Hà Nội Mời anh em Gui CENTERY vào

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi VXHongKong, 23/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình là một thành viên trong gui CENTERY
    Acc emtrang12
    char Huyen7
    mình muốn chủ hội và anh em vào đây báo danh và đê chủ hôi nêu ý kiến cho lần công thành chiến vào ngay 28/2 sắp tới
    anh em nêu ý tưởng của mình để công thành hiệu quả

2. ua oi ^^> . có em huythanh06 <htc là em >.

còn về chuyện công thành chiến chuẩn bị diễn ra thỳ em đang tìm hiểu . mong anh em tìm hiểu cùng với em nhé .1 vài ngày nũa em và anh em sẽ nói ý kiến sớm nhất về chuyện này ok anh em .
    CHÚC ANH EM GUIL CENTURY và TOAN THỂ A E GAME MẠNH KHỎE _ MAY MẮN VÀ GẶP NHIỀU ĐIỀU TỐT LÀNH TRONG CUỘC SỐNG NHÉ .!!!.

Last edited: 23/2/10
  3. mình góp ý thế này
    nếu công thành chiến ma tất cả anh em trong gui cùng ofline luôn thì thành công sẽ rất cao
    vì anh em dễ bảo nhau và phân chia công việc
    chứ cứ mỗi người một nơi thế này rất khó
    nếu chủ gui kêu gọi đc ofline thì là tốt nhất
    nếu không thì trước 3 ngày phải thông báo tới tất cả anh em lên diễn dàn báo danh tại đây
    để xem xét còn phân chia công việc
    vì nếu chúng ta thắng đc công thành chiến thì gui ta rất lợi không những về phần thưởng mà con về cầy lv ở loren deep
    chúc anh em công thành chiến hiệu quả
    anh em mau vào đây báo danh và đăng kí để xem có bao nhiêu thành viên tham gia

4. uh. em dang tim` hieu ve cong thanh` phe that .con` cong thanh nhu the nao` , dang ky ..... tung` buoc tung buoc noi that la em ko hieu dc vy` ss4 chua co thong bao va huong dan j` . chi noi la 28/2 thui . em dang soi cac mu khac ne`. phe va kho hieu moi mu 1 khac ma` .em dat thong bao o guil rui` .

5. mình có bài viết ở phần MU Hà Nội về công thành chiến rất dài
    anh huythanh sang xem di để em lấy link cho nhá không biết anh đã đọc ở nơi khác chưa
    http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=20131
    đó anh
    tìm hiểu thêm nhá
    về đăng kí trước 1 ngyaf admin sẽ thông báo thôi

6. getwa

getwa Tân Thủ

trui oi minh yeu wa di cong thanh the nao` cung >>>>>>>>> chet " ko hi vong " 1 tuong lai am dam

CHÚC ANH EM GUIL CENTURY và TOAN THỂ A E GAME MẠNH KHỎE _ MAY MẮN VÀ GẶP NHIỀU ĐIỀU TỐT LÀNH TRONG CUỘC SỐNG NHÉ .!!!.

Last edited: 25/2/10
  7. chao zen89
    yếu hay không không quan trọng
    hehehe
    cái quan trọng là tinh thần

8. getwa

getwa Tân Thủ

=D> cám ơn tâm bài viêt của câu rât hay >>> câu co 1 phiêu của mình ^^

9. ehe .chao` zen we` nhe . vay anh danh sao duoc ha em . x5 em vay la dc rui` co len chut la ok . con` anh thy` sao ? sao anh chiu dc o sv pk ^^. khy```` . vao` chut voi anh em vay thui nhe , to fai di ngu? rui` .

10. CENTURY_ thế giới cái tên đã nói lên ước mơ của những người trong guil muốn vươn cao vươn xa xứng tầm với cái tên của nó , thành viên trong guil thuộc nhiều lứa tuổi khác nhau, đang đi học , hay đi làm , cũng có vợ con ...có những thành viên sống ở việt nam , cũng có người ở nước ngoài... nhiều tầng lớp hợp thành 1 thể thống nhất đoàn kết mà ko tương phản
    thật khó có thể nói hết bằng lời ....

11. anh T văn hay thía!
    =D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi