Bang hội Mời Ae Game Thủ Vào Cho Ý Kiến Nhé :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 0936091109, 1/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thật
    cay hơn ăn ớt *** làm gì đc phải lên diễn đàn cào phím chứng tỏ độ trẻ trâu

TheMen91Tranhuyhoang đã thích.
  2. Mày đã Mù màu rồi thì tao khuyên mày câm CMM cái mõm mày vào đi con ak . Mày bảo nó báo Fan là tao lừa đảo đi tao coi nào ? Đã ngu óc C hó rồi lại còn ẳng nhiều . Mày mù màu ngu ko biết đầu đuôi tai nheo thế nào lại còn thích khóc thuê cho người khác
    Mày đúng là thằng O C đi khóc thuê hay nhất Năm 2018 này rồi đấy con trai ak 8-}=))

L.I.P thích bài này.
  3. thích tối vác acc lên bố chơi với m. chứ đừng nói là khóc thuê ở đây. bố thằng trẻ trâu lừa đảo

4. lập tốp ra để ae n ị cho vào mặt mà ko bít nhục còn cứ thể hiện. t cũng xin hứa với m là t chăm sóc guid m nhiệt cm tình luôn

TheMen91Hunter87 đã thích.
  5. Ôi nhìn cái cách mày cmt tại tốp này là ae đọc đã hiểu loại mày cả trong Game lẫn cả ngoài đời mày O C thế nào rồi [-X:P
    Cầm con Dw Gần 100K Poi để con QB ghẻ 46K đập cho SML cay cú quá thuê Pen mà vẫn bị ăn đập SML giờ lại vào đây lấy 2 ác D Đ để vừa tung vừa hứng [-X=))
    Hẹn nhát thế @Tranhuyhoang
    :-h<:-PMày cứ sủa hay vào đi con trai ak :)) Lũ chúng mày kéo nhau lên Arena đông như giòi rúc Full Buff Full Cs mà vẫn bị con QB ghẻ 46K đập cho SML
    Nhục nhã quá ak mà sao phải lấy nhiều ác phụ để ang ẳng cả trong Game giờ lại vào đây để Sủa thế hả thằng con Hoang @Tranhuyhoang + Óc C hó @tvthy96 :-? 2 là 1 anh sợ quá :P:P

L.I.P thích bài này.
  6. Đừng cay cú thế ĐM thằng con hoang ak :P:P:P
    Có con Dw cùi thuê đc cái Pen mày nghĩ mày là Pro rồi ak con ~X(~X(~X( Ăn đc con QB ghẻ 46K mày oai VCL nhỉ :)) Để con QB ghẻ 46K đập cho SML vậy mà Mày cũng vẫn oai VCL đc thì tao xin ị vào mõm mày + hhhh nhà mày luôn đấy thằng con Hoang ak :">

L.I.P thích bài này.
  7. ae pk vui vẻ , game chứ ko phải kẻ thù . Bớt bới móc , bớt lời lẽ xíu dc ko chứ đau đầuquá =D>

L.I.P0936091109 đã thích.
  8. SooJiSubxx

SooJiSubxx Chiến Binh

ae bình tĩnh có j vào game fang nhau k fai lôi nhau ra chửi lm j. cứ gét nhau thì gặp là fang.

0936091109 thích bài này.
  9. Câu này bạn nói chuẩn nè . Nhưng tôi thử hỏi bạn là nó ghét bạn nhưng nó ko Fang đc bạn nó đi Fang Kave vs TTD ae Guild của bạn ... Thử hỏi cái loại nó thuộc thể loại gì hả ae ...? C hó cắn láo ak ae ?
    Tôi thì tôi ghét ai tôi đi tìm đúng người đó rồi tôi PK vui vẻ . Thắng thì thôi mà thua thì tôi cũng bình thường . Trả việc gì phải cay cú rồi tìm ae Guild người ta để PK TTD vs cắn Kave mặc đồ thần+9 ko có tẹo thủ nào để cắn Láo vs PK phá người ta làm gì ... Đấy là hành động của những kẻ tiểu nhân thôi ae ak . Mày cắn tao 1 cái tao bem mày lại 1 cái . Thắng thua thì tự mình hiểu . Game thôi mà cay cú lên Arena để Xịt Sói vs PK TTD cùi yếu phá bãi người ta loạn lên như mấy con chó điên thật là hẹn hạ và nhục nhã . Từ cái thằng chủ Guild nó đến ae Guild của nó sống Ngu lại còn ko biết dạy bảo lẫn nhau . :-@:-@:P<:-P<:-P:P

L.I.P thích bài này.
  10. mình ghét nhất kiểu vì 1 người trong G mà lôi cả G vào. thằgn nào PK thì tìm thằng đó vào bem chứ liên quan gì ae G người ta mà bem

L.I.P0936091109 đã thích.
  11. óc cho.ó bố ko chơi dw nha con. ma bố chưa pk với m bao giờ nhed

12. Chiến mạnh lên cho game thêm sôi động

zzbaokezz, L.I.P0936091109 đã thích.
  13. Bạn nói quá chuẩn ae ak . Bọn chúng nó là thể loại vô học thức lên chúng nó ko PK đc người ta là chúng nó cắn toàn TTD vs Kave ae trong Guild người ta . Nhìn qua những bức Ảnh mình đăng và thằng chủ Guild Success O C nó đăng lên là ae biết lũ chúng nó lên Xịt Sói và cắn TTD vs Kave Phá người ta như 1 lũ chó điên đó ae ak . Chúng nó ko biết nhục lại còn ăng ẳng ở đây thanh minh khi những = trứng quá thật ko hề có 1 tí nào cắt Gép . Hoàn toàn quá thật .

L.I.P thích bài này.
  14. t nói cho m bít là t ko chơi dw còn thích thì t vào gên cho m thể hiện, có con qb ghẻ mà nổ to quá rồi đấy, nghiệt xúc

TheMen91 thích bài này.
  15. Thằng Ngu @Tranhuyhoang mày là thằng con Hoang của con nghiệt xúc nào sinh đẻ ra mày thế ? Sao mày vào đây ăng ẳng cái Lồ n gì thế hả con chó ghẻ bị điên kia ?
    Mày nghe bố dạy mày đi nhé con C hó Hoang điên dại @Tranhuyhoang ak . Ko biết con vs thằng Nghiệt Xúc nào sinh đẻ ra cái loại Tinh Trùng Khuyết Tật như mày mà mày cứ vào đây để ăng ẳng cái gì thế con ? Bố thuê mày vào khóc ở đây ak Thằng ML ? Mầy câm ngay cái mõm mày và cút đi thằng con Hoang @Tranhuyhoang O C ak .:-q:-q:-q

Last edited: 1/6/18
    L.I.P thích bài này.
  16. chửi nhau t thua mày.ok. vào game thể hiện nào con nghiệt xucd

17. cay cú quá đây mà
    3 mươi mấy tuổi rồi mà còn sửu nhi thế thiết lừa cánh hv =))

TheMen91Tranhuyhoang đã thích.
  18. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Nay anh ghê gớm quá vậy, qua đây bung lụa à ;));)).

TheMen91tvthy96 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi