8 về game Mở thêm sự kiện, tăng cường sân chơi cộng đồng game Mu!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hải Minh, 12/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như tiêu đề ae nào có ý kiến nhằm thúc đẩy việc phát triển game Mu thêm phần sôi động và kịch tính, bớt cảnh nhàm chán ngày tháng cắm tăm cày quốc không? Như mình thấy từ khi lên s11 có sự kiện đào ngọc cho ae PK miễn phí mở lúc sáng và lúc tối đều bắt đầu từ 9h15, 21h15 và sự kiện kéo dài hơn 2h đồng hồ, như vậy cũng đã làm game thêm chút nhộn nhịp. Mới đây là việc P7 đã được thả Poin tương đối lớn, số poin không thể coi là phòng dành cho tân thủ được, tuy nhiên cũng đã khiến P7 ấm lên dần dần :D Mình thì có chút tham lam hơn nữa là mong game Mu chúng ta mở thêm sự kiện gì đó để ae có thể tham gia náo nhiệt hơn, như chúng ta biết sáng có đào ngọc - PK, tối có đào ngọc - PK nhưng chiều thì ngoài arena ra thì P7 vs P8 cũng không thực sự náo nhiệt lắm nên mình mạnh dạn đề xuất ý kiến mở thêm sự kiện giống như đào ngọc chẳng hạn vào giờ chiều cho ae thỏa sức PK và kiếm ngọc cho bản thân mình :D. Trên đây là ý kiến cá nhân, ae có ý kiến gì thì đưa ra nhé, đừng nói ý kiến là để tất cả các Phòng đều PK được hết nhé :))

Sun.Sun thích bài này.
  2. Thực chất ra thì đào ngọc buối sáng không đông lắm vì đa số còn đi làm và đi học , Admin nên tăng cường sự kiện vào buổi tối vì giờ đó đông người chơi hơn

BianconeriHải Minh đã thích.
  3. kể ra mà có sự kiện giống chiến trường tống kim nhỉ :D

Bianconeri thích bài này.
  4. ARENA là sân chơi quá lớn rồi ae ai đũ bản lĩnh cứ lên đó mà quẫy thôi cân hết cả server cũng đc =))

5. chẩn đấy mở chiến trưòng chia làm 2 phe đánh nhau chắc phê lắm

Hải Minh thích bài này.
  6. Khó phết đấy. Nếu có thì vào ko đc dùng máu :))

Hải Minh thích bài này.
  7. nên mở sự kiện pk rơi ngọc và nv phải có ngọc mới pk đc nhau thì hay đấy =))

Hải Minh thích bài này.
  8. đào ngọc vui vl
    chỉ buồn cười đang đào gần xong có thằng đá đít cái lại đào lại từ đầu =)) =))
    yếu hay khoẻ cung chơi đc vui vãi

Hải MinhzViTieuBao đã thích.
  9. m thấy hay nhất là cho tỷ võ trạng nguyên giống TLBB là hay nhất thể lệ solo đấu trg. đăng ký qua NPC win cũng đc 1 cái logo vô địch hạn trong 1 tuần cho n bá :D

Hải Minh thích bài này.
  10. map đào ngọc bé quá nên không vui. và đào hơi lâu lên mình lúc mới lên ss11 còn chăm đào, giờ chán rồi ^^

Hải Minh thích bài này.
  11. Cậu thích pk cứ vào p7 p8 ma phang nhiệt tình vào. Event hiện giờ so vs trước là quá nhiều rồi

12. cái này cũng hay đó bạn. solo random được thì được, k được thì cũng vui :v

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi