Mời Bẹn Kẻ Say Vào Đây Ạk

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 30/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn thông cảm. Mình dùng từ ngữ với từng loại người bạn à. Có thể mình học và dùng cả ngôn ngữ của ch.ó để cầm gậy đánh ch.ó nựa bạn à. bạn biết đấy, loài ch.ó chơi thân với nhau rất hay bợ đýt nhau đúng k bạn =)) Hay bạn muốn "Phát Sinh" điều gì???

•Trang…Kelly• thích bài này.
  2. Bạn àk, bạn về học thêm chủ của bạn đi. Mình đang kòn nghĩ chủ của bạn đang kòn chẳng đủ tư cách nói gì đến bạn :). Thế thôi nhé, đừng diễn tuồng trong này nữa, nhàm chán lắm:)

3. Nó mà comment nữa mới là tài =))

4. Thôi kệ đi nào...
    Nếu bạn ấy cho mình là tài giỏi ở võ mõm thì qua Tàu thương thuyết để nó không chiếm đất của mình đi. Kòn bằng không thì đừng bao h nhận là có tài hơn người, khi nào làm đc mới đủ tư cách nói tiếp kòn không chỉ dừng ở mức độ nguy hiểm thôi.

5. Nói đ.éo quan tâm, xem nữa vẫn thò vào cm đều đều =)) giống nhau như dupe vậy :">

6. Mình cũng nói luôn. Bạn cũng nên tìm hiểu từ đâu mà ra cái "từ đâu mà ra" của bạn! ^_^ Hay bạn chỉ đọc cmt qua tp kia để xét về mỗi người. Chả nhẽ bạn yêu LynhLady thế sao =))

7. Mày gọi những cái mày viết ra thế này là văn àk. Ôi ghê tởm =)) 1 đống chữ lộn lảm nhảm =)) ngay cả đến cách sử dụng từ ngữ đều sai =)). Mày học nhiều thế cũng chẳng biết để làm gì. Mày xem lại dấu phẩy của mày có đặt đúng quy tắc của văn bản chưa. Cái tối thiểu của người dùng internet mà tao biết được học từ lớp 7 :))

8. Mình k muốn thật nhưng mình thấy ngứa con mắt với 1 vài thành phần bấn loạn thôi.
    Nhìn chữ kí bạn là biết bạn thuộc dạng ntn rồi đấy. Lại còn mở cái hồ xí nói ng # sao =))

9. Tôi không việc gì phải tìm hiểu. Vì tôi thấy trước mắt ở đó rồi, theo như bạn thầy bạn có học có hiểu biết sao lại chấp nhận với 1 đứa em gái như vậy. Chắc chắn là thầy bạn hơn t? L đúng kô :-??

Và cái topic đó cũng chẳng liên quan gì đến những chuyện trước đó mà phải tìm hiểu ;;) lạc đề quá =)) còn xét về vấn đề comment hay đá đểu thì đúng là 1 hình thức NGU DỐT VÀ ĐÊ TIỆN của 1 thằng tiểu nhân bỉ ổi vô liêm sỉ =))

Lại còn tỏ ra có học và cao nhân chém gió nên mới đáng bị lăng mạ =)) nói thẳng cãi nhau chửi nhau tôi ko quan tâm. cũng kô thèm điếm xỉa làm gì =))

10. Bạn àk, mình đã nói thôi rồi phải không nhỉ:) Ta dừng lại ở đây đc chứ

Thôi nào, thôi nào:-)

Đánh tró nể mặt chủ, ta dừng lại đi không cmt nữa tránh đi ngược chiều so với tính toán các bạn của mình ạk :)

11. Làm gì còn nhà. Thế kô định ngự ở đây ak =))

12. XL bạn KeSay k phải Thầy hay là gì của tôi. CHỉ là 1 ng anh trên thế giới ảo để mình học hỏi thêm. bạn thấy trước mắt thế hóa ra bạn nhìn cái gì trước mắt bạn là suy nghĩ của bạn về ng # tốt xấu ntn à?

13. Xấu tốt kô quan trọng. Tôi đã nói từ đầu nó xúc phạm lăng mạ ai tôi cũng kô quan tâm, nó làm trò cao nhân với cao thủ. Văn với chả vở gì cái thằng dốt đặc =))

14. Nếu bạn nghĩ đây là cái hố xí cũng chẳng sao cả đâu, tiện đây mình cũng tặng thầy trò bạn 1 bài thơ tuy vì thất học nên văn phong có phần lủng củng mong thầy trò bạn không chê:">

Chuồng xí nhà tao thì tao **.
    Rành rành định phận ở góc vườn.
    Cớ sao thầy trò bay ** trộm.
    Không kút tao tọng c.ứt đầy mồm.

Đã múa rìu qua mắt thợ rồi... thứ lỗi:">

Bạn lại nhầm rồi, bạn tự nói là học hỏi thêm trên thế giới ảo, nhưng hồi nhỏ bạn có từng biết qua " 1 chữ kũng là thầy nửa chữ kũng là thầy " không học thì ở đâu cũng là học vậy mà bạn phủ nhận. Đừng tự tốc váy che mặt nữa, cút về đi bạn :)

vipmeli94 thích bài này.
  15. Tao đã chê trách ai xấu xa đâu nhỉ. Nhưng đã dốt còn tỏ vể cao thượng với chữ nghĩa đầy mình thì ôi trời, kô thể ngửi được. Biết sao h nhỉ =))

Last edited: 30/7/12
  16. Wow. nhưng câu văn thơ xích lô chất đầy 2 háng =))
    Bạn thấy mình làm trò của KeSay khi nào thế :)) Chả nhẽ bạn rúc dưới háng mình hay sao mà cmt đần thối thế nhỉ :-"
    Cút hay k bạn có quyền ở đây ư =)) XL xong cmt này mình cũng té :)) " Ch.ó Sủa Bờ rào, mặc kệ Ch.ó" chắc bạn đã nghe câu này! ~

•Trang…Kelly•Kẻ say đã thích.
  17. Nói mãi cũng diễn lại kả thôi, chẳng kó gì ghê gớm kả. 2 bạn cút đi đc rồi đấy nhàm chán quá

18. Thằng thầy đầy chữ nghĩa vào thank cho trò kìa =))

Chắc nó quay được cảnh em L tắm nên nó tự tin đến vậy =))

Ngu ngốt đến ngay cả cái tối thiếu sử dụng dấu chấm phẩy trong văn bản mà còn sai, cũng cao giọng chữ nghĩa với khoe tài chém gió :)) mày mà viết văn bản thế này mà cũng xưng là văn hay, mày in ra cho nhà sản xuất nó chẳng đạp cho thâm hết mõm =))

19. Hoan hỉ hậu môn 1 chữ mót
    Buồn thì ghé đ.ít ị bậy chơi
    Còn không biết lối mau hậu tạ
    Có phúc cả nhà,hưởng c.ứt anh.

Ngay từ topic trước,mình đã có nói sẽ không tiếp lời với các hạ,đừng cố gắng thu hút sự chú ý của mình. Nói để các hạ đỡ tốn công :))

Last edited: 30/7/12
    •Trang…Kelly• thích bài này.
  20. C.ứt anh kẻ khờ không giám nhận.
    Để anh mang về cúng tổ tiên
    Tổ tiên mả kết ban con cháu
    Cả họ đoàn viên bên c.ứt nồng

Văn vở đầy mõm mà mãi mới ra đc kó thế thôi àk, tưởng thế nào =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi