày

chuyện nội bộ càng ko nên to mồm lắm

11. ukm có lí..........................

12. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Công nhận G HaiDuong có 1 số người lớn tuổi, phong cách chơi trong game và cư xử ngoài đời rất đẹp và đáng học tập :) Tôi luôn trân trọng những con người như vậy.
    Tuy vậy cũng có không ít những thành phận bẩn bựa, không phải người Hải Dương, mượn acc của anh em Hải Dương đi làm càn, khiêu khích người khác trên 4r. Không có lửa thì chẳng có khói. Tiếc thay những kẻ như vậy làm hỏng hình ảnh đẹp của anh em Hải Dương chân chính :)
    Game là game ảo, tình cảm anh em ngoài đời chẳng đổi thay. ThanhTam03 và các anh em Hải Dương chân chính cũng không phải suy nghĩ nhiều về vấn đề này đâu ^^ Mong sẽ sớm được ngồi uống rượu cùng các anh em :)

Vic thích bài này.
  13. Vic

Vic

Nói thì rất hay, nhưng thực tế có nhiều người nhiều tuổi rồi nhưng mà ăn nói rất teen. Cái cách bem nhau cũng rất teen ;). Nói đến ai thì người đấy tự biết là ai. Bem xem thì bảo người ta là Hãm L, nói xong nhưng mà lại ko chịu nhận, lại bảo người ta nhầm hàng mà trrong khi đó đã chụp ảnh rồi, khi nói hay là để Post lên 4rum thì bắt đầu mới nín đc. Thế mà mang tiếng là người có tuổi, tư cách thật là vãi chưởng

14. Game nó là như đấy các mem tha hồ thể hiện mình >:)

15. Dark

Mày có nghĩ cách hành xử trong game và ngoài đời của 1 game thủ gắn liền với nhau không? :-"

16. Các bạn Guild nghe mình nói một vài câu nhé.
    Nếu không nhầm thì chủ Guild ThacLoan cũng đã từng xuống Hải Dương Ăn sáng cùng anh em trong Guild HD uống cafe cùng thậm chí còn ngủ cùng ở nhà Tiến chủ Guild HD
    Không biết vì một lý do gì các bạn di nói xấu Guild HD rồi dãn đến việc solo bạc những topich ăn nói như trẻ con Thực tế các bạn cũng thấy rồi đó Guild HD toàn ngươi có tuổi rồi không ai lên diễn dàn này để đôi đáp lại các bạn được đâu

17. Chắc chắn là không rồi =))

18. anh bình nói hay thế .. đúng là anh lớn thật rùi...hiii .....>:D< h éo thích chém giết nữa chán rùi..h anh em TL xem lại thành viên đi..có khi mồng 9 mồng 10 chúng ta lại gặp mặt nhau đó...thôi vui vẻ đi cac bạn TL..

19. Dark

Thế anh em G HD có cần phải xem lại thành viên không? Ông cầm VetMangPro thì phải, không nhầm thì ông cũng có vài topic ảnh khiêu chiến đúng không?

Chắc ông chưa nhiều tuổi nên còn hiếu chiến, cũng đôi co với mấy đứa ít tuổi ở G tôi :D

20. anh hoàn là 1 trong những đứa đó:(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi