mình muốn GT xử lý cho mình trung gian < Thai Nguyen> có nhận chuyển 30k mà giờ có 10k thôi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vũ Văn Bin, 25/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. n chuyển 10k bạc sang acc khác té ngay
    acc ý h bị lột sạch đồ chuồn gọn cho xem :))
    mong a GT band hết acc có sđt cho chặt :))

coixuongkk thích bài này.
  2. Vũ Văn Bin

Vũ Văn Bin Cư Dân

toi k noi la` muon an bac. cua trung gian . ma` thoi bi. nguoi ta lua` k biet lam` gi phai khieu nai. chu

3. KO AI NGU ĐẾN NỔI ĐI LỪA TG ĐÂU MÁY BẠN AH. THÔNG CẢM CHO BẠN ẤY BỊ LỪA NÊN CÓ HƠI BỨC XÚC THÔI

4. Vũ Văn Bin

Vũ Văn Bin Cư Dân

cac ban thong cam? cho toi ! TG la` nguoi` cam` chuoi. nam' het thong tin va` giao dich. toi co' ngu dau mak` di lua` .

Toi cung la 1 nan. nhan . vi` tien mat' mak` k biet' keu ai. nen moi phai viet bai len day

5. Viết có dấu đi bạn.

6. Azunai

Azunai Cư Dân

tôi hỏi bạn nhé , bạn chuyển tiền cho thằng lừa đảo trước, vậy mà thằng lừa đảo nó vẫn chuyển cho bạn 10k bạc? sv này có thằng lừa đảo có lương tâm thế cớ à? ;)))

7. còn vớt đc 10k ??
    ko hiểu bị lừa mà con đc 10k luôn :))

8. bác ko giải thjk đc đoạn 10k
    thj đến ng đọc cũng chả tin nữa là TG vs GT -_-

9. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

bạn nên ghi tiếng việt có dấu.người ta nói nói có sách mách có chứng,bạn up cái phiếu gửi tiền cho anh em coi là xong,còn ko up được nữa thì admin sẽ có cách giải quyết với trường hợp này ^^

10. Azunai

Azunai Cư Dân

GT chỉ cần check IP cái tai khoản chuyển 10k với IP tài khoản ông này từng có liên quan hay ko là lộ hàng ngay =))

coixuongkkDương Huy đã thích.
  11. Óc chó đòi ăn quỵt tiền :)) cho nó ra đảo đi ad :))

12. K lưa đươc soi đâu, hihi.

13. có mỗi cái tờ giấy sao kê giao dịch, chụp lên mà làm không được thì xin thớt đừng vừa ăn *** vừa la làng nữa

14. giờ ra bank xin họ cung cấp in sao kê những gd gần nhất rồi chụp up lên đây
    ông nhìn lại ảnh + nó chát với Thai Nguyen + ảnh đc send bạc nó vô lý k ?
    theo tôi thấy thì đây nó dàn dựng để hạ thấp uy tín TG , @GangterMU nên cho ra đảo

15. check cái nhật kí gd là biết ngay thằng lừa đảo có lương tâm là ai :))

16. Có 1 sự mâu thuẫn : Bạn chuyển khoản cho TG và đã nhận được 10K bạc từ TG mà bạn nói đã chuyển 2 triệu 3 vậy tại sao lại phải xin lỗi vì bị ngừi # lừa ?
    Có 2 trường hợp :
    1. Nếu bạn bị lừa thì bạn đã chuyển vào tk Ngân hàng của ngừi # 2 triệu 3 chứ ko phải của TG điều này xin lỗi TG thì ok .Nhưng đây bạn lại chuyển vào đúng tk của TG (750K)và sau đó bạn lại nói bị ngừi # lừa ???? Vậy 1 triệu 550 ngàn còn lại giờ đang ở đâu Ko lẽ bạn chuyển thành 2 lần ak ????Và mỗi lần bạn chuyển cho 1 ngừi :D
    2.Nếu bạn chắc chắn TG lừa bạn thì rất đơn giản chỉ cần up log của ngân hàng bạn đã giao dịch đủ 2 triệu 3 với TG và không cần phải xin lỗi .
    Ý kiến cá nhân của mình : Nếu bạn ko đưa ra được log ngân hàng bạn giao dịch chứng tỏ bạn cố tình lập topic bậy bạ nhầm hạ thấp uy tín của TG thì bạn sẽ phải chịu hoàn toàn hậu quả . Và ko có chuyện xin lỗi .

ngocyeuta thích bài này.
  17. chuẩn là như bạn nói

18. Thang nao gan to that dam choi ca? Chung gjan . Ra dao? Ma o? Di

19. 3.Khả năng nhân vật này chính là cao sờ thủ chuyên làm các FB giả mạo lừa đảo kiếm hàng chục k bạc,gây náo loạn GR Vương Quyền trong thời gian qua :D

20. cứ phải cho chúng nó ra đảo hết
    những thể loại lừa đảo là cho té hết ( chim cút ) hê hê

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi