8 về game Mời 2 thằng Veronika và thằng Cr7 vào :))=))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi anhvaemct, 15/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
    • Bạn nên dùng từ ngữ khiếm nhã hơn, tránh xúc phạm, kích động mọi người khi 8 về game
    Trước hết nhổ vào 2 mặt chúng mày phát đã :))

1. Thằng Veron, mày bào solo CC, acc mày trị già 6tr, tao bảo solo phát 5tr thì mày lại giở trò này nọ ! Đòi thua mất acc này nọ ! Xong nói tao ko dám =))
    Đuỵt 3` già mày nốt chứ lại =)) Bọn xaque chúng mày từ thằng DCS1 tới bọn trẻ ranh chúng mày chỉ dc cái mồm thôi à ??? Nói thì oai lắm xong toàn kiếm cớ hủy kèo là ntn ??? Mày thích solo cái gì bố mày chiều mày hết ! Mày bảo ko chơi SSK, uk thì bố mày ko chơi SSK, chơi DW với mày mày còn đòi gì ??? Con ch.ó l.ợn này =))

2. Thằng Cr7 =)) đang đâu chen mồm vào chửi, rủ solo thì cứ phải hỏi acc nào ??? Bố mày khẳng định với cái loại mày 1 câu là acc nào cũng dc và sẽ ko chơi SSK nghe chưa con ch.ó con =)) Dọa ai thì dọa chứ động vào bố mày thì nhầm ng rồi nhé 2 con chó !!!

P/s : 2 Con chó con thích solo kiểu gì và ntn thì làm luôn topic bố mày chiều các con nhé ! Acc mày 6tr bố mày thua bố trả 6tr còn mày thua mày trả acc cũng dc, chứ d.m acc tao hơn hẳn chỗ đó, bảo giờ cứ phải mất acc mới chơi ??? Bọn mày bị ngơ à ???

Làm kèo đy mấy con ch.ó l.ợn nhé ! Bố mày đang chán cần kèo solo đây, gọi c.mn cả thằng Boss với thằng DCS1 vào cân kèo hết =))

19554520_1907719179439982_5181626932649265094_n (1).jpg

1. Cúttttttttttt cútttttttt raaaaaaa để anh thể hiện nào :)

me0Lu0iProTiểu Ma Đầu đã thích.

2. Đợt này thấy hay la liếm bài viết của mình phết nhỉ, lại còn ra fb cmt nữa chứ =)) dậy bảo lại lũ em út đy, ,có bản lĩnh solo thì hay to mồm thách thức, còn ko thì thôi đừng có nhảm L !!!

hoangdieu thích bài này.
  3. Tiểu Ma Đầu

Tiểu Ma Đầu Hiệp Sĩ

Dọa ai thì dọa.chứ đừng dọa anh j .Ko a ý quai lại cắn cho bỏ mông .

Kiên99 thích bài này.
  4. Tiểu Ma Đầu

Tiểu Ma Đầu Hiệp Sĩ

Di ra không anh ý cắn cho phát vào mông giò

Kiên99 thích bài này.
  5. nói cho chuẩn vào nhé
    kêu solo mày bảo lây ác nào kẹ tao
    tao bảo lây dl ssk vaò giết tao win mày kêu tao choi sao kệ tao
    mày có ac nào kệ mày
    bày dặt dựng chuyện 1 cách trắng trợn
    tao bảo tính ác tao 6tr, mày kêu ác tao 30 tr ác mày tuoi loz solo
    bố thẳng dựng khống chuyện lên nói dc
    thế nhé ko cmt và đọc thêm gì nữa

sarahg, hoaik4bKiên99 đã thích.
  6. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

• Bạn nên dùng từ ngữ khiếm nhã hơn, tránh xúc phạm, kích động mọi người khi 8 về game
    Đ m Cường phệ. Tao cũng XaQue đây

7. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Cíuuuuuu

8. Thôi thôi d.m xin lỗi bố trẻ! Tao đã nói rồi, dw với dw cũng dc, nhưng tao ko xóa acc vì acc tao nó khác acc mày, thích quy c.m.n ra tiền mặt đy rồi solo !
    Hay tại khả năng đọc hiểu của mày hơi chậm nên mày bảo tao dựng chuyện vu khống ??? Thế bây giờ có thích làm kèo ko nè :))
    Ra đây mà làm kèo đỡ mất công bảo ng khác vu khống này nọ ! Nhạc nào chẳng nhảy dc =))

hoangdieu thích bài này.
  9. Nhớ chụp ảnh nhé các thanh niên , nói ai TIN ! :D

sarahgngocduong7 đã thích.
  10. ngocduong7

ngocduong7 Chiến Binh

BV Vẫn Hot Thế Nhỉ

11. AE mình không chấp với chúng nó :D chắc nó trừ mình ra :P

12. 1.ông nói hay như đài ấy nhỉ , trong tất cả các Topic và các Comment từ FB đến DD , ông mới là người lôi tôi vào trước ( có cần tôi chụp ảnh làm minh chứng không ) :D , liên quan bòi gì đến tôi mà ông cứ gọi con Boss của tôi và nhắc đến tôi làm gì ,
    2. gớm ông bảo tôi dạy bảo ae trong LM , DM tôi nói thẳng luôn , bố mẹ chúng nó còn *** dạy đươc thì tôi dạy thé bòi nào được , :)
    3, ông nói nhạc nào ông cũng nhảy
    oke , tôi mở nhạc đám ma cho ông nhảy điệu shuffle nhé , xem ông có nhảy nổi không :) ( muốn biết nhảy điệu shuffle thế nào thì vao Youtube xem nhé ) ;)

Tiểu Ma Đầu thích bài này.
  13. xem tên diễn đàn trả biết NV nào trong game .nhưng pro này nói giọng điệu cay cú . bức xúc kinh hồn quá. ( NHẪN ) dc mới tốt ^^
    quên .bổ xung thêm .trong game ng ta hay gọi thằng trẻ zanh .( ngựa non háu đá kiki )

vietpro85 thích bài này.
  14. Ông nói chuẩn vãi đến bố mẹ chúng nó còn *** dạy nổi huống gì ông,Cơ mà tôi phải công nhận có lúc chúng nó lại nghe lời ông hơn cả bố mẹ chúng nó nên tôi suy ra ông còn hơn cả bố mẹ chúng nó đấy =))

15. Ko nên áp dụng cách mình vẫn làm vs đối phương lên người khác,đó người ta gọi là ngậm ứt phun xà lách đấy,cái cách của mày là hay dùng răng cắn đít người ta thì giữ lại mà dùng cớ sao lại đổ thừa cho người ta cũng như mày hay thật đấy :))

anhvaemct thích bài này.
  16. Quẩy nên đại ca =]]
    Say lại xỉn . xỉn lại say =]]

anhvaemct thích bài này.
  17. Mà sao em cứ phải bận tâm đến mấy cái con ku kac ấy làm gì nhỉ,chấp làm gì mấy cái thứ lấy mồm làm vk cứ lặng lẽ mà hd thôi em,tính chú anh hiểu nên kìm chế bớt đi ko mấy thằng ranh con nó lại nghĩ mình trẻ con như nó,nó lại nghĩ nó nguy hiểm khiến mình phải bận tâm mệt lắm em.

anhvaemct thích bài này.
  18. thằng này chấp gì ông. dm vô văn văn chỉ biết chửi bậy, chắc ở đời *** ra gì vào game tỏ máu anh hùng

19. BV vẫn căng cò nhể sv ít có vẻ oánh nhau xôm hơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi