Mời BQT+ADMIN xem và xử lý những acc ăn cắp đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhquang2, 5/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi có phải kẻ lừa đảo ko thì tự ông hãy xem xét :D Tôi chỉ muốn nói với ông rằng góp ý với admin về trường hợp của ông là hoàn toàn sai lầm vì admin ko có quyền block 1 acc khi nó ko vi phạm lỗi game .
    Để ko bị lừa thì phải hiểu hết tất cả mánh khóe của bọn lừa đảo , cá nhân tôi khi chơi MU bị lừa lớn nhất chỉ là 1 thẻ viettel 20k thôi là do bạn bè tin tưởng nhau . Ông có thể bức xúc và kiến nghị lên admin , hoàn toàn đúng vì tài sản bị mất của ông quá lớn . Tôi sẽ ko vào topic này tranh luận nữa vì có thể gây ra hiểu lầm :D

2. =)):))D***Mthắng này nó nói ngu lắm anh Vjnh ak??? mày đọc câu này bao h chưa" tôi mất đồ tui phải báo công an và công an có thẩm quyền điêu tra" dmin đón vai trò là công an anh Vinh là người mất đồ và mày là thằng lừa đảo? = chem''' đi bóc lịch đi em!!!! ĐKMM thằng ngu ** thẵng này 100% cũng là thằng lừa đảo? ko phải 80% nữa

3. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hix cái acc tuthen99 chuyên đi lừa đồ.trước tôi cũng bị acc này lừa mất hơn 10k bạc và đồ.
    thôi đồ mất thì cũng thôi tính ra cũng ko đáng bao nhiêu.nếu có thể tiếp tục thì mua đồ chơi lại còn ko thì nghỉ.giờ chộm cắp nhiều lắm hãy đừng tin ai nếu bạn chưa biết họ.chia buồn cùng bạn

vinhquang2 thích bài này.
  4. -nói luôn để ADM và mọi người hiểu ,chẳn phải đại gia hay gì nhưng với tôi đồ ko quan trọng lấy lại được hay ko cũng chẳng sao,cái tôi cần là ADM xem xét bloock ngay những acc lừa đảo kia,ko phải chỉ mình tôi bị lừa mà rất nhiều người bị những acc đấy lừa rồi ,vậy mà admin vẫn để yên.Admin định thế nào cứ nói thẳng 1 câu cho xong việc .

5. Chỉ cần admin ghé qua và cho ý kiến thôi :)) mong như thế cũng có vẻ khó khăn quá :D

6. anh Vinh em Thái đây,thằng chó nào nó lừa đồ của anh vậy ,fem chết mẹ nó đi,mà anh pm cái ông admin này làm je` cho mệt,ông ấy giờ chỉ quan tâm đến 1 ngày ông ấy thu được bao nhiêu tiền cửa người chơi thôi :)) .her đã bảo anh roài đắm đuối làm je`.Admin củ chuối này giờ nó vơ vét tiền của người chơi là chính chứ quan tâm gi` đến những vụ lừa đảo này. ??)
    1 SS4 mới đang đến thời kỳ vơ vét tiền của mọi người :)) chao blu zen ko có thì chơi = niềm tin a`.bỏ tiền túi ra mà nặp bạc của nó mà chơi.sao anh gà thế :)) .
    Admin cũng là những thằng lừa đảo đấy hehe .nó lừa đảo tinh vi hơn mấy thằng hacker nhiu`.còn mấy ông Mod thì gà *** ,làm công cụ cho nó kiếm tiên.mây ông Mod này cũng tốt thôi nhưng mù quáng quá.kệ con má admin nó đút tiền vào túi nó thì cho nó lo hơi đâu cho nó mệt :))
    thôi quên má nó đi anh vinh ,để em xem thằng bạn em còn chơi nữa không em kiếm cho anh bộ đồ...nói thế nhưng chưa chắc đâu :)

7. nói chung vấn đề rất vấn đề , tôi cũng đang thấy nản vì mọi thứ trong game cứ lên giá ầm ầm động tí là bỏ đồng tiền ra . có lẽ sẽ cậm cự đến mức nào kinh tế không cho phép nữa thì nghỉ thôi biết sao bây giờ ..~ ~

8. Mr.ha

Mr.ha Chiến Binh

cần phải nhiều lần mất đồ nữa thì ông mới thấy dc sự lợi hại của MU và sự thờ ơ cưa Admin

9. -hix vào bao giờ thế ,chia buồn với anh mà lại chém gió anh thế a` kha kha .anh nợ admin 1 lần lần nên ko nói thế được .chơi Mu nhiều năm rồi nói bỏ sao bỏ được :) .cứ để xem thế nào đã.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi