Thắc mắc MK cap 2 k hieu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tamhoang123, 18/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bạn Giúpm ình vs . Mình đqaawtk MKc ấp2 là : 1234567890
    khi đăng nhập . nói ghi kí tự t7 vs t6 mình điền : 76 sao lại sai . ai giúp mìnhv s

2. Cái này nhập mã ưu tiên vào là ok chứ mk cấp 2 cài giè ;;)

3. mã ưu tiê nalf ntn . mình mớ itìma ại ních mà . chỉ có Nich pát mk cap 2 vs nich chat . SDt minh thay rồi . Mình đánh đúng cứ bảo sai là ntn nhỉ

4. ơ' thế ko còn số điện thoại cũ à. Vậy bạn hãy lấy YH đăng ký PM và fantasy2000 để thay đổi số điện thoái mới ;))

5. chả hiểu Bh MU ntn nữa . MK cấp 2 đánh dùng cứ báo sai . chịu thua

6. cái này là bạn phải hủy bảo vệ IP đi mới điền mk cấp 2 vào dc. lấy mã ưu tiên xong loguot quản lý acc >> vào game chọn nv xong uot ra>> vào ql acc chọn " phải đăng ký bv ip" >>hủy >> ok :D

7. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn ấy đang thắc mắc sao điền 2 ký tự bất kỳ của dãy mật khẩu cấp 2 vào nhưng bị báo sai, chứ không phải cách huỷ IP...
    Khi đã xuất hiện yêu cầu phải điền 2 ký tự bất kỳ của dãy mật khẩu cấp 2 có nghĩa acc đó chưa từng bảo vệ IP hoặc đã huỷ IP.
    Khác nhau giữa đã huỷ bảo vệ IP và chưa từng bảo vê IP là: chưa từng bảo vệ IP có thể sử dụng mật khẩu cấp 2 để giao dịch mua bán trên chợ ảo, bank...; còn đã huỷ bảo vệ IP thì yêu cầu phải đăng ký lại mới có thể giao dịch bình thường.

Chủ top có thể chụp hình post lên cho mọi người xem hệ thống báo lỗi sai mật khẩu cấp 2 hay lý do nào khác? Lấy lại thông tin tài khoản qua email đăng ký để xác định lại mật khẩu cấp 2 của bạn có đúng như vậy không?

*Khuyến nghị: sử dụng email đăng ký account để liên lạc với yahoo: fantasymc2002 để được đăng ký lại số điện thoại theo hình thức bảo lãnh account. Đăng ký số điện thoại đem lại quyền lợi cho bạn là cao nhất trọng mọi trường hợp.

Thanh Nghị thích bài này.
  8. Acc đang được đăng ký bảo vệ IP, lên mã cấp 2 không có hiệu lực

9. Tks các bạn đã giúp . Mình mua acc khácchowii rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi