Thắc mắc Mình nghỉ từ thời ss4 mong anh em giải đáp!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GinNz, 4/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GinNz

GinNz Chiến Binh

Chuyện là mình nghỉ game từ hồi ss4, bây giờ muốn tái nghiện mà nhiều thứ bỡ ngỡ quá, mong anh em hỗ trợ nhiệt tình.
    1. Mình nghe nói admin cấm auto là cấm auto kiểu như thế nào, có phải là như cắm chuột ngày xưa không, mình nhớ ngày xưa có bản nhấn f3 f4 gì đấy là nó tự xoay chuột vòng tròn và tự động xả skill mà.
    2. Thời ss4 mình thấy đồ đạc trên chợ ảo có khá nhiều đồ full +13 +15 các thứ nhưng sao nay hiếm quá, muốn kiếm 1 bộ cho MG và thương thủ nhưng kiếm mãi không ra
    3. Cộng điểm thuộc tính là gì?
    4. Point Master là gì?
    5. Từ ss4 đến giờ có những thay đổi lớn nhỏ gì?
    Cảm ơn đã đọc và mong mọi người giúp đỡ

2. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Chuyện là mình nghỉ game từ hồi ss4, bây giờ muốn tái nghiện mà nhiều thứ bỡ ngỡ quá, mong anh em hỗ trợ nhiệt tình.
    1. Mình nghe nói admin cấm auto là cấm auto kiểu như thế nào, có phải là như cắm chuột ngày xưa không, mình nhớ ngày xưa có bản nhấn f3 f4 gì đấy là nó tự xoay chuột vòng tròn và tự động xả skill mà.
    Trả lời : Cấm auto : đây là cách hacker sử dụng auto ngoài game nhưng tác động đến game :D
    giờ nhấn END 3 lần để tự xoay tròn. Ấn Home để auto tự đánh , tự nhặt đồ.

2. Thời ss4 mình thấy đồ đạc trên chợ ảo có khá nhiều đồ full +13 +15 các thứ nhưng sao nay hiếm quá, muốn kiếm 1 bộ cho MG và thương thủ nhưng kiếm mãi không ra.
    Trả lời : Đồ giờ mỗi thời 1 khác. nhiều dân buôn không xả hàng nên chợ không có nhiều,muốn mua thì đăng tin tại Box Chợ Hà Nội.

3. Cộng điểm thuộc tính là gì?
    Trả lời : Điểm thuộc tính là điểm tăng dame cho nhân vật, sử dụng điểm Ruub để tăng, điểm Ruub đổi từ Ex bán vào Shop, đổi ngọc từ WEb hoặc mua của người chơi khác.

4. Point Master là gì?
    Trả lời : Point Master là point để cộng vào bảng Master. Được quy đổi từ điểm MAster. giống như point dư được cộng vào bảng C> còn Point Master cộng bảng A>
    1_ Có thể reset Master KHÔNG hạn chế tại bất cứ mốc nào, không nhất thiết phải đi lần lượt từng mốc. Nếu Level MT của bạn vượt quá mốc, phần EXP Master còn thừa sẽ được giữ lại (quy đổi level Master).
    Point MT cộng thêm = Tổng exp đang có / 6,000,000,000 (mời click để mở bảng tham khảo)
    2_ Mỗi lần rsMT sẽ mất phí 1 tỉ zen và mọi điểm point Master, skill sẽ bị xóa. Bạn sẽ trở về Level 1 và nhận được thêm pointMT = tổng các lần rsMT trước + point reset MT lần này
    3_ Bạn sẽ không thể reset MT khi (level Master còn thừa + tổng Point dư Master) lớn hơn lần reset của bạn
    4_ Point dư Master không bị mất trong mọi trường hợp.
    5. Từ ss4 đến giờ có những thay đổi lớn nhỏ gì?
    Trả lời : SS4 đến giờ có rất nhiều thay đổi lớn nhỏ .
    Bạn vui lòng tham khảo tại toppic :
    1.Tổng hợp thông tin quan trọng [Thư viện, hướng dẫn]
    2.Hỏi - Đáp các thắc mắc về game, diễn đàn.

Last edited: 4/3/20
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi