Góp ý Mod và Fan xem xét

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maxaco89, 30/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tham thì tham muốn kái này lại đổi kái khác thui

2. Chấp nhân nhũng j ban dang có

3. đấy là lí do nhiều anh em nghỉ game và trong đó có mình, mang tiếng giúp đỡ tư vấn gamethu nhiệt tình mà cứ để gamethu gào thét mãi cũng không giải đáp nhiều thắc mắc.

4. em rất đòng ý với ý kiến của FAN a e xem ít nữa nvp lại rẻ thối ấy..

5. chấp nhận thôi . kinh tế suy thoái mà

6. mình sms qua 090445444 tới 3 lần
    pm fantasymc2002 1 lần
    inbox fantasymc 1 lần
    đã 3 4 ngày trôi qua vẫn chưa thấy bác Fan khảm cho

7. bác cứ bình tĩnh . chắc dạo này sắp PHTS nên bác fan hơi bận :D

8. Cứ cho rs thoải mái ngày cuối tháng là ok

9. sao cũng được mục tiêu của mình là pk chứ ko phải cày cuốc^^

10. Cứ nói là chậm rl lại là sao. Rl người lợi nhất chính là fan.
    Bây giờ ko cho đua tháng vs char 1k lần thì không biết cày tới ngày tháng năm nào mới max.
    Mấy đại gia toàn cày khiếp khủng, nb lên 8x k dư rồi bao giờ ms đuổi kịp.
    Theo t nghĩ fan chỉ lên cho giới hạn point dư ở 80k, còn lại cho chạy tẹt tèn ten đi

11. bạn không hiểu thế nào là thi đua à . từ xưa đến nay . NB và VST kém nhau 3k dư .bây giờ vẫn vậy. giữ mốc 80k dư thì đến 80% hàng khủng bỏ MUHN này rồi

12. Chắc vẫn cho RS bình thường nhưng không tính điểm để vào top. Ngày cuối tháng không Rs thoải mái được

13. theo mình là không được rs bạn nhé . bạn đọc kỹ thì sẽ thấy . FAN có nói là không được đua top tháng thì có nghĩa là không được RS . đang muốn hạn chế point dư mà . chứ vẫn cho RS thì khác gì như bt

14. Không có thông báo về thay đổi lần RS cho các nhân vật trên 1k lên rs bình thường chắc chắn chỉ thay đôi cách tính điểm tốp thôi

15. Thế ư. Thế cậu hiểu thế nào là thi đua.
    Chênh nhau quá mức như vậy, đổi skil fan cho max dư 20k thôi rồi sau đó tới rl, giờ hàng rs cao 20k dư quá nhiều rồi họ lên 2k tới khj nào để rl về. Dư bao giờ mới lên được 40k. Nếu cái mốc 80k dư ko đủ thì fan cứ cho như bt đi. Việc gì phải áp dụng việc đua top chỉ vs nv >1000 lần.

16. Hà Nội không vội đc mà.

17. Chuẩn bị ra thông báo mới hàng 50k dư đổi 1 bộ sk khuôn 6 + pull tự chọn + vũ khí khuôn 6 pull tự chọn các hàng pol dư trên 50k chuẩn bị mà nhận hàng kkk

18. Dùng yahoo đăng ký của acc nt đến Fan nõ acc char cùng yêu cầu giúp đỡ. TK cái là nhanh nhất

19. Thế công sức những acc top trước hơn poi dư của bạn rồi giờ bắt giới hạn = bạn có được không. Bạn nghèo hơn người ta, giờ bắt người ta ngừng kiếm tiền đợi bạn kiếm = rồi mới kiếm tiếp ak

20. Cái này không phải vậy. T chỉ muốn fan cho đua top tiếp vs ae trên 1k.
    Ai cày nhanh muốn rl thì cứ cày. Sao phải dừng lại.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi