Mở chức năng bình luận bài viết

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 4/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Vui lòng nhìn phía bên tay trái nút Cảm ơn, bạn sẽ thấy [​IMG] Comment

Đôi khi trong một topic (chủ đề), bạn cần trao đổi, nhắn/thắc mắc riêng, muốn chú thích cho bài viết của mình hoặc người khác.v.v.. nói chung là mọi nội dung không nằm trong chủ đề của topic, hoặc không nhất thiết cần một bài viết riêng lẻ thì chức năng này sẽ rất hữu ích!

Chú thích:
    1. Đoạn đánh dấu (**) cho phép bạn chọn bình luận cho bài viết đó, hay bình luận cho bình luận trước đó (bình luận cho một bình luận đã có, bắt đầu từ #2)
    2. Hiển thị tối đa 7 bình luận, nếu có nhiều hơn thì chúng được ẩn đi, bạn ấn vào nút [​IMG] để xem tiếp.

Mong rằng chức năng này sẽ giúp bạn tham gia diễn đàn thoải mái hơn, thuận lợi hơn nữa!

Hãy tận dụng chức năng này để tránh bị phạt (cho thẻ) khi viết nội dung ngoài chủ đề chính!

Với nội dung đúng chủ đề thì không nên lạm dụng comment; ví dụ bạn không thể định dạng chữ, dùng hình biểu tượng, hình ảnh, người khác muốn trao đổi không thể quote (trích dẫn) bài của bạn được!

Chúc bạn chơi vui!

2. bóc tem ;)) lúc đầu cahr biết là gì :)) cứ tưởng là báo cáo vi phạm cơ :)) mình báo cáo mới 2`

3. Thiên Thanh Hi

Trong quá trình sử dụng nếu có lỗi hay thắc mắc gì post ở đây nhé!

4. Sabotage

Sabotage Guest

Hay quá mà không có nút thank. hjxxxxxx

khi Comment thì có bảng thôg báo tin nhắn của Admin auto mới ác. Tưởng mình viphamj cái gì :((

5. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

Ta cũng có 1 cái =)) giống nhà ngươi :))

6. Sử dụng kái này lách luật đc ấy nhỉ ;))

7. Thiên Thanh Hi

Với nội dung đúng chủ đề thì không nên lạm dụng comment; ví dụ bạn không thể định dạng chữ, dùng hình biểu tượng, hình ảnh, người khác muốn trao đổi không thể quote (trích dẫn) bài của bạn được!

8. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Hi xem lại chức năng này ko dùng trên Mobile được. Test trên E72 ko được.

9. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Theo mình thấy thì bản IE6 đã khó rồi chứ đừng nói đến opera mini dùng cho mobile

10. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

sao mình lại dupe được 2 phát comment nhỉ

11. Sabotage

Sabotage Guest

Comment này em thấy 1 số thành viên lợi dụng viết bạy hoặc gây 1 ức chế nào đó. chủ bài viết không thể Edit hoặc xoá nó đi
    Đề nghị anh mở thêm tính năng Edit này ít nhất là cho mod thì về lâu dài tiện và lợi hơn. hoặc chỉ dành cho phía BQT mới dc comment

12. Thiên Thanh Hi

Dùng comment vi phạm thì ăn thẻ trong hồ sơ, vả lại mod box có quyền xoá mà.

13. xoá bài thì mất cm lun àh :))

14. anh hi sao lại vào chợ trời không được

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi