8 về game Mời ae vào xem khuôn mặt ấy!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 12/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nguyễn Hiền Mặt bạn cũng khá dầy đấy chứ [​IMG];) nếu thiếu mình tặng bạn luôn! GD là phải uy tín ! bạn đang bán hơn 1kB cơ mà [​IMG]:D
    Lời nhắn của anh tôi là bạn thiếu thì anh ấy cho bạn! Oke! Thân ái chào bạn [​IMG]:v
    anh mình mua acc bạn này qua TG tài,(Xloi vì có cả anh tài) và 2 bên thống nhất số tiền + 1 điều do bên bạn hiền đưa ra là 1k sic để đổi tên cho anh mình! mà cũng qua 1 tgian cũng kha khá rồi,vẫn chưa thấy bạn hiền chuyển bạc cho anh mình! anh mình có nhắn tin hỏi nhiều lần nhưng bên bạn hiền nói rất vòng vo,có khi không rep tin nhắn! Sic không nhiều nhưng đã trong gdich thì bạn nên làm đúng theo giao dịch mua bán,đằng này còn qua trung gian! Bạn làm vậy có mất mặt anh tài TG ko bạn :)
    Chủ nhân trước đây của char DL DzaiKeTao Guil nào chắc ae biết rồi! Chúc bạn sống vui vẻ với số tiền của bạn :P

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
  2. 1k = 75 hay 70 nghìn rồi :D

3. Căng vậy e. Lên tận đây cơ à :)
    Đã thế thì cho đi e......

Kiên99 thích bài này.
  4. thanh niên đó hình như là zmandempk níc 4r đang bán đồ chợ BV hay sao ấy :) thôi bỏ đi !
    chơi với nhau alo suốt mà tao còn bị lừa đây C :) coi như bỏ đi 1 thằng bạn bẩn !

hoaik4b™_TonyNguyen_™ đã thích.
  5. Có 1k sic rêu rao khắp. Tìm hiểu rox nguyên nhân chưa..

MasterPie thích bài này.
  6. Đó mới là của ông Anh . Giả dụ như 1k sic của chủ top chắc chủ top đào mộ tổ ng ta lên mất :) . Mình mua bán chả bgio có cái toppic vẹo gì cả . Chủ top cho xin cái tên n.v lỡ mình có lòng tham đi lừa ng thì để mình tránh cái :D . Không biết chủ top sợ mình chưa chứ mình sợ chủ top rồi đấy . Hihi

anhvaemctMasterPie đã thích.
  7. gieo nhân nào thì gặp quả đấy
    cho nó 1k

8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bởi vậy suýt dính con sechilamo nếu người giữ sdt không phải người của LM đó mà.

÷Quỳnh…Châu™ thích bài này.
  9. thằng này được cái giống a
    a mà bị lừa gì a bới còn sâu hơn ý
    vì có thực mình *** lừa thằng nào nên cứ bới sâu 1 tý cũng trả sợ thằng nào bới lại dk
    dù có dù ghen ghét pk chửi nhau ầm ầm trong game nhưng sống lsao bên ngoài thực tế phải để ng đời nhìn vào mình tốt đẹp thế nào !!!

hoaik4b thích bài này.
  10. Đăng hộ ông anh thôi chứ t đc lợi lộc gì đâu!

11. 1 tay anh đào tạo =))

me0Lu0iPro thích bài này.
  12. chú cứ theo a lại hư hét cả người

13. tình nguyện hư để có tình ae =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi