8 về game mời 2 DL VanLaAnh và Mobifone1 nhảy vào.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DinhLuong, 8/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. với tư cách là chủ charter DinhLuong và TjenLjnh và là cựu thành viên G NeverDie tôi có điều muốn nói với 2 chú DL VanLaAnh va mobifone1
    có lẽ vì nhiều lần bị Home săn kundun mất ngay trước mặt nên 2 dl này rất hung hăng và quyết định truy tìm G Home để chút giận. không gặp G Home ở arena 2 DL này quyết định chút bực tức lên các tân thủ đỏ G NeverDie. có lẽ do nghe ai đó xúi giục 2 DL này đã nói rằng ttd G NeverDie là nhân vật phụ của Home. xin thưa Home không có nhân vật phụ cùi như thế đâu. và Home cũng không làm như AET sang ThitCho đâu.
    còn 2 chú muốn nhảy vào húc hôm thì có 2 phương án
    +1 là 2 chú sang 1 trong mấy G liên minh đi.
    +2 là cho G các chú LM với YD đi.
    nào mình cùng húc.

2. HHúc nhau đi

DinhLuong thích bài này.
  3. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

mình gét nhất cái kiểu bị bem xong lên DD khóc lóc. k bem lại đc thì xin cmnd lại còn bày đặt này nọ....

4. cái này đọc đi bạn. cái này không phải khóc mà là mời 2 DL nhảy vào cuọc với Home

5. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Đấy là nói rõ quan điểm thôi.

cayxang9xDinhLuong đã thích.
  6. cuộc chiến arena ngày càng căng thẳng

DinhLuong thích bài này.
  7. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

a re na cần 1 cơn gió độc để cuốn tất cả mọi thứ đi....

DinhLuong thích bài này.
  8. chuẩn cảm ơn bạn đã hiểu topic của mình.

9. đêm nay xong CV se đi chăm sóc ca 2 DL này. mặc dù mình rs ít hơn, ít dư hơn nhưng vãn đủ khả năng chơi với 2 bạn này tới bến:!!

10. Chú nói như thánh ý. Chú biết G ThịtCho bọn anh có từ bao giờ không :-/

11. biết là có trước AET nhung có 1 số người đã phải dời AET về lại ThitCho để tránh chiến tranh

12. Đấy là kệ bọn nó. Mà thật ra cũng như home là thoát G một số con để đi buff nói chung đó là chiến thuật. ĐIều đó không xấu mà :D

13. vì cái aâen có đáng không.mang danh dự nhân phẩm mình ra lam trò đùa. Chắc trêu o:-)

14. súc ủi hết đi :))

15. Ý kiến này sao mà yêu quá đi thôi. :x

danghoanDinhLuong đã thích.
  16. hay thì anh phải vote 1 cái đê=D>

17. Ngọc Final cầm 2 acc này =))

18. Thích thì cứ crt cho nó thích bạn đừng ý kiến fang thì cứ fag đi mặc dù lau cũng k vào găme rồi :)

19. Im lăng là vàng

20. Trong game ng ta bem nhau còn ko kịp nói huống gì xin tha như bạn nói. Lên đây thì có thể vừa uống nc vừa gõ phím vừa nhàn hạ lại vừa bày tỏ được cái điều mình muốn nói chứ không phải khóc lóc như bạn nói nhé .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi