Mời Bạn Sum Jerymiss vào coi và nghỉ mu =))!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi †»Cắt♂♀Tóc«†, 23/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Photoshop cũng chỉ là 1 công cụ chỉnh sửa ảnh mà, mình biết chút xíu. còn thằng cắttóc này rẻ rách lắm nói để anh em biết còn đề phòng với loại dog chuyên đi lừa này.

Dog rẻ rách thì ngậm mẹ mày mồm vào loại chó lừa của bố mày tiền mua bac xong còn cười à. làm người thì cũng có danh dự chứ như mày khác gì chó ko có tính người

2. cái gì đây :x:x:x:x:x photophop đi nèo[​IMG][/IMG]

nhìn đi kung* :x:x:x::x:x::x:x::x:x:!!!!!! mình còn ko có quần áo =))!!!!!!!!

3. cái copy tên ở con khác lắp vào tên con này cũng chỉ cần 1 cái click là xong, tao chỉ cần làm trong vòng 1 giây, Còn Loại chuyên đi lừa như mày thì r...e ra...ch lắm làm người mà .. ko có chút .danh . dự khác gì loại ... d o g :)):)):))

4. chưa 1 sk =)) .

oh mày dán tên ChuaTeID của mày hộ tao cái!

5. Vic

Vic

Cho nó mượn acc nó log nó xem. Thế cho nó nhanh

†»Cắt♂♀Tóc«† thích bài này.
  6. ok đi acc nè :x:x:x:x::x:x cần ko tao đưa cho vào!

7. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Nhìn bảng cộng điểm cũng biết những loại cash shop nào được mua :))

8. Vic

Vic

Vào nhận hàng đi kìa..........

9. cs 1k thủ làm ăn gì :( .

thực sự lúc pk 3x mà mình tưởng 12x =))!!!!!!!!!!!!!!1

10. Loại acc cùi thì chó nó vào Làm dog thì chỉ chui gầm bàn cộng đi sủa thôi còn *** đươc tích sự gì 100 của tao coi như bố thí cho cái loại ăn mày như mày.

11. acc cùi ak :x:x:x:x:x để anh BH cái rồi muốn làm gì thì làm :x:x:x:x:xX:x:x:x:x!!!!

12. Vic

Vic

Đừng có cãi cố làm gì. Nói là Photoshop thế này thế kia, h người ta đọc hẳn acc vào mà vẫn còn thế à. Next. Đã Ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm với éo ai

13. d.m riêng con DL ChuaTeID muôn đời ko bảo giờ ăn được tao :x:x:x:x:x!!!!

14. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

bạn ko nên nói thế :)) chắc bạn toàn PTS à :-j đừng có nói ng :-j
    k biết thì ngậm mồm vào đc rồi đó ^^

15. Ôi lại thêm mày khôn quá, đúng là bây giờ đi lừa người khác cũng có đàn. MU lại có những thằng sinh ra luôn làm do..g như bọn mày thì cũng để anh em nó ch..ửi cho thôi.

Bạn có đọc kĩ ko mà bạn nói thiếu văn hóa vậy bạn trích dẫn câu tớ nói là bố thí 100 k cho nhà nó chứ tớ đâu bảo PTS như vậy. bạn ko biết thì cù té ra topic khác luôn và ngay. để mà nói DL 3x có 9k poitn dù có CS mà Pk win được sum 15x 75k máu thì ko PTS tớ làm con nó. bạn chơi MU lâu thì ko nói cũng phải biết chứ đừng có nhìn những búc ảnh mà nói lung tung

Last edited: 23/9/10
  16. Vic

Vic

Dog à? Bằng tao chưa mà bảo tao Dog :-s :-s.

17. Loại do..g như mày tao đập cho như chó mà vẵn mở mồm đi lừa người khác được.

Ui tự hiểu loại d..og chuyên đi lừa thì chẳng ai chấp làm gì.

18. Cả nhà ơi thế này nhé =)) cả x5 cũng pem con TocB4chKjm và BXCatToc nhé nếu mà thấy nó hổ báo trong game Pm : 0982407459 Ene vào săn cho nó câm và cút nhanh :))

19. Vic

Vic

Tí ông nháy máy =)) =))

20. có lên anh Bợm :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x ngày 6 lần cày 25" max tất =))!

mang con sum ghẻ 75k máu vào có chết ko =))!!!!!1

tao 3x thật tao ko nói đùa thằng DepZaiGi G KaChjusa 16x tao đánh thua thât nhưng mà 10-8 =))!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    DL tao 3x nhưng khi pk nó lên tới 12x đấy =))! :x:x:x:x:x:x:x:x 12k poi khi max lv!

Last edited: 23/9/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi