Mời anh em về 5-4 đánh nhau to ^^

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 01021712, 30/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 01021712

01021712 Guest

vừa bận tí nên k repp đc. Hqua cũng thỉnh thoảng chiến rồi còn gì :>, Roy còn gà lắm. Chưa có w3 đâu. Nếu Su có lòng thì mua hộ Roy cái nỏ thánh nữ +13 full ngon để Roy mua w3 :D. Roy rất cảm ơn và xin "Hậu tạ"

chửa oánh nhau. muốn oánh chửa/ Ai thích chửa k :))

Last edited by a moderator: 31/8/10
  2. Xin lỗi chứ G ÔngChu h0k cần cs cũng win dc cái loại này :))
    Chỉ dc bọn sum buf :)) =))

3. Thôi im mồm đi cả thằng chủ G mày với thằng xyenbeo chủ G ylacpro có sum, elf buff lao vào đánh tao còn chẳng chết thì to mồm cái nỗi j. Con dk của tao nị need rs ko thì hôm qua cũng đã vào đập vỡ mồm bọn mày rồi. Đi đâu đánh nhau cũng phải buff nhưng rất to mồm mà có ăn được ai đâu.

4. tối nay ta onl la làm thịt cái tên chủ Guild SongViHD kia :))

5. 01021712

01021712 Guest

CS và dw buf, đã gọi là BUF thì buf nhiều kiểu, + thêm CS nữa. =P~

Tí ta gọi ImHotBoy vào G xem LadySH to mồm thế nào :)) hhe, guild ta cũng nhiều pro lắm :)) sang x2 ta cầm sun2706 bém chết :))

6. ta chỉ làm thịt con gà chủ Guild SongViHD thôi . mem thì ta kệ :))

7. 01021712

01021712 Guest

rs đi. vào G tớ, con xuyenbeo k nói làm gì. Chấp classsshanam và OngChu thôi. Còn bọn kia hết CS hết to mồm ngay, còn anh KoreaVn2 kia, ở trong game toàn nói là tao ở hàn tiêu tiền hàn thôi, có tiêu VND đâu :)) nghe mà :-&

ta có mấy con. FukUp, WhatUp, sun2706, Royal. ta k giết đc mi ta đổi acc >:) keke, kiểu gì chả giết đc :)) =))

8. thê thảm 1 tên chủ Guild :))

9. 01021712

01021712 Guest

ta gà thì tao phải chuyển nv. nếu thua hết thì ta chịu thua. K chơi bựa là đc :>

10. Tôi đang đánh con Tuanchim phó hội crazy, dạo này mới chơi lại mà thấy bọn Ongchu nó chơi bẩn nhưng rất to mồm mới ghét nên rs để săn chúng nó.

11. Thôi nói chung xoá xổ G Doiwâsau nhaz :))

12. 01021712

01021712 Guest

OngChu có lúc rất vui tính, có lúc lại điên điên kiểu gì ấy, như 2 con người khác nhau. Hqua gọi mình về xem đánh nhau, thế là mình về chém mình luôn. Tối qua săn thành viên OngChu fê lòi mắt :))

chém chết ngay hehe

13. Khổ thằng bé thách đấu được 1 lần thua bỏ chạy rồi sau có sum,elf buff mới dám đánh nhau mà thách đấu lại nó nhất định ko nhận.

14. 01021712

01021712 Guest

bây h lại to mồm. chắc muốn phục thù hôm qua :))nhưng hẹn tối rồi mà vẫn chiến. dập nó đê

15. congtu_sh2628

congtu_sh2628 Hiệp Sĩ

Ae DoiWaSau dy bc ma` bon Ongchu o ngoai cu ho` het. het Bc A e ra ngoai `im nhu cun".Chj cạ vo ~mom la gioi.

16. Đấy là bài của chúng nó rồi. Khi nào mà thấy người ta đang bận hay là mấy thằng chủ G, phó G khác ko onl là no liếm đ ýt ngay.

17. tungken9x

tungken9x Tân Thủ

troi dat .. bon nay chup hjnh kieu gj vay .. Ef tungken dep nhu the ma ko thay dau .. lan sau rut kinh nghiem nghe
    thang nao bao la G dws ko co cs .. tu va? vao mom 3 caj
    vj thoi gjan cap bach so luong G lien mjnh ongchu chj bang 1/4 G dws
    ma ben G dws . yeu cau rongs2 chjnh don lạ nhe .. danh nhau jao luu .. ko chui bay
    ma thang chup anh chan wa .. tungken lung linh nhu the ma ko chup dc

18. congtu_sh2628

congtu_sh2628 Hiệp Sĩ

TungKen ko hjeu? roi`.sang hom qua ko co chu? G DoiWaSau ol, thang OngChunet chui? ac' ;am cau ah. cau vao moi bjet duoc. hoi ca sever xem.
    vj the toi hqua moi vao cho no 1 tran day chu' ko muon chui ạ ca?.
    no thua roi no ko dam chui? , lạ con bao tao gio ko chui bay nua roi, bon may an noi ljck su dy, co^' la de? G DoiWaSau chui? roi no chup anh? Block. Chinh hqua no noi la tao chup anh? Block roi.Cau phạ hjeu ro van de hanG~ noi nhe TungKen.

19. 01021712

01021712 Guest

Tungken guild Dd thì phải chụp làm gì xấu ơi là xấu đẹp cái gì. Thế bên ấy CS là bên này k đc CS à, CS vài 3 người thôi, k thâm hậu như bên ấy đc. OngChu CS thủ + chiến, k biết có máu nữa k :)). Hqua sơ sơ đếm đc gần chục thằng bên ấy CS

hẹn rõ ràng rồi mà k chuẩn bị đc. => Guild quá non kém. Hẹn rồi mà k đến, lúc 10h => 10h40 đi mượn đc mấy acc + CS + BUF to mồm thế :))

20. hôm nay có chiến nữa ko nhey.để ta đi xem:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi