Chú ý Mở lại chức năng Ngân hàng (Xzen) cho diễn đàn!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 12/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Súc tích chứ không phải Xúc tích anh à =.=!

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tất cả các box Thuộc diễn đàn, thuộc về cộng đồng đều có mối liên kết chặt chẽ và ảnh hưởng đến diễn đàn cũng như hoạt động của cộng đồng GamethuVN.

3. chuẩn, không còn gì để chỉnh nữa, thế là công bằng, diễn đàn ngày một lành mạnh và văn minh hơn bởi ít các clone và spam nhảm

4. Thiên Thanh Hi

Bạn cứ thử làm thế nếu muốn, nhưng nếu đọc nội qui diễn đàn rồi, tôi tin bạn không dám mạo hiểm.

Diễn đàn này chỉ dành cho các thành viên của GamethuVN, nên nói cho đúng và trực tiếp (mặc dù hơi mất lòng) thì tôi không chấp nhận những người lập nick để vào box Chợ trời spam; còn đã là thành viên GamethuVN và tham gia các box của GamethuVN- họ không bao giờ thiếu Xzen.

ltkybach thích bài này.
  5. Thế thì box chợ trời cũng nên có mod. spam lung tung thì bị ăn thẻ.còn xzen thì vẫn nên tăng cho người đăng bài bán đồ chính đáng và người muốn mua mà.
    . đăng bài bán đồ phải có hình chụp đồ muốn bán chính xác tránh tình trạng lập ảo để câu xzen chẳng hạn.^^

6. Ok đồng ý cả tứ chi, rất cám ơn bạn HI, anh em ta tham gia tich cực các box khác đi nào

7. nói gì thì nói nhìn Số xzen của TTH hoa cả mắt va thích rồi, không biết bao năm nữa mình đc như vậy.

8. Quên mất ko hỏi bạn TTH, bao h thì mở lại gameroom thế, mình vào mà chưa chơi được?

9. Thiên Thanh Hi

Box Chợ trời không có mod chính vì tôi tôn trọng các thành viên. Sẽ không công bằng nếu một thành viên cũng tham gia chơi game, buôn bán mà lại quản lý hoạt động buôn bán của các thành viên khác; mà hoạt động buôn bán, giao dịch thì... Rất nhạy cảm!

Tất nhiên, nó vẫn được quản lý bởi các admin, smod nhưng chỉ ở góc độ cơ bản, không đi sâu.

10. box chợ trời cũng là 1 box của gamethuvn nên theo tôi nên có 1 cuộc " trưng cầu dân ý" về vấn đề này.^^

11. Theo mình thì cũng nên có, các hành vi spam linh tinh gây loãng nên có người theo dõi và để ý.

12. Thiên Thanh Hi

Trưng cầu dân ý là sao?
    1 + 1 = 2 mà tôi cũng phải trưng cầu, nói cách khác là đẽo cày giữa đường?

Tôi không tôn trọng các thành viên thì những việc lâu nay tôi làm là để cho ai? Tại sao tôi phải xin admin cho đổi Xzen sang bạc?

Tôi trưng cầu ý kiến anh em từ việc lắng nghe nhiều chiều, nhìn vào bảng gồm các con số thống kê của diễn đàn và quan tâm đến lợi ích của tất cả chứ không giống những người chỉ vì lợi ích riêng cá nhân mình mà đòi hỏi (loanh quanh chỉ đòi spam chứ đã cống hiến được gì cho cộng đồng này?). Bởi vậy tôi nhắc lại, nếu với những việc khó hiểu và phải suy xét thì không nói, nhưng với việc rất rõ ràng và chỉ đem lại lợi ích cho thành viên mà cá nhân nào còn muốn xuyên tạc, kích động thì tôi sẽ xóa sổ không còn một dấu vết nào tại cộng đồng GamethuVN.

SeeLells, cuong001KingOfDog đã thích.
  13. KúnPrô

KúnPrô Guest

cái này hay rồi đấy kiếm xzen đổi bạc thôi ;))

14. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

10 người tham gia diễn đàn phần lớn ban đầu là có những thắc mắc trong game.sau đó thì buôn bán đồ.rồi sau nữa chán lại spam.trong 10 người khó để tìm ra 1 người luôn xây dựng đóng góp cho diễn đàn cả.( tất nhiên đây ko phải là trách nhiệm) Nhưng khi thấy mình thiệt thòi 1 chút là kêu ca la ó.tham gia diễn đàn để giao lưu chứ vì mấy cái Xzen đâu.xzen nó chỉ là cái gì đó hỗ trợ thêm phần hào hứng để các bạn tham gia nhiệt tình. ^^!

15. em chưa từng dùng qua x-zen. mà cũng chưa biết cách dùng thế nào nữa.

16. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

bạn hãy cố tham gia nhiều bài viết có ích tại diễn đàn.1 lúc nào đó bạn sẽ biết cách dùng và có lợi cho bạn ^^!

17. vâng. đổi x-zen sang B thế nào ạ. em sao có nhiều x-zen thế. hơn mấy bác có vài k bài viết.

18. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

kiêm xzen tại đây ah ? thử phát nào

mình toàn tham gia box chợ trời quả này thiếu xzen chầm trọng

19. ko kậu ạ. chỗ này ko phải chỗ kiếm x-zen mà là chỗ thảo luận về tính năng x-zen. ai chưa biết thì hỏi. ai biết rồi thì vào giúp đỡ người chưa biết. nói như cậu phải chăng kậu muốn Spam

20. hihi ! thank Hi , mà có khôi phục lại mấy cái chữ Vipmem bờ cho anh em đc không nhỉ ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi