Mời ADMIN vào cho anh em Sv 10 Sự Kiện 1 câu trả lời

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SuperChuoi, 28/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sự kiện đã song từ hôm 23 đến giờ anh em SV 10 tân thủ vần chưa đc về SV thường ADMIN bảo anh em góp ý thì k nhận đc 1 câu trả lời nào ADMIN dự kiến 8h sáng ngày 28/12/2012 sẽ mở SV 10 để anh em ép khuôn đến giờ vẫn k vào đc mon ADMIN vào trả lời cho anh em 1 câu thoả đáng chứ anh em cầy cuốc trong 20 hôm vất vả mà như vậy là quá bất công Thanks
    PS : mong anh em góp ý k Spam lung tung tránh loãng TP nhé

xiaoktv thích bài này.
  2. Up cái cho admin giải quyết nhanh gọn.A/e đã phải chờ đợi 4,5 ngày trời

3. Từ sáng đến giờ chúng ta vẫn chưa nhận đc câu trả lời từ những người có quyền lực ..........

4. Cứ đà này có khi admin cho a/e mình đợi đến tết nguyên đán

5. Chẳng có lẽ,..Admin giải quyết sớm để anh em còn biết đường mà liệu. 8->

6. Anh fan thì ra dự kiến ...rồi anh TTH lại khoá chủ đề .......mà ko ai có câu trả lời ...tất cả những gì anh em ta nhận đc là sự im lặng từ BQT

7. Mình vừa nói chuyện với bác Fan xong,và cảm thấy việc ép huy hiệu vào khuôn cũng tốt thôi.Mặc dù tỉ lệ bị giảm xuống 5%
    Ví dụ như quay khuôn 1 ở phòng thường tỉ lệ là 75%,vậy sv 10 sẽ là 70%.Tỉ lệ thành công vẫn cao.
    Đối với những a/e có số lượng huy hiệu ít,khoảng 5 cái chẳng hạn thì với tỉ lệ 70% thì cũng ko lỗ đâu
    Còn những a/e có nhiều huy hiệu thì có thể xoay khuôn 4,5 tuỳ ý.
    Vậy nên a/e nào cảm thấy ý kiến của mình là hợp lý thì vote cho 1 phiếu để bác Fan tổ chức ép khuôn sớm.
    Vì nói thật 4,5 ngày nay a/e ngồi chờ đợi ai cũng cảm thấy mệt mỏi lắm rồi và cũng chẳng ai muốn phải đợi thêm ngày nào nữa.
    Nhờ mod của box này move giúp bài viết qua box Hà Nội giùm để a/e tiện theo dõi hơn.Tks all!!:x

8. Tớ có 5 viên thôi ...tớ không đồng ý ..ép khuân 1 thì bán cho ai ...tớ ít thế thì cho tớ về đi ...chứ đã nghèo rồi còn nghèo hơn ah

9. Khuôn 1 thì công nhận là ít người dùng thật nhưng cũng ko đến nỗi là ko ai mua.Tớ có khoảng 40 huy hiệu, và nếu ép khuôn thì tớ cũng chỉ ép khuôn 1 thui.Thà được ít còn hơn ko,chứ quay khuôn 5 thì mạo hiểm lắm

10. 5 viên ép khuôn 1 may mắn được 2 viên. Giá bây giờ khoảng 1k5 viên ngon sét nhé.
    Sau khi anh em sv10 về xuống khoảng 1k3 (liệu có ai xúc không). May có người xúc được khoảng 2k6. lỗ mất 3k bạc..Chưa kể công thức đêm hôm,.ngồi đau cả lưng để giờ thế này.8->
    Chán chẳng buồn chết.

11. đen cũng 3 viên .

12. K thấy Mod move TP sang bên kí nhỉ giờ chỉ đợi SV 10 vào đc là ép ngọc thôi mệt mỏi 5 hôm rồi

13. Up cho mod move sang box HN để giải quyết nhanh vấn đề này nào

14. 3-4 chục viên thì quay còn có khả năng kiếm chác đc chút ...chứ có mấy viên thì mình nghĩ = 0

15. Nếu thế thì bạn pm yahoo bác Fan xin bác ấy giải quyết riêng đi chứ nói thật nếu lỗ thì ai cũng phải chịu lỗ cả thôi.
    40 viên huy hiệu của tớ tính giá thị trường hiện nay được khoảng 60k bạc,ép khuôn xong tớ chỉ hi vọng còn lại được 1 nửa thôi là mừng lắm rồi.Còn nếu cứ dây dưa mãi thế này cũng chả giải quyết được vấn đề gì đâu.Chỉ thêm mệt mỏi thôi
    Bạn đừng ganh tị với những người có nhiều ngọc,số ngọc có được là bao nhiêu thì họ cũng phải bỏ ra bấy nhiêu sức lực mới có được.Tuỳ bạn hiểu...

Nghĩ theo chiều hướng tích cực 1 chút đi bạn à...

16. pm yh ma k thay pm lại chẳng hiểu tn nữa.

17. Nghĩ theo chiều hướng tích cực 1 chút đi bạn à...
    Cứ pm ra đấy bác ấy đọc mà cảm thấy được thì sẽ thông báo cho bạn thôi.
    Nói khuôn 1 ít người dùng chứ mình vừa dạo qua chợ ảo thấy cũng cháy hàng chứ có tràn lan lắm đâu,giá khuôn 1 với giá huy hiệu cũng gần như là ngang nhau.Khuôn rồi thì mã hơn 1 chút

Tớ pm bác ấy từ hum tới giờ cả chục lần rồi ấy chứ nhưng hôm nay mới thấy trả lời 1 lần.Chắc có lẽ vì kiêu :))

18. Mãi k thấy Mod move sang bên kia TP có vấn đề ak

19. Mai người ta mới chuyển qua .

20. Hôm nay 28 mở p10 ra k vào đc là có ý gì nhỷ.........

Thế chắc là ADM kô bắt AE quay nữa,nhưng mà cách giải quyết là gì đây nhỷ.!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi