8 về game "MNS" là gì vậy mới bác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi loitaiai, 27/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả là mới chơi lại đc 1 time không lâu lắm. nhưng đi dạo toàn thấy mới bác khủng lúc pk toàn nói là "tao hết mns rồi mày đừng bem tao chết đấy" và thấy mấy bác cũng nhắc đến chung tộc soul có mns. thế các bác cho e hỏi mns là gì và khi pk nó có tác dụng gì. e thì liên tưởng cái mns nó là SD. các bác chỉ giúp nhé

2. cái kỹ năng hấp thụ sát thương của soul đó hình như là manaself =))

3. =)) mns là skill búp manaseo phòng thủ của soul , búp vào thì tăng sức phòng thủ , sẽ trâu hơn nên rất cần khi pk

Nhật Thăng thích bài này.
  4. mns là viết tắt của cậu, mày nói sạo :D

Bảo Vy, bxtrieux5loitaiai đã thích.
  5. àh bổ xung thêm. hôm có thằng cu nó vào dk zDiemQuynh rồi đánh dl ToLyCan. mình thấy thằng tomlycan no nói "mày đừng đánh nữa t sắp hết mns rồi" như vậy đâu phải của riêng Soul mới có đâu. "zDiemQuynh va TomLyCan là 1 chủ nhé"

6. Mns - theo fan barca là messi - neyma - su thỏ
    Theo MU là manasel

7. Mình cũng đang thắc mắc cái này, hôm nào còn nghe thấy có ng muốn đổi set Thần Long 15 max + hơn 20k bạc lấy MNS cơ.

Last edited: 27/10/15
  8. - ManaShield của DW:
    + ManaShield thường: Max =50%. công thức tính % Manashield:
    Agi/50 + Ene/200 = %. Ví dụ: Agi bạn là 1000 và Ene bạn là 2000 thì bạn sẽ được: 1000/50 + 2000/200 = 30% Manashield. Nhưng con số ManaShield này sẽ vượt qua 50%
    + ManaShield MasterSkill . Max = 70% . Công thức tính như trên
    P/S: hình như thớt troll ai pk hay buff ý chứ cứ hỏi gà hỏi vit:D

9. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

vpng tròn ma thuật của saumater

10. dautrochaimai

dautrochaimai Hiệp Sĩ

lạ nhỉ trước mình cứ tưởng MNS là viết tắt tiếng anh của vòng tròn ma thuật của soul thôi chứ? Còn có vụ DL cũng có mng ah? mình toàn chơi soul nên toàn mặc định nó chỉ có của soul thôi

11. nó buff đc cho nhân vật khác bạn ạ

12. Anh em nào biết cho mình hỏi MNN là cái gì mà có vẻ đắt lắm.

13. mỹ nhân ngư bạn ơi

14. mỹ nhân ngư nhé, vài chọC k bạc

15. À, ra là thế, nó cũng kiểu thú vip như rồng chiến đúng ko, hấp thụ 6x % sát thương ngon lắm à mà sao đắt vãi. Còn này nó cũng ăn life hả bạn..

16. uh con này nò Thủ. Rồng chiến là Công

17. manaseo 1 dạng phòng thủ buff của soul, SD là máu gốc thì phải

Lai La Anh thích bài này.
  18. thớt viết nhầm đấy hoặc ai đó quen viết thế đắt chỉ có nó do ai đọc nhầm thôi, mnn ko phải mns
    2 cái đều thủ soul mns + mnn = bao Cát
    mns ko hết dc

Last edited: 27/10/15
  19. dautrochaimai

dautrochaimai Hiệp Sĩ

Mình thì nghĩ thớt không nhầm, mà là bạn nhầm đó đọc lại đoạn này nhé:tao "hết mns rồi mày đừng bem tao chết đấy" không lẽ các bác này đeo MNN để pk. Nếu là MNN thì phải là mày đừng bem nó chết đấy

20. mns thì ko hết đc tớ đoán soul bao cát mnn về +0 phải đi đụp life mới tác dụng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi