Mời Admin +BQT xem lại

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhquang2, 30/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi mới mua acc chuotusa 4k bạc ko có đồ cách đây 4 hôm http://forum.gamethuvn.net/showthread.php?t=11011
    -tôi chuyển 1 bộ triệu hồi từ acc:hanc4 sang (bộ triệu hồi tôi mua từ bên ss3 và đăng bán trên chợ ảo khi vẫn còn bên ss3).bên acc:chuotusa tôi có mua thêm 1 gậy triệu hồi full+khiên triệu hồi 6 dòng +w2 soul full+13 ngoài chợ ảo(admin có thể kiểm tra NKGD chuyển bạc từ acc:hanc4 sang acc:chuotusa >>để mua đồ và mua acc)
    -thà rằng nói ngu thi chết nhưng tôi ko phục 1 tí nào.trước khi mua tôi đã kiểm tra cận thận xem acc chuotusa có tham gia Dúp đồ ko rồi mới mua http://ss3.gamethuvn.net/danhsachdupe.html
    giờ thành bị ra thế này.
    -thực sự là quá chán nản
    Mong Admin có chach giải quyết chính đáng cho tôi

Last edited: 30/12/09
  2. tớ cung the Vinh à.làm gì có tr0ng danh sách block..vừa rồi mua thêm đồ để đánh.éo ngờ lại bị block..KIMNAMJOO Đọc dc..Hi Vọng cậu gọi điện cho vinhquang2 để nói chuyện.tớ thỉ nghỉ Mu..ko nhắc gỉ đến chuyện của cạuva to. đen thì đa đen rồi..vì mua đồ của cậu mà tớ phải nghỉ Mu.nhưng với vinhquang2 là bạn thân xa của tớ.Hi vọng cậu xem xét lại..Hoàn trả bạc cho vinhquang2..thank cau

3. vinh chYM to cày vẫn ác nhỷ . Con DungYKien của tui sang x5 thì bị NeedReset nhưng sang x1 lại hết . Cứ tưởng là bị hẳn thì chắc chết mất ( Vì để cả Key TH ring pedan w2 Full tất tần tật ở con đấy , nó mà bắt phải rs thì ức lắm đấy =)) )

4. chán thật vừa mua soul để cày master skill ko ngờ bi block.lại còn chuyển cả cây triệu hồi full của con kieuchinh sang nữa.chán wa

5. tôi chuyên 4k bạc để mua acc: chuotusa
    :NKDG

mayhong 999 Bac Chuyển khoản 18h1 27/12
    mayhong 999 Bac Chuyển khoản 18h0 27/12
    mayhong 999 Bac Chuyển khoản 17h59 27/12
    mayhong 999 Bac Chuyển khoản 17h58 27/12
    Admin biết tôi ko làm gì sai mà>>Mong Admin xem xét

6. khổ thân anh này mới mua, chưa dc to mồm bên x1 đã bị admin bịt mồm rồi =))

2 cái mayhong+chuotusa toàn acc hách mà vẫn có thằng đâm đầu vào mua

Last edited: 30/12/09
  7. chia bùn với bạn hiền nhé Admin xem giải quyết vụ này sớm đi hem

8. -cám ơn jack..............................................

9. hình như hôm nọ ông này còn ủng hộ block kinh lắm mà sao hn đổi ý thế

10. :) ếch chết tại miệng :))

11. Vợ đó hả em ieu Jack..dc đấy Hàng VN Chất Lượng cao ^^

12. -ong không đọc bài viết của tôi a`.đúng tôi vẫn ủng hộ block nhưng acc này tôi mới mua được 4 hôm.trong danh sách đúp đồ ko có tên >>bây giờ mọc thêm 1 đoạn là nhận đồ.
    -dám làm dám chịu sao phải xoán.chơi MuHN từ khi có cái MU này chưa bao giờ biết đúp đồ hay đi lừa đảo,ngoài đúp máy cái vé BC+DV bên 1.0.
    -*** 30 tuổi đầu mà phải làm cái trò trẻ con này à

13. up..anh cũng thế Vinh a. thèng này làm thông gia dc day ;

14. Ẽck chết Tại miệng ko sai :))

15. -may bảo cái gì ếch chết tại miệng mấy cái thằng điên này.chúng mày ko biết đọc ko biết suy nghi tao viết cái gì à.chém gió thì biến cho tao nhờ.*** mấy cái thằng rẻ rách chúng mày đúp đồ làm ảnh hưởng đến người khác còn mở miệng nói vậy a`

16. chém hết bọn tôm tép nhãi nhép này đê. tiểu tốt ngu dốt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi