8 về game Mộng thường, những hồi ức tươi đẹp ssX

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nhân viên Thuế, 7/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. từ ngày lên ss11 mình chưa bt BC.DV nó như nào nữa =]]

PolicePPANhân viên Thuế đã thích.
  2. cũng 9/10 ^^ chứ k giám 100%

Nhân viên Thuế thích bài này.
  3. Giờ gọi là chạy devil ai gọi là đi devil nữa =))

• Đừng đổ lỗi DV, BC vắng là do skill của hàng top đã max hay sắp max.
    • Fan thừa biết lượng acc đó ko nhiều. Còn hàng nghìn acc skill mới 2xx -> 4xx sao họ không đi BC, DV?
    • Lí do DV, BC bắt đầu vắng là từ khi update Version mới, Speed bão điện của MG không còn nữa. Việc train tại map thường trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết. Chả cần bỏ vài tiếng ra test speed cũng có bãi train (Có những khi mất nửa ngày test vẫn ko đc) .
    • Dù exp DV, BC cao hơn nhưng cứ auto ở mấy bãi ngon cũng chả kém cạnh DV, BC mà còn làm việc khác đc.

4. chuẩn là chạy devil. thi thoảng có team chạy phòng 8. cứ còn 1 phút thì mới vào =))

5. hình như lúc đó OHMAMI mình cũng ở đó :)) :))

LYJANGQUAN thích bài này.
  6. thời ss6 2013 em thấy là hoàng kim MU, bóng bánh vui như chưa từng đc vui thời ấy bỏ cả việc ở nhà chơi game, chứ giờ chán bỏ xừ cái gì cũng cắt giảm fix eo hẹp và cũng cảm thấy nhọc dần, ra net nhìn bọn nó cũng chơi MU nhưng mà ko phải MUHN đồ đạc max vip mà giá rẻ thấy thèm và thấy mình bỏ tiền đi mua thứ đồ bằng họ mà đắt gấp 5 đến 10 lần ko xứng đáng. Lãng phí

7. Giờ MU không chơi free đc nữa rồi

Nhân viên Thuếtungkute đã thích.
  8. thời đỉnh cao vẫn là 1.0 ae nhé

9. Giờ chơi free chắc cày hộc máu :))
    Càng ngày càng fix khắc nghiệt hơn.
    Cái gì cũng bắt reset trong khi người ta đổ tiền vào game này bằng nhiều hình thức chứ đâu phải có mỗi hình thức là reset nhân vật

10. ^^ từ ngày có 3d em giật dv tự tin hẳn.. @@.. 1 0% 1 35% vào như cơm bữa @@

11. Dk này trước ở Home phải ko nhỉ, ng cầm tên duy bên tung của. Ko bt phải ko nhỉ

babyplay thích bài này.
  12. Chuẩn rồi. chơi mu này chỉ vì tin rằng nó lâu sập. chứ đồ đạc quá đắt. Game gì mà 1 sét đồ vài chục triệu...

13. vài chục triệu đấy anh em mình mua mẹ mấy chục oto gạo đi cứu trợ đồng bào có phải là việc làm để phúc cho con cháu ko mà lại thực tế nói thật

14. Cứu trợ người khác thì cũng chưa đến mức :)). Nhưng giá đồ nó chưa thực tế lắm. 1 cộng đồ mu-hn được vài người mà đồ còn đắt hơn những game hàng đầu thế giới với cả cộng đồng game khổng lồ ...

tungkute thích bài này.
  15. cho mình xin cái link bạn ơi, để xem thử

16. thấy có Nhung firtVN GUILD MIXINH nhiều người việt phết

17. Giờ là game của gamer việt rồi, chỉ chờ việt hoá thôi :))

18. OHMAMI giờ của bạn sang tên đổi chủ rồi à?

19. chẳng quen ai

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi