Mừng Nôen

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi TeoChaos, 23/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TeoChaos

TeoChaos Guest

Đây là topic tôi lập nên mong muốn chia sẻ không khí Nôen đến với anh em MUHN và đặc biệt là ADMIN..Master ( người gian khổ nhất )..ThienThanhHi ( mod này nghĩ ra 1 điều mùng 1 game thủ phải rời bàn phím,cảm ơn anh nhiều).
    Chúc anh em MUHN 1 ngày nôen vui vẻ.Chúc box tố cáo sẻ ko còn phạm nhân nữa.

MUHN mãi mãi trường tồn

Tôi biết tôi post ko đúng chổ nhưng đây là lòng thành của tôi mong muốn của tôi luôn chúc cho Anh em 1 nôen vui vẻ. ( Master đừng xóa topic nhá ) :-*

2. Sang bên topic Hoạt động Offline Tèo ơi,nhầm hàng rồi :D.
    Sang đó tán tỉnh đi chứ ở đây chú định tố cáo em áo đỏ thiếu vải kia Autokill hoặc hack sao? :D

3. TeoChaos

TeoChaos Guest

đâu.Đã bảo là chúc mừng topic box tố cáo rùi mờ.Em đó là hàng hoạt động của MUHN.Đại biểu đấy :D

4. :)).Ghê vậy àh,vậy mạn phép anh hỏi tý.Nhà nó nghèo hay sao mà thiếu vải àh,trời lạnh này cảm cúm chết đấy.Trông thế kia cơ mà,lạnh kinh :D

5. TeoChaos

TeoChaos Guest

nó là Poster cho MUHN mà :)):).Thiếu vải vì chẳng qua nó quá thừa vãi thui mờ :D

6. Khổ thân con bé! Đã nghèo còn bị tố cáo auto kill, vào bóc lịch cùng các anh em thì ... k biết là 2 mảnh vải có còn lành lặn nữa k (mặc dù bgiờ đã tả tơi lắm rồi) =)) =))

Last edited: 23/12/09
  7. TeoChaos

TeoChaos Guest

chú thích ko anh biếu chú =))=)). Nôen vui vẻ

8. :))>Kiếm lấy bộ gì cho nó mặc đi,bộ Devill lởm cũng đc,để thế kia trông kinh bỏ mẹ,kinh quá cơ.Không thì bảo nó bỏ cái áo ra,để thế kia chẳng nhìn thấy cái gì cả.Trông cũng ngon ghê.

Last edited: 23/12/09
  9. công nhận, đã mặc phải mặc tử tế tí, còn k bỏ nốt ra cho a e được nhờ :-* Noel vui vẻ (mdù mình cbị đi tù) T___T

10. TeoChaos

TeoChaos Guest

bộ này hàng độc MUHN..kiếm làm gì hả ông.nó thích PK DK nên cứ cởi mở thế ấy mà :D

11. Chym đấy hả,:)).Vụ hồi chiều cho qua :)) :))

12. há há thanks bác nhá! ui zời bác làm em sợ thót tim ^0^ căn bản lúc đó mạng em lag thui. keke

13. Không sao,hôm nay tâm trạng đang vui.Mà sao liều thế,dám ban ngày mà chạy như thế gặp phải thằng nào nó bò rồ nó thịt thì sao.

14. TeoChaos

TeoChaos Guest

á thằng chym auto à.May mà ko gặp tao đấy nhá :)):))

15. á, thằng tèo lại định bắt mình á :)) còn lâu nhá :)) tại hôm nay e bận, k chơi sáng được :)) chiều auto lag toàn bị dừng lại 1 lúc nên mới bị bắt =)) may mà gặp ng quen há há há há. Số mình vẫn hên lắm :D chắc từ mai chừa nhỉ :D

16. Ồh.Vậy chắc nó thích Tèo PD rồi,àh nhầm.Tèo BK. :)

17. TeoChaos

TeoChaos Guest

Chừa gấp ko thì block nôen thì xui lắm.Tôi bảo auto nên mặc nhẫn biến hình ấy ho ho :))

18. nhấn biến hình chạy chậm bỏ xừ, thôi mai chừa, cầy tử tế cũng 30 fút :)) nhanh mà :))
    Là lá la từ mai ta ăn chay =)) qua tết ta lại ăn thịt ;;)

19. TeoChaos

TeoChaos Guest

tôi qua x3 nên ko có ở x4 nữa đâu nên yên tâm............

20. x3 chứ không phải x4.x4 là Suol rồi,x3 là DL.Đã bảo chú sửa lại ngay cái câu ở tp kia đi.Nghe mà nóng hết cả người.Bực thật.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi